Hỏi chỗ sữa Loa và Amply tại Nha Trang !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chubodoi113

Member
Chào cả nhà ! :)

Hiện tại trong kho còn 1 cặp Yamaha NS-10M và cái Amply Sansui Au-107II nhưng cả 2 thứ đang bị có vấn đề. Cần anh em trong forum HD Nha Trang chỉ cho em chỗ sữa 2 thứ trên. Em rất cảm ơn!

Chúc mọi người vui vẻ ! :)

tuanc9

Active Member
Ðề: Hỏi chỗ sữa Loa và Amply tại Nha Trang !

Loa anh mang đến Tâm Thi đường Nguyễn Trãi; ông này có em ruột chuyên sửa loa.
Amply anh có thể mang đến tiệm sửa đường Thống Nhất đoạn cuối đường gần mấy chỗ bán amply Karaoke; tiệm nhỏ thôi mặt tiền chừng 2m cũng dễ tìm.

chubodoi113

Member

Thanks bạn nhiều nhé ! Bạn có thể nói rõ tiệm ở cuối đường Thống Nhất tên gì không bạn ?:)

saibon

Active Member

Anh ơi lần sau vui lòng post vào mục kỹ thuật nhé, chứ mở topic này sợ loãng.

Anh đi đường thống nhất, đến gần cuối đường , bên phải là tiệm TH, lui lại chút bên trái có tiệm nhỏ nhỏ là tiệm sửa loa , anh cứ hỏi thăm là xong mà :D.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Anh ơi lần sau vui lòng post vào mục kỹ thuật nhé, chứ mở topic này sợ loãng.

Anh đi đường thống nhất, đến gần cuối đường , bên phải là tiệm TH, lui lại chút bên trái có tiệm nhỏ nhỏ là tiệm sửa loa , anh cứ hỏi thăm là xong mà :D.

-Trả lời bổ sung : Tiệm sửa điện tử : Trường Sơn - sát bên tiệm bán mắm cà - còn vài căn nhà nữa là tới ngã ba BàTriệu - Thống Nhất .
-Bác cũng như các thành viên , các hội viên có thắc mắc , cần giải đáp các vấn đề liên quan đến kỷ thuật : vi tính , dàn âm thanh....v.vvv... xin vui lòng qua topic : phòng kỹ thuật hd NT , để tiện theo dõi à cùng giải đáp , tránh loãng topic ! Cảm ơn ! Xin phép khóa đề tài này !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên