Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

anhtuan85

Các anh cho em hỏi là ở ĐN có anh nào đang dùng máy chiếu để xem phim HD ko ạ , em muốn xem và hỏi một ít kinh nghiệm trước khi đầu tư . Em cảm ơn.

ljonh3art

Active Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

có bác nào đang xài gói cáp quang 150k/tháng của VNPT hok vậy? ít thông tin quá em không biết như thế nào?

tuanqb

Member

Ủa VNPT có gói cáp quang 150k hả bác, giờ em mới biết, trước đây chỉ thấy thằng viettel có gói 195k cáp quang, mà nghe dân tình than vãn về chất lượng của viettel quá, phải tìm hiểu vụ này mới được.
có bác nào đang xài gói cáp quang 150k/tháng của VNPT hok vậy? ít thông tin quá em không biết như thế nào?

Tống Công minh

Active Member

Chú Tiểu

Ủa VNPT có gói cáp quang 150k hả bác, giờ em mới biết, trước đây chỉ thấy thằng viettel có gói 195k cáp quang, mà nghe dân tình than vãn về chất lượng của viettel quá, phải tìm hiểu vụ này mới được.

Em xài gói Viettel đây bác/ Khá ổn định và nhanh mà bác

Chú Tiểu

ghexu

Member

Tình hình là em vừa mới nâng cấp lên cáp quang VNPT, gói 10Mb. Được trang bị router wifi Totolink model N300RT, do nhà em nhiều thiết bị cầm tay connect quá nên nó thỉnh thoảng disconnect. Em hiện tại đang dư con buffalo WZR-HP-G300NH2, e muốn thay con buffalo ni để phát wifi cho ổn định. Em đã thử đổi và dùng thử nhưng tín hiệu nó kém quá, chắc do em cấu hình ko chuẩn. Có bác nào vnpt trong này giúp hộ em phát. Thanks !

bskhang

Member

Bác xem phim HD, tivi HD trên đường cáp quang của viettel thấy thế nào, có bị giật hay bị buffering không? Bác thử down trên fshare chưa? Cho em chút thông tin với!
Thanks bác

Đường cáp quang này em nâng cấp ở cơ quan bác à. Ở nhà thì của vnpt nhưng cáp đồng chán lắm. Muốn nâng cấp ở nhà để xài hd nhưng chưa có port. Vì vậy ko trả lời bác được

cho mình hỏi bác nào biết ở đà nẵng chổ nào bán sợi dây s-video 7pin to video ( ra đầu rắc hoa sen) hông? cho xin địa chỉ với. thank 4 all @};-

hungqn

Member

cho mình hỏi bác nào biết ở đà nẵng chỗ nào bán sound card usb ko nhỉ? xin chỉ chỗ với. tks nhiều

ljonh3art

Active Member

Tình hình là em vừa mới nâng cấp lên cáp quang VNPT, gói 10Mb. Được trang bị router wifi Totolink model N300RT, do nhà em nhiều thiết bị cầm tay connect quá nên nó thỉnh thoảng disconnect. Em hiện tại đang dư con buffalo WZR-HP-G300NH2, e muốn thay con buffalo ni để phát wifi cho ổn định. Em đã thử đổi và dùng thử nhưng tín hiệu nó kém quá, chắc do em cấu hình ko chuẩn. Có bác nào vnpt trong này giúp hộ em phát. Thanks !
Anh bắt gói 10Mb đó giá thế nào anh?

chinhlye72

Các anh chị cho em hỏi đã có anh chị nào ở Đà Nẵng cài xem truyền hình IPTV qua đầu Dune được chưa ạ. em xin gặp trực tiếp để thọ giáo, chi phí hướng dẫn cứ quy ra bia em lo tất ạ. nhà em đang dùng MyTV, đầu Dune Smart B1, Dàn Home H5550K samsung,...
Mong có bác nào quan tâm đến toppic này giúp em, em làm hoài mà 0 dc

Bên trên