Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

user1706

Member
Ðề: Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

hội quán này hay quá tiếc là em ở Bình Dương xa quá nên không thể tham gia được, em mới biết đến ca sĩ Như Quỳnh gần đây thôi nhưng em cảm thấy giọng hát thật hay và truyền cảm

user1706

Member

em muốn kiếm những hình ảnh của ca sĩ Như Quỳnh mà kiếm không được, mấy anh mấy chị nào có share cho em với, HD picture càng tốt. Em cám ơn ạ

dangnham

Đề nghị thuylinh up file lossless để anh em sưu tập nhé :D

ThuyLinh_asari

khi nào có dvd thì mình sẽ up lossless cd này nhé ...thực sự fan nhà mình có một số thành viên giọng rất pro :)

ThuyLinh_asari

Cũng lên một số kịch bản nhưng vẫn chưa xác định ngày chính thức bấm máy ....:(

ThuyLinh_asari

Thân mời các anh chị e nào rảnh rỗi đến chung vui với FC Như Quỳnh trong buổi ra mắt CD tổ chức vào lúc 19h thứ 5 ngày 17 tháng 11 năm 2011 tại cafe Ngõ ,ngõ 71 Nguyễn An Ninh
@anh Trojan : hôm đó tụi e dự định sẽ biểu diễn tất cả những bài thu âm trên sân khấu và quay lại ,a cho tụi e mượn cái chân để máy quay đc ko ạ ?

TR0JAN

Thân mời các anh chị e nào rảnh rỗi đến chung vui với FC Như Quỳnh trong buổi ra mắt CD tổ chức vào lúc 19h thứ 5 ngày 17 tháng 11 năm 2011 tại cafe Ngõ ,ngõ 71 Nguyễn An Ninh
@anh Trojan : hôm đó tụi e dự định sẽ biểu diễn tất cả những bài thu âm trên sân khấu và quay lại ,a cho tụi e mượn cái chân để máy quay đc ko ạ ?

Đc em ơi !

linhnguyen5187

Tức là bọn em hát lại và ghi âm thành CD riêng của hội à! Nghe cũng hấp dẫn nhể! :))

Bên trên