Hỏi về một slide show cho lớp

mrdab13

Member
E đang muốn biên một Video ngắn về kỉ niệm cấp 3 của lớp, dự định làm bằng Proshow Producer
Nhưng các bác có thể dàn cho e một chút về nội dung được không ạ, như nên đẩy lên cao trào hay hài hước ở đâu, dài tầm bao nhiêu
Và quan trọng nữa là nhạc, e thật sự chưa tìm được nhiều bài hợp cho nhưng đoạn hài hước ( có thể là không lời ạ )
Cảm ơn các bác nhiều :D

lanlankem

Ðề: Hỏi về một slide show cho lớp

bạn lên google tìm họ hướng dẫn cụ thể nhé

---------- Post added 16-09-2015 at 15:04 ----------

trước bạn mình cũng học xong làm mấy ngày chăm chỉ là xong, cũng đẹp lắm bạn ah

ghost0bk

Well-Known Member

E đang muốn biên một Video ngắn về kỉ niệm cấp 3 của lớp, dự định làm bằng Proshow Producer
Nhưng các bác có thể dàn cho e một chút về nội dung được không ạ, như nên đẩy lên cao trào hay hài hước ở đâu, dài tầm bao nhiêu
Và quan trọng nữa là nhạc, e thật sự chưa tìm được nhiều bài hợp cho nhưng đoạn hài hước ( có thể là không lời ạ )
Cảm ơn các bác nhiều :D

Bạn làm tầm 10-15 mins đc rồi,Và quan trọng nên kiếm nhiều Style cho độc,chứ bản thận Proshow hơi ít Style. :)

TrùmSpam

Well-Known Member

Bạn down mấy cái temple mẫu có nội dung gần giống rồi tuy chỉnh theo ý là dễ nhất . Còn muốn làm phức tạp hơn thì Proshow Producer chưa đủ sức làm đâu , nhìn kỹ dễ nhận ra Proshow Producer dùng những hiệu ứng từ CPU nên độ phức tạp lung linh ko thể bằng soft 3D dùng GPU tạo effect đc

hanhalinh

cho em hỏi phần mềm nào tách được nền của viedeo ạ

phonght

cái này làm nhanh mà bác, làm 1 lúc save lại là ổn

haianhcomputer

đang định tư vấn cho bác 1 cái, mà nhìn lại đã thấy 01 năm trôi qua, vl :D

thaonhi4vn

Cái này cũng do tính sáng tạo của bác thôi, cả thêm nhạc nữa, chọn nhạc có cao trào chỗ nào thì mình để ảnh hay video xúc động ở chỗ đấy, nhạc nó ảnh hưởng nhiều đến cảm xúc mà

Bên trên