Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Himedia và người dùng.

lam6630

Well-Known Member
bạn dùng xài fw custom 1.0.9 của mediaplayer.de không mình share . thấy ok lắm line dow là Fshare dc ko.

lam6630

Well-Known Member
Đây là phiên bản tiếng Đức : chuyển tiếng việt hoăc tiếng Anh trong ngôn ngữ , himedia play , kodi mod .
Phiên bản đả root , khi chay app chở tí dể cài đặt . xóa mediaplayer.de bootanimation dùng quản lý file ES vào system/media/xóa bootanimation.zip khởi động.
kodi play menu pluray , k+ ....SPMC ...
http://www.fshare.vn/file/1V6XU8885SCY
cài thêm youtube 12.05.53 để hát việt karaok ,vinabox lauche ok , VTVcab ON ok , My K+ chạy nhưng ko có ACC không tét dc.
thay đổi shortcut trên màng hình chính : chọn app bấm phím menu trên remote chon app cần đem ra.

Chỉnh sửa lần cuối:

shiftdel

Active Member
Thank bác, vừa cài xong g đang test. Qua g hì hục down quá trời mà toàn bị lỗi giải nén

lam6630

Well-Known Member
việt karaoke có khi bị lổi youtube play lại lần nửa ok ,thử cài phiên bản youtube khác thử.

shiftdel

Active Member

taunguyen90

Well-Known Member
Fw nào cũng ko login được ogyoutube đâu bác ơi, em cũng chịu ko khắc phụ được, hên lắm có vài bác ko làm gì lại đc, bó chiếu, đc cái ogyoutube nhiều cái tiện hơn youtube gg.

shiftdel

Active Member
xem youtube gg có 720p sao mà sướng dc bác, trc ko làm gì vẫn xài bình thường từ lúc up lại rom là hết xài. Ah sẵn tiện cho hỏi tay game PS3 có xài dc với box ko vậy ?

Bên trên