Hội HD Nha Trang với hoạt động văn hóa cộng đồng.

tuanc9

Active Member
Ðề: Hội HD Nha Trang với hoạt động văn hóa cộng đồng.

Tuấn xin bổ sung thông tin là xuất chiếu lúc 9h sáng ngày thứ bảy 31/12/2011.

sieudinh

Yes sir ... đã nhận thông tin :D

tuanc9

Active Member

Thông báo cùng anh em thành viên hội HD Nha Trang.

Sáng nay theo đúng kế hoạch mình đã qua bên trường Phương Sài trao cho cô hiệu phó 50 vé xem phim miễn phí mà hội ta đã dành cho các em nhỏ- đúng với tiêu chí đem niềm vui đến tuổi thơ. 50 vé này là dành cho các em con nhà nghèo hiếu học.

Nhà trường rất cám ơn anh em và hứa sẽ thực hiện đúng tinh thần truyền đạt đồng thời sẽ cử ít nhất 1 giáo viên phụ trách đến để làm công tác giữ gìn trật tự.

Trân trọng thông báo để anh em nào sáng ngày 31/12/2011 lúc 8.30 rảnh tranh thủ lên hỗ trợ để công việc được tiến hành suôn sẻ.

Tuấn

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Thông báo cùng anh em thành viên hội HD Nha Trang.

Sáng nay theo đúng kế hoạch mình đã qua bên trường Phương Sài trao cho cô hiệu phó 50 vé xem phim miễn phí mà hội ta đã dành cho các em nhỏ- đúng với tiêu chí đem niềm vui đến tuổi thơ. 50 vé này là dành cho các em con nhà nghèo hiếu học.

Nhà trường rất cám ơn anh em và hứa sẽ thực hiện đúng tinh thần truyền đạt đồng thời sẽ cử ít nhất 1 giáo viên phụ trách đến để làm công tác giữ gìn trật tự.

Trân trọng thông báo để anh em nào sáng ngày 31/12/2011 lúc 8.30 rảnh tranh thủ lên hỗ trợ để công việc được tiến hành suôn sẻ.

Tuấn

Như tuanc9 đã thông báo như trên, xin thông báo thêm tới cùng ae toàn hội:
1-Ae nào rãnh thì hổ trợ thêm về việc: trật tự cho các cháu học sinh.v.v...
-Thời gian: 8h sáng hoặc trước đó vào ngày 31/12/2011
-Địa điểm: cafe Avartar , 137B Nguyễn Trãi
2- Ae nhớ mặc áo hội ( có áo mới rồi! Ae sẽ nhận áo vào ngày Chủ Nhật tới! )
Cảm ơn !

mapit

Member

Cảm ơn !

sáng đó sẽ tranh thủ lên hỗ trợ nè..e không có áo hội nên mặc cái khác nha anh..chứ ở trần thì..lạnh lắm..há há ( mà giờ em đăng ký 1 cái áo hội được hem a Sơn ) :))

thangmaxbeo

sáng đó sẽ tranh thủ lên hỗ trợ nè..e không có áo hội nên mặc cái khác nha anh..chứ ở trần thì..lạnh lắm..há há ( mà giờ em đăng ký 1 cái áo hội được hem a Sơn ) :))

Cùng 1 câu hỏi luôn anh Sơn ơi, em cũng chưa có Áo Hội :D có thể đặt cho em 1 cái ko anh. :D tiền bạc bao nhiu đến ngày đó em đóng luôn ^,^

seant

Member

Chắc là có áo đấy! nghe đâu in dư để dự phòng.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Cảm ơn !

Up cho ngày mai, xin nhắc nhở cùng toàn hội!!!!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Cảm ơn !

Up cho ngày mai, xin nhắc nhở cùng toàn hội!!!!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Đã chuẩn bị từ trước, sáng nay, thứ Bảy( 31/12/2011), hội HD Nha Trang: chào đón các em học sinh nghèo, chăm học của trường tiểu học Phương Sài, tới phòng chiếu phim với hệ thống: máy chiếu trên màn hình 300inch của một hội viên để xem phim miễn phí, như là một món quà tinh thần để khích lệ các em đã cố gắng chăm học- Một vé về tuổi thơ- Sau nhiều ngày chăm lo học- chỉ học và học, học ở trường, học ở nhà, học thêm ngoài giờ...Hội HD Nha Trang bây giờ và mãi mãi: mang đến niềm vui nhỏ, một món ăn tinh thần cho các em học sinh đã miệt mài chăm lo học hành, bằng những thước phim: công nghệ cao( HD)với nội dung lành mạnh, hài hước, dí dỏm cùng triết lý: giáo dục có tính nhân văn.
Sau đây: mời ae xem một số hình ảnh về buổi chiếu phim miễn phí phục vụ các em học sinh:

1-Anh em đến trước giờ chiếu phim, để: treo băng rôn

2-Anh em HD Nha Tranh chụp ảnh chung lưu niệm

3-Trước giờ chiếu phim, đại diện hội HD Nha Trang, chú tuanc9 đã thăm hỏi các em: học kỳ vừa rồi có thi tốt không? Các em phải cố gắng chăm học cho giỏi nhen! Rồi các chú trong hội HD Nha Trang sẽ thưởng cho các em bằng những buổi chiếu phim như thế này...

4-Vui lắm! Ấm áp lắm! Khi mà chú tuanc9, đại diện hội, hỏi bất cứ gì? Các em đều đồng thanh đáp: dạ có! Thật là văn hóa, lễ phép!!!

5-Các chú sắp xếp chố ngồi cho các em xem phim

6-Các em đang ngồi xem phim, rất trật tự

7-Sau 90 phút xem phim thật vui với phim: Thỏ phục sinh, các em ra về với tâm trạng hân hoan, đã làm cho anh em chúng tôi cũng vui lây vì đã góp một phần nhỏ mang về cho các em: tấm vé về tuổi thơ.....

Cảm ơn anh em đã xem, mong đây là tiêu chí của hội HD Nha Trang, thời gian tới, thuận tiện hội sẽ tổ chức tiếp với các trường học trong và ngoài thành phố..

tuanc9

Active Member

Buổi chiếu phải nói là diễn ra tốt hơn cả sự mong đợi của Tuấn; các cháu đến đông vui, trật tự không phá phách, xem film thật hồn nhiên và cười rôm rả; Thấy bọn trẻ cười hồn nhiên mình cũng thật ấm lòng và cũng đúng với tiêu chí của hoạt động hội HD Nha Trang là đem niềm vui đến cho tuổi thơ.
Rất cám ơn anh em hội HD đã bỏ công sức, thì giờ cá nhân để đem niềm vui cho các em.
Mong rằng chúng ta sẽ tiếp tục duy trì được những hoạt động như vầy.

mapit

Member

chúc mừng buổi chiếu phim diễn ra thật tốt đẹp...anh em trông hội rất nhiệt tình..hy vọng sẽ có thật nhiều chương trình ý nghĩa như thế này...chúc toàn thể anh em hội HD nha trang 1 năm mới tràn đầy sức khỏe và thật nhiều niềm vui ! :D

saibon

Active Member

Em đi công tác tận gần Tết mới về, tiếc quá, tháng tới nếu có kể hoạch tổ chức thêm buổi chiếu thì mong anh Sơn cho em đóng góp với nhé ^_^, em sẽ đóng bù vào tháng 2 luôn :D.

Bên trên