hội quán GAME PS...

vodichsanco

Active Member
em xin mạn phép lập topic này ra để cùng với ae HDBH mình thảo luần về game nói chung và game playstation nói riêng.
vào ngày chủ nhật 18/08/2013 em khai trương tiệm game playstation .
nhân tiện đây em xin mời các bác đến thăm quan tiệm ps của em .các bác sẽ được trải ngiệm những trò game hấp dẫn trên màn hình 120 inch cùng âm thanh dts.
hơn nữa là các bác được lái những chiếc xe hơi đắt tiền nhờ bộ vô lăng của logitech G27 mới nhất hiện nay.
đ/c.playstaion ID-MAN 103a đường nguyễn ái quốc kp8 phường tân phong BH-ĐN. đối diện bệnh viên 7B cạnh ngân hàng viettinbank

tommyvu

Ðề: hội quán GAME PS...

Chúc chủ thớt phát tài phát lộc ... tiện thể pót vài tấm hình đồ chơi đi chú ????

Ủng hộ game màn hình lớn các bác ơi!
Em có ý kiến thế này: Ngày khai trương bác cho anh em HDBH chơi free, trưa tụi em dẫn bác ra quán...:)):)):)):)):)) ok anh Hùng?

DAIYOU

Active Member

Chúc mừng bác Hùng ,làm ăn phát đạt nhé!

Anh em HD Biên Hòa lại có bến đỗ mới rồi......

vodichsanco

Active Member

Còn cái gì để mà em lột đây bác Hùng ơi :), bị tranh bóc với lột hết rồi! Chúc mừng bác nhé! À mà bác cho thêm cái giờ cụ thể để anh em đến chúc mừng chứ. Chứ đến lẻ tẻ không đủ 4 tay sao lên bàn? :)

vâng thưa bác..... em se cho giờ cụ thể ạ...8h30 đến9h ae đến uống cafe chung vui với mình sau đó tham quan và test thử game ps move đến trưa cùng nhau ra quán.

vodichsanco

Active Member

hôm nay em đã test toàn bộ game xong..nói chung là ok..ngày khai trương chỉ viêc chiến thôi.
hôm đó có trục trặc gì ko thì ko biết..đành chờ vậy:-":-":-"

s2krazyellow

Well-Known Member

hôm nay em đã test toàn bộ game xong..nói chung là ok..ngày khai trương chỉ viêc chiến thôi.
hôm đó có trục trặc gì ko thì ko biết..đành chờ vậy:-":-":-"

Chúc bác khai trương êm đẹp.. tiền vào như nước.. :)

s2krazyellow

Well-Known Member

Cấp báo!!!

Tình hình là em bị triệu tập đột xuất đi dự tiệc tiễn ông anh rể đi thăm Obama, vì thế nên em xin hõan buổi ăn nhậu tại nhà em vào chủ nhật tuần này nhé.

Em xin tạ lỗi với anh em sau.

Chào thân ái và đòan kết.
Bác Hùng tranh thủ đi nhé.. Anh em sẽ có xuống đấy...

Bên trên