Home Theater Version 2011, thất hẹn với các bạn nhiều lần giờ mới show lên được

hoangdng

Member
Ðề: Home Theater Version 2011, thất hẹn với các bạn nhiều lần giờ mới show lên được

hiz,dàn nghe nhìn của bác đẹp quá.chắc phải đi "cày" vài năm nữa mới sắm nổi.

locnp

Well-Known Member
Ðề: Home Theater Version 2011, thất hẹn với các bạn nhiều lần giờ mới show lên được

cuối cùng thì anh Linh cũng tách dàn nhạc và phim riêng :D

lehoang40

cuối cùng thì anh Linh cũng tách dàn nhạc và phim riêng :D

Riêng hay chung chỉ là cách gọi thôi bác Lộc, vấn đề là trong quá trình tìm kiếm amply, power mình vẫn không thể kiếm được một cái cho nó đúng ý, chứ nếu như có được một con Pre hay một amply (mà nó hợp với mình) có ngỏ HT bybass thì ghép chung vẫn tiện hơn. Bác Lôc thấy đó, mình vẫn không dùng Bose 301 làm front mà chỉ cho nó làm front height mà thôi, nếu tách hẳn thì dùng bose 301 làm front cho rồi.

training

Well-Known Member

Em JBL của bác Linh làm front xem phim có ổn ko bác???

hung_doan

Member

bộ của bác lê hoàng chắc là hàng cực zin đây.nick của bác có hàng chữ đỏ chất lượng thế cơ mà.em mới chơi nên gà quá đi tìm hàng cũ mà chỉ sợ bị bip thoai ạ

cuongdoanvan

Well-Known Member

hic, cặp gold mà bác làm font đa kênh thì tội em nó quá

lehoang40

hic, cặp gold mà bác làm font đa kênh thì tội em nó quá

Tội là sao bác? Trong dàn đa kênh, mình thấy nó làm việc nhàn nhả hơn nhiều so với khi dùng nó nghe 2 kênh đấy bác, xét về mức độ làm việc thì loa Center và sub thuộc loại lao động nặng nhất đấy bác.

cuongdoanvan

Well-Known Member

Tội là sao bác? Trong dàn đa kênh, mình thấy nó làm việc nhàn nhả hơn nhiều so với khi dùng nó nghe 2 kênh đấy bác, xét về mức độ làm việc thì loa Center và sub thuộc loại lao động nặng nhất đấy bác.

tại em nó đẹp quá , em cưng như trứng hứng như hoa, chỉ dám nghe nhạc nhẹ nhàng thôi .....:p:p:p

vietrung

Active Member

center a để cao quá nghe có rõ ko vậy, loa trái để chắn ngay cửa có vướng ko a, lỡ mở cửa hay đi vào ko để ý thì thôi rồi...!!! :D

lehoang40

center a để cao quá nghe có rõ ko vậy, loa trái để chắn ngay cửa có vướng ko a, lỡ mở cửa hay đi vào ko để ý thì thôi rồi...!!! :D

Hôm nào qua nghe thử đi thì biết........:) Dĩ nhiên loa center mà để cao quá thì cũng mất hay một phần, nhưng mà được cái này thì phải mất cái kia thôi Trung ơi, nhưng dàn đa kênh thì tinh chỉnh cho âm thanh center nó trội lên cũng không quá khó...........:)
Cái loa trái của anh để cách cửa ra vào >1m lận, cửa thì chỉ có 0.8m thôi Trung ơi.....:), không để ý thấy dưới chân 2 cặp loa có 2 tấm thảm nhỏ hả? Cái này có công dụng hẳn hòi đấy...hehe... muốn cho loa chạy qua, chạy lại thì cũng dễ mà, cầm nó kéo lê thì dể hơn bê nguyên cái loa...hehehe... trong cái khó thì ló ra cái khôn thôi, à mà quên kể luôn 4 cái chân đinh nửa, toàn là loại đế bầu và có thể tendeur đấy, đáp ứng mọi địa hình......:)

cuongdoanvan

Well-Known Member

hôm nay xem kỹ hơn thấy bác có 2 cái ghế quá đẹp

phidiepdan

Hàng ngon thanks bác chủ! chúc mừng bác chủ

thieulam0234

cho e qua nghe thử 1 chút đi a ơi.......muốn nghe cái dàn mà anh ưng ý đây nè

em nhìn cặp Century Gold của bác mà =P~ quá bác ạ.chúc mừng bác đã tìm đc nơi tạm thời dừng chân :-bd

BigM

a ơi, e là M nè, e mới lấy cái Pre 300B về, đánh với cặp DCM TF-600, và CDP HK HD990 hôm trước mới lấy nè, a rãnh qua e chơi thẩm âm nha

vnthq

Member

Hỏi thật bác chủ thớt nhé, bác xem phim có tháy âm thanh tuyệt hảo không, tôi nhìn thấy là biết, hix hix. Lêch quá bác à, hi hi, và đặc biệt với không gian có vẻ gò bó, chạy dọc âm mà sát tường như vậy Robinhood bắn cung nghe như Jake Sully quăng lựu đạn.

pt81

Member

Phòng bác rèm kín mít là sao bác, hút âm hả, khéo nó lại lợi bass quá. Em thấy đồ nhiều, đắt tiền nhưng lủng củng quá.

Bên trên