HỎI VỀ COI PHIM 3D BLURAY TRÊN Ổ HDD NGOÀI

cuonghuy0001

Active Member
Xin cho mình hỏi ACE về coi phim 3d trên tivi samsung? Mình có kéo về một phim 3D Bluray tầm khoảng 42gb như mình muốn chép nó vào ổ di động WD để cấm vào tivi samsung 3D coi,như mình kéo về nó ra cuốn tập có cái đuôi rar,thì làm sao coi được trên tivi?xin mấy ace giúp mình tí nhé...mình hơi gà...thankss và cám ơn nhiều.

cuonghuy0001

Active Member
Ðề: HỎI VỀ COI PHIM 3D BLURAY TRÊN Ổ HDD NGOÀI

Có ai không cho em biết chút về thông tin này tí nha.thankss

Phim bạn tải về chắc 3d bluray iso rôì,Ti vi thì chỉ hỗ trợ xem 3D rip thôi bạn,khi down phim bạn để ý người ta ghi là 3D rip Side by Side hay Top and bottom thì hãy down (thường khoản mười mấy GB à).Down về bạn gắn ổ cứng trực tiếp lên tivi, play bình thường,sẽ thấy trên màn hình có 2 hình hoặc trên dưới hoặc bên cạnh,bạn nhấn vào nút 3D trên remote (tùy theo 2 hình trên dưới hoặc trái phải mà bấm lựa chọn tương ứng),đeo kính 3D vào,bật nút on...và thưởng thức 3D;)

minhjirachi

Well-Known Member

Xin cho mình hỏi ACE về coi phim 3d trên tivi samsung? Mình có kéo về một phim 3D Bluray tầm khoảng 42gb như mình muốn chép nó vào ổ di động WD để cấm vào tivi samsung 3D coi,như mình kéo về nó ra cuốn tập có cái đuôi rar,thì làm sao coi được trên tivi?xin mấy ace giúp mình tí nhé...mình hơi gà...thankss và cám ơn nhiều.

Có ai không cho em biết chút về thông tin này tí nha.thankss

Nếu bạn muốn coi film 3D nguyên bản thì chỉ có nước mua đầu phát hoặc HTPC. Ngoài ra thì đừng trông chờ gì ở TV hết. Vì mình biết là không có được đâu. :D

Bên trên