Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

dangnham

Ðề: Hội Fans Như Quỳnh HD Hà Nội

Theo nguồn tin chúng tôi thu thập được, bầu Hoàng Tiến đang tiếp tục thương thảo với nữ ca sĩ hải ngoại Như Quỳnh và đẩy giá cát-xê lên đến 12.000USD cho mỗi sô diễn trong đợt ca sĩ này sẽ “lần đầu tái ngộ khán giả trong nước”.

Fans NQ tích cóp thôi :D

NQFAN

Vừa cầm trong tay bộ DVD gốc PBN104 là bỏ ngay vào đầu DVD bấm Menu xem ngay tiết mục đầu tiên mở màn của chị Như nhà ta ...Ôi, Tóc Tiên, Kỳ Phương Uyên rồi Minh Tuyết là đến chị Như nhà ta với bộ đầm đỏ cực kỳ dễ thương, gương mặt tươi tắn, trẻ trung hòa cùng nhịp điệu sôi nổi của bài hát ...!!! Sự xuất hiện của chị Như thiệt là dễ thương quá đi, trang điểm cũng khác rất nhiều so với PBN103, mái tóc thì có phần giống với bài Thăm Mộ Mẹ trong Asia nhưng được uốn lượn lờ đi rồi ...nói chung là trẻ trung và dễ thương . Đến ngay bài Liên Khúc Phượng Buồn hát với Mạnh Quỳnh thì ôi trời ơi, cái áo dài màu xanh (hay là màu thiên thanh nhỉ ???!!!) thật là ấn tượng làm sao, rất phù hợp với phong cách thùy mị dịu dàng của chị Như nhà ta . Lối hát luyến láy cực kỳ hấp dẫn mà không một ca sĩ nào có thể qua mặt được chị Như nhà ta ở mảng này ...!!! Chị Như Quỳnh ơi, sao chị lại hát hay quá vậy, sao chị đẹp dịu dàng mà không chói lóa đến thế chứ !!! Thế này chắc phải thức trọn đêm nay để xem và nghe chị hát mất thôi...!! Tiếc quá...kỳ này vì bà xã đã có baby và đang trong giai đoạn nước rút nên e không thể góp mặt cùng các bạn gặp chị tại Campuchia rồi !!! Đành hẹn chị dịp sau vậy !!!
Thương chị nhiều lắm lắm !!!

Champagne

Quảng cáo đồ trang sức Sen Hoa

Quảng cáo mỹ phẩm Hai Lan

nammon72

Active Member

Ai có bài hát "mùa xuân trên thành phố Hồ Chí Minh" do ca sĩ Như Quỳnh hát thì share cho em với,bài hát mà Như quỳnh đã đạt điểm tuyệt đối 20/20 năm 1991
tìm trên web ko có, nếu có xin các bác up lên cho em và mọi người đc thưởng thức với ạ.
Em xin cám ơn nhiều nhiều lắm ạ! :)

hoabantrang

Well-Known Member

Bác trở lại đầu topic này có bài ấy đấy. Không nhầm thì có tất cả các bài hát mà ca sĩ Như Quỳnh trình bày đã được chia sẻ trên HDVietnam.

inlexus

Active Member

Chào tất cả mọi người!
Mình tìm bài Khóc thầm lossless của NQ mà không thấy. Anh chị em nào có xin share cho mình với
Xin cảm ơn nhiều!

jay712

Member

Chào tất cả mọi người!
Mình tìm bài Khóc thầm lossless của NQ mà không thấy. Anh chị em nào có xin share cho mình với
Xin cảm ơn nhiều!

Cái bài Khóc thầm chỉ hát 1 đoạn ngắn trong 1 nhạc cảnh thôi bác, chắc chả có lossless đâu, em có cắt đc file ac3 trong đoạn đấy bác thích em up cho@@

hellomoto

Active Member

móa cái tựa giật cả mềnh, cứ tưởng hội fan của lão quyềnh nhà ta =))

lilytran

Member

Không biết có ai post và xem qua clip này chưa ?? Thấy cũng lạ lạ & dễ thương !!!
[MV] Em Tôi - Như Quỳnh - YouTube
Sẵn tiện hình như DVD VIP Party kỳ này hình như không có tiết mục của Như Quỳnh trên Songlists nhưng vẫn có hình của NQ trên cover !!! ???

nammon72

Active Member

Ai có bài hát "mùa xuân trên thành phố Hồ Chí Minh" do ca sĩ Như Quỳnh hát thì share cho em với,bài hát mà Như quỳnh đã đạt điểm tuyệt đối 20/20 năm 1991
tìm trên web ko có, nếu có xin các bác up lên cho em và mọi người đc thưởng thức với ạ.
Em xin cám ơn nhiều nhiều lắm ạ! :)

Bác nào có link ko ạ? Nếu có xin post lên trên này luôn đc ko ạ?
Em tìm hoài mà ko có ra.
Thank a lot! :)

HVTXXTVH

Cho mình nhập hội với =P~ Yêu thích giọng ca của chị Như đã lâu mà hôm nay mới biết hội này :"> I love NQ :-*

Bên trên