Home Theater Entertainment system (1 vài hình ảnh)

Ðề: Home Theater Entertainment system (1 vài hình ảnh)

Gen có thể cho mình hỏi 1 tí là lúc mua bộ loa BOSE V35 là bao nhiêu tiền vậy & lúc đó Gen mua ở đâu vậy !!! :D THANKS **==

savvy

Ghen tị với bạn :((

kennybj

Bác để tivi ở trong phòng tắm mà ko sợ bị ẩm và hỏng à?

anhchinso

Trên cả tuyệt vời, giờ bạn chỉ cần tuyển người đẹp bên cạnh là có đủ tất cả những đam mê của đời người!

hehhehe, chắc là không đủ mạnh để nâng cao các hiệu ứng hình ảnh thôi.
cái notebook em Duo 2 core 2.0G; 4GB RAM; ATI X1300 (64Mb card+1,2Gb share) coi 1080p đến đoạn cao trào bị giựt hình, tiếng và hình bị lệch lung tung, sau khi tắt hết các hiệu ứng hình ảnh thì .... mướt rượt 8-x
Nói chung là cân đong đo đếm trong khả năng hiện có của mình. Nếu có điều kiện thì cứ ... chơi!

Hệ thống của Đại Gia này thiên nhiều về performance. Em có tiền em sẽ không vung tay vậy đâu :D
Chẳng 2qua là ko có tiền thì nói vậy.

HungdoanhLam

Active Member

Chắc bác chủ dàn HD này có nghỉ ở khách sạn hệ thống 5 sao của SHERATON - Le MERIDIAN.
Đặc biệt phòng tắm nhìn xuyên ra phòng ngủ được.

Kết nhất cái kệ để giày, shoes colletion hả bác?

Ở đây rất thích có được bộ giàn như của bác,nhưng mới thấy bác chỉ cho anh em xem các hình ảnh thể hiện bác cũng phải có nhiều tiền.Một điều thấy thiếu ở bác là chưa thấy bác phô trương "kĩ thuật" của dàn HD ,chưa nhìn thấy những tính năng nổi trội hay những tiêu chuẩn "khắt khe" khi bác sắm bộ đó.Nếu bác "phô diễn" nhưng tiêu chuẩn đó ra để anh em chưa có kinh nghiệm được mở mắt ra thì hay hơn,lúc đó bác quả là một tay chơi thứ thiệtvà thực sự chất với đồ của bác.
Còn bác chỉ chụp những bức ảnh rồi chỉ dẫn những thông số như cửa hàng đưa ra thì chưa thấy nể phục lắm.Đưa ra ý kiến như vậy không phải do kiêu ngạo,ra oai hay cái gì đó vì em có khi chỉ đủ tiền mua "một đôi giày trong kệ tủ " của bác.Các hiểu biết về HD của em chi dừng ở đọc.đọc,down 1080p và xem cái nào thực sự là HD tốt,cái nào là convert rồi dán nhã HD và là kiến thức cố gắng tích lũy.
Một số chủ topic khi có vài ý kiến trái chiều thì cảm thấy không thoải mái ,"không thích thì đừng có nhảy vào đây".Kiểu đó cũng là sự bảo thủ,bế quan thôi.Anh em góp ý,có chỗ nào chưa ổn thì cùng trao đổi để phát triển.Một ý kiến với sự cầu thị thì luôn được tran trọng dù nó đứng về phía nào.
Xin cám ơn bác !

hoanggiang2109

Bác xuất hình ảnh từ laptop sang LCD bằng cách nào vậy? em thấy laptop để khá xa với tivi.

bbbooo

Member

nhà của bác đẹp wa' ....!

tonytruong

Super Moderators

wow.! ước mơ chỉ là mơ ước của nhiều anh em đây,hoành tráng quá chủ thớt ơi,đúng là mở được tầm mắt đây. Thanks

kay8k

Banned

Nhà tắm thiết kế giống kiểu resort Princess D'annam nhỉ. Đẹp :D

phuongmit

case HTPC hiệu gì thế bác, giá bao nhiêu đấy ạ :)

gatronggoloa

Căn phòng của bác này bao nhiêu mét vậy, hình như đây là 1 căn chung cứ, nhưng cách bố trí của bác thật là đẹp và nhiều công năng phết... e mê nhất cái phòng tắm của nhà bác thôi chứ mấy cái đồ HD thì e thấy bình thường :D

3GS

Member

EM thích "cá tính" của chủ căn phòng này quá, tinh tế, dàn lo Bose hợp quá đi, căn phòng này chỉ có đúng chỗ để bạn bè tới đánh bài là hơi ko hợp vì nó làm căn phòng thêm chật còn lại quá cool......

@kay8k : Phòng tắm này giống chỗ nào vậy ??? dùng kính ????? Phòng tắm của resort Princess D'annam tách bạch rõ ràng 3 nơi của phòng tắm.....

thytruong

Member

té sỉu rồi ..........chẹp chẹp cho em một góc trời thôi ạ .

fostina

Well-Known Member

Dàn HT nhìn nhỏ xí dễ thương, không biêt hiệu năng của nó so với dàn cùng tầm tiền thế nào nhỉ- Dàn lớn nhìn vẫn pro hơn theo mình nghĩ.

Bên trên