[Hỏi Đáp] Thẻ VISA Agribank ko mua đc app trong App Store và và in-app purchase trong game

khongthenaoquen

Well-Known Member
Như tiêu đề , mình dùng thẻ VISA của AGRIBANK để mua gold trong game Real Steel Champions , và mua game Chó mèo thời sự . Nhưng kết quả lại bị như vầy :

Mong mọi người ai rành chỉ giúp mình với . Vì sao lại bị như vậy và cách khắc phục là gì ?

ACC ICLOUD của mình là [email protected]

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: [Hỏi Đáp] Thẻ VISA Agribank ko mua đc app trong App Store và và in-app purchase trong game

Thứ 1: Apple ko chấp nhận thẻ visa tại VN, nếu mua trên Google Play store thì ok vì a đang xải VISA ACB để mua trên Play store
Thứ 2: Apple ID em nên tạo account free của Mỹ, lên google seach là ra . Store Mỹ có nhiều cái free và hay hơn các store khác. Còn muốn nạp tiền để mua thì mua các loại Gifcard xịn nạp vào như thẻ cào dtdd nạp vào tha hồ mua nhé

khongthenaoquen

Well-Known Member
vâng , rất vui khi a bình đã chỉ .
Vậy a cho e hổi là :
Thẻ Master của Agribank có mua đc app và in app purchase ko ?
Với loại acc icloud hiện giờ của e có hợp lệ để mua app và in app purchase trong app store trên iphone phiên bản Việt Nam do fpt phân phối ko ? vì e mới nghe a nói là có store mỹ và store khác nưa nên e ko biết store e đang vào là của nước nào .

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Re: [Hỏi Đáp] Thẻ VISA Agribank ko mua đc app trong App Store và và in-app purchase trong game

vâng , rất vui khi a bình đã chỉ .
Vậy a cho e hổi là :
Thẻ Master của Agribank có mua đc app và in app purchase ko ?
Với loại acc icloud hiện giờ của e có hợp lệ để mua app và in app purchase trong app store trên iphone phiên bản Việt Nam do fpt phân phối ko ? vì e mới nghe a nói là có store mỹ và store khác nưa nên e ko biết store e đang vào là của nước nào .
Agribank anh chưa thử a ko rõ, nhưng Apple nó làm căng ko chấp nhận thẻ VN đâu em.
Máy FPT Vietnam gì đâu có liên quan đến Apple Store :D. Ăn thua mình tạo account store VN hay Mỹ thôi nhé.

khongthenaoquen

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Hỏi Đáp] Thẻ VISA Agribank ko mua đc app trong App Store và và in-app purchase trong game

Agribank anh chưa thử a ko rõ, nhưng Apple nó làm căng ko chấp nhận thẻ VN đâu em.
Máy FPT Vietnam gì đâu có liên quan đến Apple Store :D. Ăn thua mình tạo account store VN hay Mỹ thôi nhé.

Vâng , tại e ko rành . Tưởng app mỹ hay app vn do máy thị trường này nọ chứ , hj .
Rất vui đc a trả lời !

Bên trên