Hội máu mê Karaoke

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

trungthuc20000

Re: Ðề: Hội máu mê Karaoke

Bác Thực nói thế thì cái Vietktv của bác vứt đi đâu vậy
Vứt đâu không rõ. Bác Milan nên mua cái Hanet ITV về vừa KOK và HD đỡ phải dùng đầu HD. Hội trưởng nên ủng hộ anh em chớ he he.

Bác ấy chơi trò mèo vờn chuột ấy. Thực ra sản phẩm nào khách hàng ấy mà. "Riêng đầu karaoke thì mua của Hanet là tốt nhất Việt Nam em nhỉ
Hy vọng là mua âm thanh của anh mua đầu của hanet, mạnhbmc Tư vấn lắp đặt". Em đứng ngoài cuộc thôi. HANET hay VIET KTV đều có thế mạnh của mình. Khách hàng thấy hợp cái gì thì mua cái đó. Anh và Thọ đều biết nhau lâu năm rồi. Ao bé quá không cần tập trung nhiều người tát đâu. ( Có APPLE vẫn Có SAMSUNG và hàng đống những thằng khác, có VIET KTV và HANET cùng nhau phục vụ vài tỷ khách hàng thôi đúng không Anh). Chúc Anh thành công. Khai trương cửa hàng thuê em tổ chức cho Anh nhé.
Kinh doanh mua bán mấy cái này ko phải việc của anh. Anh em QN ở diễn đàn này có Alo mua hộ thôi, Lâu lâu đi offline cùng anh em phát
Anh có chơi trò gì đâu mà em bảo mèo vờn chuột. Karaoke + Xem được phim HD anh nghĩ rằng chỉ có Hanet làm được .Nên mua nó, nó là số 1 ko đúng ah
Hôm nào về Hạ Long mấy anh em ngồi phát nhé em, Chú bên tổ chức sự kiện ah

xedaprach69

Ðề: Hội máu mê Karaoke

chào bác namphalai âm thanh rất hay kết nhất là đoạn nghe loa trái khác loa phải,bác cho em hỏi bác làm tất cả những bài hát trên đều như thế hay chỉ một đoạn đó thôi?và bác có 2 bài liên khuc tuấn vũ 1 và 2 karaoke không em đang rất thích 2 bài đó

manhbmc

Member

Đăng ký tham gia hội máu mê này nhé. Thỉnh thoảng em bê đồ Công ty cho Anh em test và giao lưu tẹt ga.

Hiện tại Anh em bố trí chỗ nào em mang con HANET KARAOKE HD mới ra lò đi test thử.

Tieubaocaca

Active Member
Re: Ðề: Hội máu mê Karaoke

Đăng ký tham gia hội máu mê này nhé. Thỉnh thoảng em bê đồ Công ty cho Anh em test và giao lưu tẹt ga.

Hiện tại Anh em bố trí chỗ nào em mang con HANET KARAOKE HD mới ra lò đi test thử.

Hội trưởng đạp xe sang HL kết nạp bác này đi thôi.

nth_et_vn

Active Member

Hưởng ứng cực đoan luôn! Đề nghị bác đăng ký offline hôm tới lẹ lẹ đi.

manhbmc

Member

Lịch Anh em offline vào đúng ngày em tổ chức NINE show mừng 9 năm thành lập CLB ROCK Quảng Ninh. Tiện thể em mời Anh em qua dự luôn. Thưởng thức 6 Band Nhạc rock làm loạn cà fe DIVA.

Sản phẩm HANET KARAOKE HD này đảm bảo các Bác không mê mới là lạ. Hi hi tự tin.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên