Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

haigaru

Member
Ðề: Hội những người sử dụng TV LED SHARP !

samsung còn độc quyền tới 2016 bác à

C_Pham

Well-Known Member

60LE360 các siêu thị còn nhiều mà các bác, các bác qua Trần Anh,Pico xem. :)

Siêu thị giá ngất ngưởng, cao hơn bên ngoài tới gần 1.5Tr cho em 60LE360x nên em không muốn vào đó để bị họ thịt ạ.

minh_huan

Member

Bác nào hướng dẫn em cách kiểm tra thời gian sử dụng của con Sharp 40LE660x được không? Do dòng này chỉ có 2 nút (1 nút nguồn, 1 nút chỉnh 4 hướng) nên không biết vào service menu ntn?

^ Bác làm theo hướng dẫn dưới đây xem có đc ko , model cũng gần giống :D

[video=youtube;yj9DmYI-YdA]https://www.youtube.com/watch?v=yj9DmYI-YdA[/video]

nguyendkhoa

Các bác tư vấn cho em xem có nên lấy 60LE640x ko? Thấy HC đang khuyến mại mà ko biết chất lượng thế nào

minh_huan

Member

Giờ chỉ còn cách gọi tới hotline của Sharp Vietnam ( 1800 1599 , miễn phí ko tính cước ) nhờ mấy ông kỹ thuật viên hướng dẫn thì may ra :(
Em có gọi mà mấy ổng không có chỉ. Chỉ hướng dẫn xem màn hình có trầy xước hay không? Có dính bụi hay không rồi phán nguyên câu là hàng mới 100%, chưa qua sử dụng.

sir_lee

Bác nào biết con sharp 60le440 điện máy chợ lớn đang bán ko ah? Tìm spec của nó mà ko thây có

Hình như sharp đang xả hảng model 60LE660. Hôm qua tôi qua Trần Anh, Thái Hà thấy có trưng bày 60LE360 và 60LE660. Trước đây chỉ thấy HC có trưng bày 60LE660. Đồng thời với việc trưng bày thì tôi vừa lướt web 1 vòng thì thấy chào giá 60LE660 có hơn 22 củ, đắt hơn 60LE360 một tí (giá LE660 trước đây hình như trên 28 củ). Giá này tôi thấy quá ngon, rẻ, bổ cho 1 bạn 60" FHD, internet tivi.

Các bác nào quan tâm thì về giá tham khảo ở tinhte, mục mua bán đồ công nghệ, tiểu mục tivi; về hình ảnh thực tế thì qua Trần Anh, Thái Hà xem.

fireprince

Active Member

khi nào có em 70" xả hàng bác 1234567890abc ới em nhé =P~

noidongquatchay

Active Member

Hình như sharp đang xả hảng model 60LE660. Hôm qua tôi qua Trần Anh, Thái Hà thấy có trưng bày 60LE360 và 60LE660. Trước đây chỉ thấy HC có trưng bày 60LE660. Đồng thời với việc trưng bày thì tôi vừa lướt web 1 vòng thì thấy chào giá 60LE660 có hơn 22 củ, đắt hơn 60LE360 một tí (giá LE660 trước đây hình như trên 28 củ). Giá này tôi thấy quá ngon, rẻ, bổ cho 1 bạn 60" FHD, internet tivi.

Các bác nào quan tâm thì về giá tham khảo ở tinhte, mục mua bán đồ công nghệ, tiểu mục tivi; về hình ảnh thực tế thì qua Trần Anh, Thái Hà xem.
Chính xác là xả cuối tháng vừa rồi bác ạ. :)

---------- Post added 03-08-2015 at 11:56 ----------

khi nào có em 70" xả hàng bác 1234567890abc ới em nhé =P~

Bác tìm 70'' gì ạ?

Bên trên