Hot "Girl" Show Hàng

binhco

Active Member
Ðề: Hot "Girl" Show Hàng

chẳng thấy "girl" nào cả,bị dính quả lừa rồi

camry2006

Member

Anh em Đà Nẵng tiếp tục đi =D>=D>=D>=D>=D>=D>
Gần đến cao trào rồi.

satan85

Well-Known Member

phòng bác đẹp quá, nhưng sao bác không khoe luôn cái vị trí ngồi xem hd, cái này cũng rất quang trong, với lại cái nền nhà sao bác không lót thãm cho nó bóng bảy và hd hơn. Bác để cái ổn áp xuống bên dưới, để vạy chướng lắm. với lại nghe nhạc với bộ dàn của bác chắc chưa phê, một vài góp ý.

makiemsau

Well-Known Member

dạ, đây là phòng ngủ của em ạ. Cuối năm em tính chuyển em nó ra phòng khách nên mới tính chuyện đó sau.

makiemsau

Well-Known Member

chà yên lặng ghê gớm, chuẩn bị gió to rồi.. té thôi

camry2006

Member

Không thấy bác nào show hot "girl" nữa nêm em xin mạn phép show hot"girl" nhà em để các bác khác tiếp bước ạ:

Sau đây là lý lịch trích ngang của em nó đây ạ:

TV : Panasonic LCD X10 37 inch HD Ready
Ampli Receiver: Receiver Denon AVR-1610 (hàng cỏ)
DVD : Denon DVD 3910 (chủ yếu nghe CD)
HD Box: Xtreamer ver 2.3.1
HDD: 2,5 TB ( quá ít, anh em nào nhìu share em với )
Front: Jamo C607
Center: Center Jamo C60
Sub : Jamo Sub 250
Surr : Jamo Surround C60

Sau đây là hình ảnh mặt tiền của em nó ạ:

Lúc em nó đang mỉm cười:

Đây là chân dài thon của em nó :

Lột đồ em nó

Cận cạnh vòng 1:

Phù thế là xong: mời các bác vào ném đá ạ, xin ném nhẹ tay :p

Ngưỡng mộ bộ dàn quá, Top hội rồi. Hehehe, thật là xứng danh anh hùng.
Có vài thiểu ý không biết thực hư thế nào các Bác đừng chửi nhé:
- Để TV cao thế chắc phải ngồi trên giường xem Bác nhể. Làm luôn chú Full HD xem Avatar 42G cho nó xướng con mắt bên trái, phê con mắt bên phải luôn.
- Bác thử đưa cái loa rear xa tường một tý sẽ giảm phản xạ sóng âm hiệu ứng vòng sẽ rõ hơn và không bị vọng.
- Cặp main của Bác có lỗ thoát hơi phía sau, Bác để cho em này ra xa tường 1 tý nữa để tránh tiếng dội của âm trầm khi nghe nhạc stereo tiếng bass sẽ hay và rõ hơn.
- Lỡ đầu tư rồi, sao không chơi luôn bộ dây loa xịn xịn một tý cho hoành tráng đi Bác.

Mà sao Bác không show bộ âm ly đèn nghe nhạc cho anh em mở tầm mắt lun vậy? Hồi hộp quá...X_XX_XX_X
Ước gì em cũng có 1 bộ như thế để, ực ực ực... khô cổ quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

satan85

Well-Known Member

Thì ra bac có thêm bộ âm li đèn , e cứ tưởng bác nghe nhạc luôn với cái hệ thống đó, nên mới nói là chưa đủ phê, ai dè còn thêm bí quyết âm li đèn

Tomykhoai

Active Member

Mình thì không có con "hot girl" nào, vì mình toàn xem PC 21'' vì đó là cái máy làm việc của mình, âm thanh cùi (đang chờ ai đó vứt rác thì xin hốt về với).
Chính xác thì gọi là "call girl" mới phải, nghĩa là ở gần nhà hàng xóm có mấy em con nít có "dàn" HD xịn nhưng ko biết thưởng thức nên mình chạy qua đó chép cho vài bộ hoạt hình HD về xem, lâu lâu được thì ké vài phim hành động có chọn lọc. =:) Báo cáo hết ạ![/QUOTE]

10 Điểm cho tinh thần phổ cập HD cho mấy em con nít hihi tinh thần có gì show nấy là vui rồi.
Thân

makiemsau

Well-Known Member

Ngưỡng mộ bộ dàn quá, Top hội rồi. Hehehe, thật là xứng danh anh hùng.
Có vài thiểu ý không biết thực hư thế nào các Bác đừng chửi nhé:
- Để TV cao thế chắc phải ngồi trên giường xem Bác nhể. Làm luôn chú Full HD xem Avatar 42G cho nó xướng con mắt bên trái, phê con mắt bên phải luôn.
- Bác thử đưa cái loa rear xa tường một tý sẽ giảm phản xạ sóng âm hiệu ứng vòng sẽ rõ hơn và không bị vọng.
- Cặp main của Bác có lỗ thoát hơi phía sau, Bác để cho em này ra xa tường 1 tý nữa để tránh tiếng dội của âm trầm khi nghe nhạc stereo tiếng bass sẽ hay và rõ hơn.
- Lỡ đầu tư rồi, sao không chơi luôn bộ dây loa xịn xịn một tý cho hoành tráng đi Bác.

