Họp mặt Ban Quản trị HDVietnam tại Hải Phòng

Pate

Member
Ðề: Họp mặt Ban Quản trị HDVietnam tại Hải Phòng

Tình hình ăn chơi kỹ nhỉ, tới giờ vẫn chưa thấy tương thuật gì hết trơn!

H

HD Hà Nội

Guest

Tình hình ăn chơi kỹ nhỉ, tới giờ vẫn chưa thấy tương thuật gì hết trơn!

Báo cáo em chỉ ăn được nguyên 1 con, đang ngồi trà đá đợi ở ngoài. Anh em vẫn đang sung sức quá, chưa thấy ai đi ra 8-X

tinydang

Báo cáo em chỉ ăn được nguyên 1 con, đang ngồi trà đá đợi ở ngoài. Anh em vẫn đang sung sức quá, chưa thấy ai đi ra 8-X

Ăn chơi quá các pác nhỉ. Về rồi thì các bac bình phẩm chút nhé. Ngoài ấy mưa có to không? Ăn chơi không sợ mưa rơi, nếu mưa to quá ăn chơi đi về

ceo-sitcom

Member

Hôm qua các A e HD Hai Phong chieu đãi ngon quá ,Tiếc không nhậu đựoc ngồi nhìn a e Lốp cốp mà thèm =P~=P~=P~ .

vohaidong

Active Member

Tình hình là hôm qua thừa qua nhiều rượu ( Hay Buihung chuẩn bị nhiều quá hay sao ??? ). Bác BuiHung cần bỏ cái kiểu cẩn thận này đi nhé.
Đánh giá sơ bộ :
+ Rất là vui.
+ Chém gió trên WEB hay hơn chém tại bàn ( Ka ka ) . Theo suy đoán của tớ thì chắc hôm qua do nhiều người đang trong thơi gian uống thuốc, cho con bú, ..... và seri lý do chính đáng nên không đủ kích thích ===> Chém giết ko giống '' Cẩm y Vệ '' mà chỉ giống Sờ Pác Ta Kút thui.
Các hình ảnh và tư liệu các Bác vui lòng chờ chút vì bộ phận chuyên trách đang kiểm tra thực tế tại BXD Đồ sơn Beach.
Trân trọng thông báo

HHN

Active Member

Tình hình là hôm qua thừa qua nhiều rượu ( Hay Buihung chuẩn bị nhiều quá hay sao ??? ). Bác BuiHung cần bỏ cái kiểu cẩn thận này đi nhé.
Đánh giá sơ bộ :
+ Rất là vui.
+ Chém gió trên WEB hay hơn chém tại bàn ( Ka ka ) . Theo suy đoán của tớ thì chắc hôm qua do nhiều người đang trong thơi gian uống thuốc, cho con bú, ..... và seri lý do chính đáng nên không đủ kích thích ===> Chém giết ko giống '' Cẩm y Vệ '' mà chỉ giống Sờ Pác Ta Kút thui.
Các hình ảnh và tư liệu các Bác vui lòng chờ chút vì bộ phận chuyên trách đang kiểm tra thực tế tại BXD Đồ sơn Beach.
Trân trọng thông báo

Theo thông tin chính thức thì hôm qua có 9 bác vác "kiếm" xung trận, đến hơn 23 giờ đêm qua thì có 5 bác xung phong ở lại trực chiến (xin phép được giấu tên ạ) , còn 4 bác phải ra về, trong đó có em làm tài xế ạ, và giờ em đã có mặt, còn 3 bác kia thì chưa rõ tình hình sức khỏe thế nào :-??

Vô_Danh

Một cuộc thảm sát !!!

please_helpme

Active Member

Theo thông tin chính thức thì hôm qua có 9 bác vác "kiếm" xung trận, đến hơn 23 giờ đêm qua thì có 5 bác xung phong ở lại trực chiến (xin phép được giấu tên ạ) , còn 4 bác phải ra về, trong đó có em làm tài xế ạ, và giờ em đã có mặt, còn 3 bác kia thì chưa rõ tình hình sức khỏe thế nào :-??

còn bác buihung thì điện thoại mãi không được!

buihung

Administrator

Một cuộc thảm sát !!!
Đúng là thảm sát, 9 mạng hăm hở xuất quân đông tiến, cuối cùng chỉ còn 4 mạng quay về, trong đấy còn mỗi Hắc Nho là thều thào lên tiếng được, còn lại đều vẫn đang hôn mê sâu.

MrMilan

Banned

Thảo nào từ sáng tới giờ em gọi điện cho đồng chí Tài HDSaigon mãi mà ko được, hóa ra vẫn đang trong trạng thái hôn mê sâu.

Pate

Member

Đúng là thảm sát, 9 mạng hăm hở xuất quân đông tiến, cuối cùng chỉ còn 4 mạng quay về, trong đấy còn mỗi Hắc Nho là thều thào lên tiếng được, còn lại đều vẫn đang hôn mê sâu.

Tình hình thế này thì BQT có còn người để điều hành diễn đàn không nhỉ? Tiếc quá, em lại phải đi HN mới đau chứ!

H

HD Hà Nội

Guest

Báo cáo sức khỏe giảm sút nghiêm trọng, người mệt mỏi, giờ mới tỉnh nhưng vẫn có thể đi tắm tiếp cho mát :D
Đêm qua ngủ với Hiếp me mà cứ sờ soạng khắp người làm em phê quá :x

vohaidong

Active Member

Báo cáo sức khỏe giảm sút nghiêm trọng, người mệt mỏi, giờ mới tỉnh nhưng vẫn có thể đi tắm tiếp cho mát :D
Đêm qua ngủ với Hiếp me mà cứ sờ soạng khắp người làm em phê quá :x
Thiếu sót qua không nhắc nhở các thói wen cua Hiếp . Mà các bác nhìn nickname cũng biết rồi sao lại mất cảnh giác thế

dragonlee

Well-Known Member

Đề nghị anh em trong đoàn tiếp đón BQT và HDHN viết thư gửi ảnh về cho anh em ở nhà, ở xa nắm được tình hình.

HHN

Active Member

Đề nghị anh em trong đoàn tiếp đón BQT và HDHN viết thư gửi ảnh về cho anh em ở nhà, ở xa nắm được tình hình.
Ảnh thì em không giữ, còn tình hình thì em đã báo cáo ở trên :))

buihung

Administrator

BQT đang trên đường ra sân bay Cát Bi.

HHN

Active Member

Có làm buổi họp mặt tổng kết sau đơt BQT về HP để rút kinh nghiệm ko bac BuiHung

Nếu có đi thì em xin ngồi cạnh bác ạ, vì lúc nào cũng có "gió" mát kaka :-bd

Báo cáo các lãnh đạo em đã tỉnh ngủ sau cơn mê. Sướng âm ỉ :D

Không biết bao giờ lại có dịp gặp các bác HP tại " Trụ sở các Băng Đảng " nữa nhỉ :))

Mà gặp các bác ngoài đời trông trẻ khỏe ghê, nhìn bác manhthang trông phong độ " xinh giai " gớm, yêu rồi đới =))

Bên trên