hỏi về kính 3d

anhtuan_021290

em xem trên máy tính thì hiệu ứng rất rõ.Vậy các bác có bác nào chơi nghịch xem trên điện thoại thì kết quả nó ra sao hở các bác.em hơi bị tò mò về cái vụ này hehe :-?

Kinh3D

Ðề: hỏi về kính 3d

Điện thoại của bạn màn hình bé, độ phân giải kém hơn nhiều so với LCD máy tính nên chất lượng hình ảnh chắc chắn sẽ kém hơn rồi.

anhtuan_021290

em thử trên cái nokia 3110c cùi bắp thì nó cũng lên cái hiệu ứng 3d nhìn cũng được chứ ko đến nỗi.chắc xem trên cái samsung omnia HD thì đẹp phải biết

Kinh3D

em xem trên máy tính thì hiệu ứng rất rõ.Vậy các bác có bác nào chơi nghịch xem trên điện thoại thì kết quả nó ra sao hở các bác.em hơi bị tò mò về cái vụ này hehe :-?

Bạn convert film ra định dạng MP4 rồi đưa vào điện thoại, nói chung thì xem cho vui và xem được mọi nơi, mọi lúc thôi chứ màn hình điện thoại hơi nhỏ và độ phân giải cũng ko cao lắm nên hiệu ứng ko thể như xem trên màn LCD được.

Kinh3d_2010

Xem cho vui thôi bạn ơi chứ hiêu ứng thì chắc chắn là kém hơn :D Chúc năm mới xem phim 3D vui vẻ :p

Màn điện thoại bé tí xíu, xem bình thường còn ko rõ thì xem phim 3D ... iphone xem có khi đẹp :D

Kinh3D

Màn điện thoại bé tí xíu, xem bình thường còn ko rõ thì xem phim 3D ... iphone xem có khi đẹp :D

Mình cũng mới lọ mọ cài phần mềm chụp ảnh 3D lên Iphone để chụp thử xem ntn, mỗi tội ko lưu ảnh được vào máy mà phải lưu lên site của phần mềm đó. Hơi phức tạp một tí.

Bên trên