Hỏi/đáp: Đối thoại giữa Nhà phân phối/đại lý các sản phẩm Zidoo và người dùng.

eolohd

Active Member
Phiếu BH của himedia năm trước cũng bị làm giả tè le trên thị trường thôi. Mà hình như nơi làm giả nổi tiếng lắm, giả luôn website, giả cả thương hiệu.. nên thực ra cũng ko phải tốt đẹp gì cả. Khách quan thì kẻ tám lạng, người nửa cân thôi.

eolohd

Active Member
Có mỗi a Tiếp SS chưa thấy xài "chiêu" thôi (hoặc có mà mình ko biết). Còn mấy ông lớn toàn chơi chiêu, chả có ông nào là "trinh nữ" cả. Tốt nhất đóng cửa nói nhau.

vanchai

Member
Bác mua tháng mấy ạ? Vì hệ thống check IMEI của ZIDOO Việt Nam chỉ bắt đầu hoạt động từ ngày 01/05/2016, những box mua từ trước đó thì có thêm tem bảo hành của Hieuhien.vn trên đó là đúng hàng do ZIDOO Việt Nam phân phối ạ (tem này đôi khi có thể bị dán chồng lên bởi tem của các đại lý).
Cám ơn bác, box mình mua trước thời điểm 01/05/2016 khá lâu

thanhcdth

Active Member
Có mỗi a Tiếp SS chưa thấy xài "chiêu" thôi (hoặc có mà mình ko biết). Còn mấy ông lớn toàn chơi chiêu, chả có ông nào là "trinh nữ" cả. Tốt nhất đóng cửa nói nhau.

Không tốt lành đâu bác, vụ phân biệt m8s fake với chính hãng đó, sau đó itvplus chế theo mxq fake với chính hãng

:rolleyes:

lequocvan

Active Member
Các bác tranh luận thấy topic này view cao quá nên vào nè. vào đây hỏi để chuyển hướng khác, hướng hỗ trợ khách hàn: x9s fw mới 1.2.4 thay đổi nhiều quá. Hay nhất phần thiết lập phụ đề như màu, kích cỡ, vị trí, mã code... phần hdmi cec thấy cũng fix ở change log mà ko thấy hoạt động. Cuối cùng là root & bỏ hẳn navigation bar. Ai giúp mình đê?

meocon

Well-Known Member
Các bác tranh luận thấy topic này view cao quá nên vào nè. vào đây hỏi để chuyển hướng khác, hướng hỗ trợ khách hàn: x9s fw mới 1.2.4 thay đổi nhiều quá. Hay nhất phần thiết lập phụ đề như màu, kích cỡ, vị trí, mã code... phần hdmi cec thấy cũng fix ở change log mà ko thấy hoạt động. Cuối cùng là root & bỏ hẳn navigation bar. Ai giúp mình đê?

Q10 pro đổi zidoo sao rùi a :)

pttpth

Active Member
Hiếu Hiền ơi,bác fix hộ Xóm Giải Trí và Xem Phim Số trong mục phim truyện được k?2 add on đó đang bị lỗi k xem được phim bộ thanks bác

tienlequoc

Well-Known Member
Hiếu Hiền ơi,bác fix hộ Xóm Giải Trí và Xem Phim Số trong mục phim truyện được k?2 add on đó đang bị lỗi k xem được phim bộ thanks bác
Hình như các trang này lấy từ nguồn Google, thỉnh thoảng google thay đổi là tạch.

Cu Già@

Member
em muốn làm icon cho nó to ra , em phái làm sao ??nhờ các anh giúp cho :D

kodi-hieuhien-vn-version-4-tong-hop-addon-danh-cho-nguoi-viet-07.jpg

Con x9s của em lỡ up fw lên 25 hình ảnh không đẹp. Giờ muốn quay lại fw trước kia thì làm thế nào vậy?

Bên trên