[Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

dia

Well-Known Member
Ðề: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

126 vô rồi, phòng ốc cũng đc,nhìn sạch sẽ, rất thích hợp đi lần đầu đó Bác, he he

love_yejin

Huyền Thoại

126 vô rồi, phòng ốc cũng đc,nhìn sạch sẽ, rất thích hợp đi lần đầu đó Bác, he he

kinh nghiệm đầy mình nhỉ :p. Phòng không đẹp cũng lạ, cách đây 2 năm mà giá một phòng là 350k rồi.

đọc chap 35 xúc động quá, tiếp đi bác, hóng chuyện của bác hàng ngày

hehe,chap 35 này của bác sao giống em thế, cũng tranh thủ đi đón để gây cho người đó bất ngờ, cuối cùng mình mới là người bị bất ngờ...
hehe

buzzone

Member

văn thơ lai láng...hóng part tiếp nào :x

hellomoto

Active Member
ôi bác này học ở Nông Lâm Súc cùng với em đây mà =)) đoán là bác ra trường năm 2009

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

ôi bác này học ở Nông Lâm Súc cùng với em đây mà =)) đoán là bác ra trường năm 2009

hớ, lão Hô cũng học Nông Lâm Súc àh, e ra trường 2010 bác ạ, khóa 32, he he

hellomoto

Active Member
Re: Ðề: Re: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

hớ, lão Hô cũng học Nông Lâm Súc àh, e ra trường 2010 bác ạ, khóa 32, he he

đoán tương đối chính xác đấy nhỉ =)) dạ em KT23 ra 2002, thời đó còn súc động đậy hơn bây giờ gấp nhiều lần =))

sir_chung

Đọc tới Chap 35-36 thì lờ mờ nhận ra vấn đề trong chuyện TY của bác chủ.

Nếu là em, ừ thì yêu đơn phương nhưng nếu khi người ta mở lối, đồng ý với mình mặc dù tình cảm người ta dành cho mình chưa đủ lớn vẫn còn đang phân vân thì nên đánh dồn dập (quan tâm nhiều nhất có thể, giờ cố định trong ngày là gọi điện hỏi thăm...) tạo cho người ta cảm thấy những sự quan tâm đó như một thói quen thường nhật.
Sau đó thì... như chưa từng quen. Không gọi điện, không gặp mặt, không hỏi han.
Trong thời gian thử thách đó (khoảng 1 tuần nha) đừng làm quá già néo đứt dây đó,
Người con gái sẽ tự thấy những gì đã có với mình là quý, rằng lúc không được quan tâm, không gọi điện mới biết là ta là người quan trọng với họ.
Còn không thì dẹp luôn, quên luôn đi bởi vì có đi tiếp cũng chỉ là tình cảm nửa vời giống câu chuyện của bác chủ thôi
Bác nào trong box này đã từng nói: Tình yêu như con cún nhỏ, chạy theo nó thì nó tưởng là mình đuổi đánh nên chạy thục mạng. Còn chạy khi gặp nó thì nó tưởng nô đùa nên đuổi theo=D>

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

đoán tương đối chính xác đấy nhỉ =)) dạ em KT23 ra 2002, thời đó còn súc động đậy hơn bây giờ gấp nhiều lần =))

KT là cùng lớp với người trong chuyện e đang kể đó :D, thời đó chắc lão cày nát mấy cánh rừng của Nông Lâm rồi chứ gì, có con rơi con rớt gì không đó :))

hellomoto

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

KT là cùng lớp với người trong chuyện e đang kể đó :D, thời đó chắc lão cày nát mấy cánh rừng của Nông Lâm rồi chứ gì, có con rơi con rớt gì không đó :))

dạ không ạ, toàn ở trong KTX thôi, đâu dám ra ngoài, chỉ có 1 lần ra sân banh bị rớt bóp thôi =))

buzzone

Member

Bác nào trong box này đã từng nói: Tình yêu như con cún nhỏ, chạy theo nó thì nó tưởng là mình đuổi đánh nên chạy thục mạng. Còn chạy khi gặp nó thì nó tưởng nô đùa nên đuổi theo=D>

Báo cáo bác em có mặt :))

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

dạ không ạ, toàn ở trong KTX thôi, đâu dám ra ngoài, chỉ có 1 lần ra sân banh bị rớt bóp thôi =))

bóp da hay bóp lông đấy :p, cái sân banh ấy ghê lắm, ban đêm tối thui, e chả dám xuống, sợ gặp cướp hoặc xui xui gặp người như mụ Tú lại tàn đời trai =))

hellomoto

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

bóp da hay bóp lông đấy :p, cái sân banh ấy ghê lắm, ban đêm tối thui, e chả dám xuống, sợ gặp cướp hoặc xui xui gặp người như mụ Tú lại tàn đời trai =))

=)) ôi cái thời hỗn loạn, may sao ra trường còn lành lặn =))

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [Hồi ức] Tôi và Những Chuyện Tình part II: Thời sinh viên

đời mà không yêu thì chết đi cho rồi chú à:D, cuối tuần này làm phát đi nhỉ
Lời nhắn cho Hải Đăng tức Dũng Dâm Tặc. =))

[video=youtube_share;o4Qy6apZfYc]http://youtu.be/o4Qy6apZfYc[/video]
Moá, sao có em ở đây nhỉ? :((

hellomoto

Active Member

Làm gì là làm gì hả anh???
Anh về Sài Gòn hả, về thi đi cả đám đi!

thích làm gì thì làm cái đấy thôi =)) :-*
mụ Tú pót cái gì mà chẳng thấy tí gì là sao :D

Bên trên