hơn 2tr nên mua android box nào ?

anhtuan93

Ðề: hơn 2tr nên mua android box nào ?

Trong khoảng tầm giá 2tr thì M8 và Q3 IV là ok nhất.
Nếu bác có điều kiện hơn thì trên mức 2tr có các dòng M8S, ATV1800E Plus, Xtreamer Wonder, X8-H Plus, Himedia Q10 IV và Xtreamer Prodigy 4K.
Các dòng có anten wifi ngoài sẽ bắt khỏe hơn những dòng anten ngầm bác nhé. Nếu có điều kiện bác nên đến trực tiếp shop để được tư vấn kỹ hơn và trải nghiệm trực tiếp để lựa chọn 1 sản phẩm phù hợp bác nhé. Bác ở đâu bác nhỉ, nếu ở Hà Nội bác qua Smartshop em số 264 Xã Đàn và số 1 ngõ 15 Thái Thịnh để bên em tư vấn cụ thể thêm cho bác, nhất là khi bác chưa dùng TV box bao giờ nên cần tư vấn và hướng dẫn tận tình hơn ạ.
Chế độ bảo hành 12 tháng, 1 đổi 1, hỗ trợ phần mềm trọn đời, cài đặt đầy đủ các ứng dụng, tặng tài khoản vip xem phim HD online 1 năm. Bác chỉ cần mang box về và sử dụng luôn thôi.

tài khoản VIP xem phim là tài khoản phần mềm nào vậy bác sao em mua box ở đấy là không có tài khoản nào nhỉ

merocazi

Member

mình cũng đang phân vân giữa M8 mà M8S không biết cách biệt có nhiều không - cũng có nghe qua Himedia Q3iV nhưng e nó lại không có Bluetooth mới đau - mà mình hay xem phim đêm
nhưng thấy giao diện M8 có vẻ không được đẹp lắm - nhu cầu của mình chủ yếu là xem phim - hoặc chơi tý game nếu AB có khả năng - ngoài ra chẳng có gì khác

hanpo84

mình cũng đang phân vân giữa M8 mà M8S không biết cách biệt có nhiều không - cũng có nghe qua Himedia Q3iV nhưng e nó lại không có Bluetooth mới đau - mà mình hay xem phim đêm
nhưng thấy giao diện M8 có vẻ không được đẹp lắm - nhu cầu của mình chủ yếu là xem phim - hoặc chơi tý game nếu AB có khả năng - ngoài ra chẳng có gì khác
Mình cũng đang phân vân như bạn, m8 thì có nhiều bản firmware ổn định để up, còn m8s thì không biết thế nào?

meocon

Well-Known Member

Chọn Q3 đi a , tặng acc vip xem online thoải mái
Mình cũng đang phân vân như bạn, m8 thì có nhiều bản firmware ổn định để up, còn m8s thì không biết thế nào?

ngdan90

Toàn mấy bác bán cái gì thì tư vấn cái đó, đọc xong hại não luôn :D

minhjirachi

Well-Known Member

Mua đầu nào thì còn tùy thuộc vào bạn ở đâu. Nếu bạn ở Hà Nội thì Himedia sẽ phù hợp với bạn hơn. Còn nếu bạn ở miền Nam thì lựa chọn sẽ phong phú hơn nhiều nhưng tuyệt đối không nên chọn Himedia. Do thánh này đi bảo hành chỉ có nước ship ra Hà Nội để gửi về công ty. Còn không thì nhiều người bán sẽ chuyển cho công ty iMax để bảo hành. Nói chung phiền phức không muốn có thôi chứ chẳng có gì.

Bên trên