Hỏi chỗ mua bộ khuếch đại sóng TH cáp tại Hà Nội

quintus

Mình đi tìm mấy bơi loanh quanh khu Giảng Võ chỉ toàn thấy bán mấy loại vớ vẩn gì đó của tàu khựa giá trên dưới 100k, do về chia nhiều TV, nhiều lần nên sóng đến TV cuối cùng không tốt (đen đủi thay nó lại trúng TV phòng mình)

Anh em cho hỏi chỗ nào mua mấy cục PowerTech DA-20 mà mọi người hay dùng và đã đề cập đến ở topic này

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=2470&highlight=kích+tín+hiệu+truyền+hình+cáp

Ðề: Hỏi chỗ mua bộ khuếch đại sóng TH cáp tại Hà Nội

Có ai biết chỗ nào bán không vậy ?:D

quocchuan

Member

Mình đi tìm mấy bơi loanh quanh khu Giảng Võ chỉ toàn thấy bán mấy loại vớ vẩn gì đó của tàu khựa giá trên dưới 100k, do về chia nhiều TV, nhiều lần nên sóng đến TV cuối cùng không tốt (đen đủi thay nó lại trúng TV phòng mình)

Anh em cho hỏi chỗ nào mua mấy cục PowerTech DA-20 mà mọi người hay dùng và đã đề cập đến ở topic này

Bộ khuếch đại sóng truyền hình (amplifier CATV, booster)

Ở Hà Nội thì cứ chợ trời mà thẳng tiến.

vcidth

Active Member

Bộ khuếch đại sóng truyền hình (amplifier CATV, booster)

Có ai biết chỗ nào bán không vậy ?:D

Bộ khuếch đại truyền hình cáp dải rộng (VHF, S-VHF, UHF) loại tốt, sx tại EU có giá từ 1,5 đến 2 triệu (độ khuếch đại từ 28 đến 34 dB). Nếu bác nào cần thì PM cho em nhé.

Bên trên