HOME THEATER CUA MINH

ATS

Ðề: HOME THEATER CUA MINH

@ChiMinh : Bác cho Em cơ hội ghé qua thăm quan và học hỏi được không ạ, Em ngưỡng mộ quá.

chiminh

Member

Bác ơi, hai khoản đó vẫn nghe nhạc được (chỉ khó xem phim thôi?), như thế người ta gọi là "thể thao quý-s-tộc"!

các Bác này thật là ..... sao cứ nghĩ 4 người là phải ngồi đất thế.
Thật ra ở phòng này có thể set cho 8 người ngồi được.Nhưng nếu bạn muốn đến 8 người thì phải bao1 trước.có ghế ngồi đàng hoàng chứ kg phải ngồi đất đâu hihi

duycom

Ban Quản Trị

hình nhỏ quá, bác Minh up lại hình to hơn dc ko?

duongbaba

Active Member

Quá đẹp! Hệ thống này đúng y như dự án (nếu có) của em :D
Có điều em sẽ che hết toàn bộ thiết bị phát cũng như loa để không bị rối mắt.

Chưa chắt là của chủ thớt à, lỡ khi kiếm của thằng nào trên web rồi cho vào hẳn hay!

chiminh

Member

Chưa chắt là của chủ thớt à, lỡ khi kiếm của thằng nào trên web rồi cho vào hẳn hay!

hihi vậy có cần xem tiệc khai trương Movies Box khộng?Ah nếu muốn kiểm tra có thể vào trang web của sở kế hoạch đầu tư xem thư XẾP của Movies Box có phải là Trương Thanh Chí Minh không hihi ...

Ok sẵn đây post hình mới lên cho các bạn xem

chiminh

Member

Quá đẹp! Hệ thống này đúng y như dự án (nếu có) của em :D
Có điều em sẽ che hết toàn bộ thiết bị phát cũng như loa để không bị rối mắt.

hihi trên thực tế khi ngồi vào phòng bạn sẽ chẳng thấy gì.Bạn xem hình mới up lên nhé.Sr là không biết làm sao để hình nó bự lên

duycom

Ban Quản Trị

hình lần này to hơn rồi đó bác, chút nữa em sẽ cập nhật vô thư viện lun :)
phòng bác đẹp thật =P~

melody23

Member

hihi vậy có cần xem tiệc khai trương Movies Box khộng?Ah nếu muốn kiểm tra có thể vào trang web của sở kế hoạch đầu tư xem thư XẾP của Movies Box có phải là Trương Thanh Chí Minh không hihi ...

Ok sẵn đây post hình mới lên cho các bạn xem

cái hình cuối cùng thể hiện rõ chất lượng máy chiếu :-*, bao tiền thế bác?

chiminh

Member

cái hình cuối cùng thể hiện rõ chất lượng máy chiếu :-*, bao tiền thế bác?

haha..... còn có hình cũng FTV 2008 nhưng mà không dám đưa lên không biết có bị gì không.Tại vì Minh cũng chụp từ Victoria secret 2008 thôi hihi

chiminh

Member

phòng bác đẹp thật =P~

hihi ... cám ơn bác Duy rất nhiều.Bên này mình đang chuẩn bị thiết kế cho cái home khác nè.Để khi nào xong lại post lên cho các bác xem nữa.

chiminh

Member

phòng bác đẹp thật =P~

Bác Duy cho hỏi thăm làm cách nào để post lên mà nó nằm trên màn hinh luôn.thật bự chứ khogn6 phải khi bấm vào mới bự lên.Xin cám ơn.

buihung

Administrator

Bác Duy cho hỏi thăm làm cách nào để post lên mà nó nằm trên màn hinh luôn.thật bự chứ khogn6 phải khi bấm vào mới bự lên.Xin cám ơn.
Bác up hình lên 1 trang web như photobuket.com chẳng hạn, sau đấy copy link ảnh đã up mà trang web cung cấp cho bạn, nhấn vào nút Bỏ hình vào bài rồi paste link đó vào. Thế là xong.

chiminh

Member

Bác up hình lên 1 trang web như photobuket.com chẳng hạn, sau đấy copy link ảnh đã up mà trang web cung cấp cho bạn, nhấn vào nút Bỏ hình vào bài rồi paste link đó vào. Thế là xong.

Cám ơn bác nhiều.Minh có thử đưa lên flicker gi do nhưng không được.ok để mình thử lại với phôtbuket

Bên trên