Home theater kiêm Karaoke

daidq

Member
Ðề: Home theater kiêm Karaoke

Khi nào làm xong chắc cái phòng này về mặc thiết kế ở HDVIETNAM không ai sánh kịp
Bác khen quá lời rồi. Sẽ có nhiều phòng khác hoành tráng hơn, khi đó dân chơi HD mình và diễn đàn thêm phần hứng thú.

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Home theater kiêm Karaoke

Bác khen quá lời rồi. Sẽ có nhiều phòng khác hoành tráng hơn, khi đó dân chơi HD mình và diễn đàn thêm phần hứng thú.

Khi hoàn tất bác chụp hình và up cho anh em chiêm ngưỡng nhé bác.

Khacthe01

Hic, bác hoành tráng quá. Em cũng đang thuê thiết kế mà phòng nhà em chỉ bằng 1/3 phòng nhà bác. Chúc mừng bác. Khi nào thi công xong show hàng cho anh em chiêm ngưỡng nhé bác.

daidq

Member
Ðề: Re: Home theater kiêm Karaoke

Hic, bác hoành tráng quá. Em cũng đang thuê thiết kế mà phòng nhà em chỉ bằng 1/3 phòng nhà bác. Chúc mừng bác. Khi nào thi công xong show hàng cho anh em chiêm ngưỡng nhé bác.

ok các bác, nhất định rồi, xong là em phaỉ khoe luôn chứ. Cảm ơn các bác đã quan tâm

daidq

Member

em dang bat dau lam chac khoang 45 ngay xong, khi do nhat dinh moi cac bac chiem nguong rui

Hehe1110j

Vãi,bác làm phòng hoành tráng quá.Khi nào hoàn thành làm vài pic cho ae thèm bác nhé :)

meocon

Well-Known Member

1 bức nhưng nhìn quá ghiền , chờ bức khác của bác

daidq

Member

5.1 ah.........mình nghĩ anh set up 7.1 chứ ah
phòng của em thiết kế 7.2 đồ đánh của em cũng đánh được 7.2, nhưng nguồn film em để ý toàn 5. thôi nên trước mắt set up 5. còn nếu cần có thể lên 7.

daidq

Member

các bác cho em hỏi muốn up thêm ảnh URL thì lamh thế nào?

vuongjackson

không tính thiết bị điện tử, nếu thuê thợ làm a-z thì e nghĩ phòng này không dưới 80tr

daidq

Member

đồ điện tử của em khoảng 170 tr, cư cho là nội thất hết 100 tr thì tổng thiệt hại của em chỉ non nửa con tv samsung 4k 85 inch thôi, mà độ sướng so vói con tv này thì các bác biết rồi.

daidq

Member

Em up thêm ảnh sau khi chôt phương án cuối cùng và chuẩn bị thi công

view
[/url][/IMG]

view
[/url][/IMG]

view
[/url][/IMG]

view
[/url][/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối:

daidq

Member

loa bác dấu đâu hết rồi

Hai cốt ở 2 bên màn hình mặt ngoài là ê căng, trong em để front , loa hát Karaoke, center và receiver em để dưới bục sân khấu ngoài cũng phủ ê căng, suround em để trong 2 cái tủ nhỏ phía sau, cục sub em cũng để dưới cột chỗ màn hình.

Bên trên