[Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

dia

Well-Known Member
Ðề: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

Bác chủ lên hàng chậm quá, ngày nào cũng ngóng xem tiếp.Lên nữa đi Bác ơi

love_yejin

Huyền Thoại

Bác chủ lên hàng chậm quá, ngày nào cũng ngóng xem tiếp.Lên nữa đi Bác ơi

hì, bác thông cảm, truyện thì phải có hứng mới viết đc, nhưng mà lên vậy vẫn nhanh hơn lão Hải Đăng kia rồi, cả tháng nay drop luôn, giận gấu gì mà giận lâu thế
cảm ơn bác đã quan tâm đến chuyện của mình :), ngày mai sẽ viết tiếp chuyện người thứ hai nhé

love_yejin

Huyền Thoại

Phần 2 tâm trạng hơi buồn nên chắc không còn vui như phần 1 :D

duybk90_08

Bác love_yejin cũng ở Bình Thuận àh. Mình cũng ở Bình Thuận nè. Ở huyện Hàm Tân đó, bây h bác có ở HCM ko. Khi nào offline cùng HDVietNam mình làm vài ly kết bằng hữu.

love_yejin

Huyền Thoại

Bác love_yejin cũng ở Bình Thuận àh. Mình cũng ở Bình Thuận nè. Ở huyện Hàm Tân đó, bây h bác có ở HCM ko. Khi nào offline cùng HDVietNam mình làm vài ly kết bằng hữu.

uh, mình ở Phan Thiết, offline HDVN thì lần nào chẳng có mình, nếu ở HCM thì tham gia hội HDSG đi, tuần nào cũng gặp mình hết ấy :D

minhtuantkh

An càng ngày viết càng lên tay, sắp in sách được rồi :D.
Tặng An thêm 50 CR nữa cho các phần viết về sau!
P/s: có cho gf đọc bài này không đấy ?

khanhnam82

Active Member

Bạn viết hay quá! Một trong những người phát cuồng vì chờ các chap sau của bạn đây! :x

love_yejin

Huyền Thoại

P/s: có cho gf đọc bài này không đấy ?

chưa kịp cho thì đã đọc rồi a àh, nằm vùng mà, đọc tới mấy đoạn hot lườm nguýt hãi lắm :D, cũng may là thông cảm, chuyện một thời đã xa

Bạn viết hay quá! Một trong những người phát cuồng vì chờ các chap sau của bạn đây! :x

thank bạn đã quan tâm đến chuyện của mình :p

Pintu34

Tuyệt vời, đoạn bạn viết về Tết thật giống mình, có điều tình cảm thì toàn chuyện không vui :(
Cảm ơn bạn và lót dép ngồi hóng tiếp!

love_yejin

Huyền Thoại

chap 14 này tuy không phải chuyện tình, nhưng tôi muốn viết để tưởng nhớ a, người a thân thiết đã ra đi trong cái độ tuổi đẹp nhất, ở đỉnh dốc của cuộc đời, người a tôi không quên.

trích từ blog yahoo
12/02/2008
Vậy là a ra đi, ra đi đột ngột như cơn gió thoảng qua, khiến cho người ta có cảm giác vừa tiếc nuối vừa đau xót. Anh đi để lại người vợ mới cưới và đứa con trai mới 3 tháng tuổi. A Tuấn đã cùng lớn lên từ nhỏ, tuy a lớn hơn gần 10t nhưng hai ae rất hay chơi với nhau, mặc dù từ khi lớn lên thì ít gặp nhau nhưng tình cảm vẫn vậy, không thay đổi. Vậy mà giờ a ra đi, ra đi trong sự dang dỡ, còn quá nhiều điều chưa làm được. Chỉ mong rằng trong suốt cuộc đời a đã sống một cuộc đời thoải mái, được sống theo ước nguyện của mình, đó cũng là điều an ủi, dù là nhỏ nhoi. A đã đi, vậy là a đã đi, hai ae còn chưa uống cùng với nhau ly rượu nào vậy mà a ra đi. Thôi a ra đi, ra đi thanh thản nha a ... !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

nhanh nhanh bác ơi, bác dừng ngay khúc gây cấn thế này thì em hóng chết mất

Stormhdvn

Well-Known Member

Bài viết hay đấy anh, típ tục phát huy nha

sir_chung

Rất hấp dẫn với lời văn giản dị. Bác chủ giống mình nhất ở khoản thích chơi không thích học.

Bên trên