[HỎI] tên phim hoạt hình kinh dị trong rạp chiếu 4D ở Đại Nam

nhuttoan

Member
em nhớ hồi lâu đi xem 4D ở Đại Nam có 1 đoạn phim kinh hoạt hình khá là hay, h mún kím xem lại mà ko nhớ tên. em nhớ nội dung như thế này: mình là con mèo đen đi vào ngôi nhà ma khám phá mọi nơi trong nhà, cảnh đầu tiên là 1 con ếch nhảy xỏm xuống vũng nước.... các bác nhớ tên thì giúp dùm em với ạ :x em xin cảm ơn

Cara

Active Member
Ðề: [HỎI] tên phim hoạt hình kinh dị trong rạp chiếu 4D ở Đại Nam

Em xem bộ này roài, hồi 2 năm trước thì phải. Nó có tên là Ngôi nhà ma. Còn tên tiếng Anh không thấy ghi, hôm em xem có 2 bộ là ngôi nhà ma và rạp xiếc ma gì gì đó :)) he he ... Mấy cái phim 4D này xem chán phèo vì cốt truyện không có gì, chủ yếu rung rung lắc lắc gió thổi hoặc con gì bò bò thì nó mới có hiệu ứng. Cấm bao giờ nó có hiệu ứng lửa phun với mưa rào nhá :))

Nếu topic này ko quá lâu, nếu bạn còn cần thông tin thì mình sẽ hỏi và trả lời cho bạn. Thanks bạn đã quan tâm

Em xem bộ này roài, hồi 2 năm trước thì phải. Nó có tên là Ngôi nhà ma. Còn tên tiếng Anh không thấy ghi, hôm em xem có 2 bộ là ngôi nhà ma và rạp xiếc ma gì gì đó :)) he he ... Mấy cái phim 4D này xem chán phèo vì cốt truyện không có gì, chủ yếu rung rung lắc lắc gió thổi hoặc con gì bò bò thì nó mới có hiệu ứng. Cấm bao giờ nó có hiệu ứng lửa phun với mưa rào nhá :))

Có đó bác, có lần coi phim 4D ở Suối tiên, khi nhân vật nhày xuống nước, nó có máy phun sương phun ào ào vô mặt đó :))

Bên trên