Hỏi về dịch vụ chép phim tài liệu bluray gốc tại TPHCM ?

Tei

Member
Ngắn ngọn như tiêu đề thôi ạ : mình đang tìm địa chỉ nhận chép phim tài liệu bluray gốc vì càng xem càng nghiện :), nhất là phim của BBC.
Mấy hôm nay mình đã tìm nhiều site nhưng mình vẫn không thấy có nơi nào cả ( chắc do trình tìm kiếm quá kém :( ), chủ yếu là phim và ca nhạc, cái này thì mình cũng hiểu.

Các bạn có cùng đam mê phim tài liệu bluray chia sẽ với mình nhé, mình cảm ơn :)

Tei

Member
Ðề: Hỏi về dịch vụ chép phim tài liệu bluray gốc tại TPHCM ?

Cảm ơn anh về cái link, quả đúng là thứ em đang cần, em đã pm anh Trung, đang chờ phản hồi của anh ấy là có chép được không, chứ ngồi down, thú thật em không đủ điều kiện, chỉ xem thôi :)

thanhyk

Well-Known Member

Bác kiếm bác TrungNT's là chính xác rồi, chỉ sợ cách xa nhau không tiện thôi. Mình cũng thích bluray thể loại này nhưng đa phần nó không có phụ đề việt nên không lưu nhiều (xem ko hiểu thì ko muốn downl), ngộ cái là chuẩn thấp hơn như của bác hoàitrung thì phụ đề đầy đủ và rất nhiều phim.

Tống Công minh

Active Member

Bác kiếm bác TrungNT's là chính xác rồi, chỉ sợ cách xa nhau không tiện thôi. Mình cũng thích bluray thể loại này nhưng đa phần nó không có phụ đề việt nên không lưu nhiều (xem ko hiểu thì ko muốn downl), ngộ cái là chuẩn thấp hơn như của bác hoàitrung thì phụ đề đầy đủ và rất nhiều phim.
Những phim đó bác ấy lấy phim từ nguồn TV đấy bác ạ!

Bên trên