HỘI HD THANH HÓA SAO BUỒN THẾ NHỈ

0986633123

Hội sao buồn quá... chẳng thấy off gì cả :( A E Thanh Hóa có nên khởi động tý không nhỉ ???

tuanlinhth

Ðề: HỘI HD THANH HÓA SAO BUỒN THẾ NHỈ

không có gì để chém gió người đau hết cả rồi

0986633123

E đang định mở dịch vụ copy film HD các bác cho e ý kiến với... muốn làm nhưng vẫn còn e ngại ^^

minhtuantkh

Vợ em Hoa Thanh Quế, vậy rể có được bép xép gì không ạ?

thanhung

Member

Hôm nay vừa đi off miền bắc về.hi vọng sau này anh em thanh hoá mình cũng có cơ hội tổ chức off hoành tráng như thế này :d

bachcotsau

Well-Known Member

Thanh Hoá thì buồn rồi, buôn chuyện trang forum mạng thì ko có nhưng lang thang dật dẹo trên mạng thì nhiều ko kể hết @@
Căn bản trên diễn đàn mạng dân Thanh Hoá ko dc sôi động.

Bác giống em rồi. lang thang các forum khác buôn không hết chuyện. về forum thanh hóa mình coment thì 1 tuần, có khi cả tháng sau với có ng coment lại. buồn quá !!! Em nghỉ cần 1 nhóm người có chút ít kinh nghiệm, kiến thức về HD siêng vào forum thanh hóa giúp đỡ và chia sẽ kiến thức cho những người mới vào và những gì mọi người chưa hiểu, chưa biết cũng cần siêng vào forum thanh hóa để hỏi đáp hoặc nhờ tư vấn, rồi siêng off... khi đó thì forum thanh hóa mới sôi động lại được !!! Em thì ngày nào cũng vào các forum thanh hóa như hdvietnam, hdvnbits, vnav... mà forum nào cũng buồn quá !

Có em đây các bác... cần gì tới em thì alo nhá... HDWORLDHANOI.COM =>> SỐ 02 TRẦN QUỐC TOẢN. E là 1 người TH nên cũng rất mong muốn ae HD Thanh Hóa mình phát triển mạnh mẽ hơn nữa... Chứ em thấy như thế này thì đúng là buồn quá... Có khi ae nào ở HN mình nổ 1 phát trước đi nhỉ... :D

khu_khooo

Member

Có chỗ buồn, có chỗ vui. Có lúc buồn có lúc lại thấy vui :))

vutrunghoa

Active Member

Vẫn chơi HD như thường. Chẳng qua là ít vào HDvietnam thôi :))

Bên trên