HOME THEATER CUA MINH

chiminh

Member
Ðề: HOME THEATER CUA MINH

Ua ... ủa ..... sao cái bài của Minh được lên 5 sao vay ??? lên 5 sao có được cái gì hông???? Có ai biết chỉ cho Minh với hehe ..... dzui ...dzui.....

chiminh

Member

hihi ... là sao?? bạn vote cho mình 5 sao đó ha?? mà bạn đã đến showroom của mình chưa?hehe ..... mà cám ơn bạn nhiếu nhé.Nhờ bạn giới thiệu mà chiều nay mẹ của Anvu2407 đã qua showroom của mình rồi đó hihi.... mai mốt dẫn bạn đi an 1 chầu hehe ....

chiminh

Member

Topic ba'c Vu~ em fa?i gui ca? hi`nh ca? nick cua ba'c, duong link va`o topic cua ba'c nua. Em nghi~ bac' Vu~ la` kha'ch ha`ng thi'ch hop day

hihi mình thấy mà nên mới nói là..... có gì mời bác đến showroom tham quan và.... có dịp thì sẽ chiêu đãi bác hihi .

Beckham

Lúc nào co $ lên đây nhờ tư vấn một phòng mới được, hẹn bác 10 năm nữa nhé<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

chiminh

Member

Chúc mọi người 1 ngày mới, 1 tuần mới làm việc suông sẻ

ltt2909

**==KHÁCH HÀNG của bro chắc VIP lắm đây,mới được chiêm ngưỡng và thưởng thức thể loại này nhỉ.**==

chiminh

Member

**==KHÁCH HÀNG của bro chắc VIP lắm đây,mới được chiêm ngưỡng và thưởng thức thể loại này nhỉ.**==

hihi ... khách hàng của mình không nhất thiết phải VIP .... chỉ cần có tiền và chiu chơi là đuoc75 rồi hihi

tuanaiai

Active Member

Hôm này buồn buồn, nhảy vào xem những dàn mẫu, nhìn dàn Demo của bác, em cũng không biết nói gì hơn, Click vào cái nút Thanks 1000 cái, chạy ra xin được cái Name Card, hẹn gặp bác khi quê mình lúa chín đầy đồng :D.

chiminh

Member

Hôm này buồn buồn, nhảy vào xem những dàn mẫu, nhìn dàn Demo của bác, em cũng không biết nói gì hơn, Click vào cái nút Thanks 1000 cái, chạy ra xin được cái Name Card, hẹn gặp bác khi quê mình lúa chín đầy đồng :D.

hihi ..... cám ơn bạn rất nhiều.

chiminh

Member

Bác cho mình hỏi, bác có thể cho mình hỏi chỗ nào bán đồ audio giá tốt,uy tín và có tư vấn nghe thử không, cho mình xin cái địa chỉ, web. Thanks a lot.GD

Đồ mua tốt thì nhiều.QUan tròng là bạn muốn mua bao nhiêu tiền.Và dàn bạn set up thế nào v.v...

Bên trên