Mà sao Bác không show bộ âm ly đèn nghe nhạc cho anh em mở tầm mắt lun vậy? Hồi hộp quá...X_XX_XX_X
Ước gì em cũng có 1 bộ như thế để, ực ực ực... khô cổ quá.

Hix, cái này em đã nói rồi, em để tạm ở phòng ngủ nên ko lăn tăn được gì nữa. Nhà có baby nên ko thể làm như bác nói được, nó hay chạy nhảy lung tung lắm. Riêng cặp rear để như vậy là hết cách rồi, còn chỗ nào để đâu mà xa thêm tí nữa hả bác :p

makiemsau

Well-Known Member

Thì ra bac có thêm bộ âm li đèn , e cứ tưởng bác nghe nhạc luôn với cái hệ thống đó, nên mới nói là chưa đủ phê, ai dè còn thêm bí quyết âm li đèn

mấy thứ đó em bán hết rồi bác, hiện tại đang nghe tạm với hệ thống đó... Em đang có kế hoạch khác, chắc hy vọng cuối năm :p

camry2006

Member

mấy thứ đó em bán hết rồi bác, hiện tại đang nghe tạm với hệ thống đó... Em đang có kế hoạch khác, chắc hy vọng cuối năm :p

Vậy mà Bác còn phải nghe tạm à :(:)(:)(( Bác làm em tủi thân quá... khi nào nâng cấp ới em một tiếng nhé :-c
ực ực... Bố :(|), em ướt hết 2 cái khăn lau bàn vì con "hót gơ" nhà Bác rồi đấy.

Tomykhoai

Active Member

Tiết lộ tí kế hoạch đi Bác hihi nếu bác tăng vồn đầu tư thì em xin có ngu ý là bác tăng thêm ngân quỹ cho phần Hình ảnh.
Em xin kể chuyện của em mà đến bây giờ em vẫn thấy tiếc hic hic hồi 2007 em đã đi lùng em SS F81 46" tìm tất cả các siêu thị điện máy ở HN mà đều không có hàng - chắc nhiều Bác việt nam ham to giống mình khiêng hết rồi nên đành chơi em 40" ai cũng nói là xem được rồi thế mà bây giờ xem HD em vẫn thấy bé Nếu anh em nào có điều kiện mua mới thì cố gắng thực thi tinh thần " Việt Nam Ham To " nhé hehe

dinhvinh

Member

Toàn ơi ! anh nghe em còn cặp Jbl , để khi nào có dịp anh lên xem -được giá thì làm luôn ,giá tốt em nhé . Phòng HD và Audio của em như vậy là nhất rồi đó em ! cố gắng tiến lên nũa em nhé !!!

Tomykhoai

Active Member

có chứ:
Chính xác là amd athlon 64 x2 4200+ :D
mai em show với các bac cho đỡ buồn

May mà có bác chỉ đạo hehe chứng tỏ logo intel inisde ăn sâu vào tâm trí nhiều người thật. em toàn AMD hihi con Laptop cũng AMD Turion 64 mobile chạy điên như máy bàn vì..... làm gì có Pin :p:p:p hehe đi đâu cũng phải dính kèm ổ điện.

makiemsau

Well-Known Member

Tiết lộ tí kế hoạch đi Bác hihi nếu bác tăng vồn đầu tư thì em xin có ngu ý là bác tăng thêm ngân quỹ cho phần Hình ảnh.
Em xin kể chuyện của em mà đến bây giờ em vẫn thấy tiếc hic hic hồi 2007 em đã đi lùng em SS F81 46" tìm tất cả các siêu thị điện máy ở HN mà đều không có hàng - chắc nhiều Bác việt nam ham to giống mình khiêng hết rồi nên đành chơi em 40" ai cũng nói là xem được rồi thế mà bây giờ xem HD em vẫn thấy bé Nếu anh em nào có điều kiện mua mới thì cố gắng thực thi tinh thần " Việt Nam Ham To " nhé hehe

Dĩ nhiên bác, vì con LCD đang xài là để trong phòng ngủ (lúc mua em định mua con 32 nhưng gấu nhà ko chịu đòi 37 em đành chìu theo), còn ở phòng khách thì phải khác chứ bác :p

makiemsau

Well-Known Member

Toàn ơi ! anh nghe em còn cặp Jbl , để khi nào có dịp anh lên xem -được giá thì làm luôn ,giá tốt em nhé . Phòng HD và Audio của em như vậy là nhất rồi đó em ! cố gắng tiến lên nũa em nhé !!!

Vâng anh, em đang còn dư 1 cặp JBL ( em đang có ý định khác cho con này). Hôm nào anh rãnh ghé nhà chơi, nếu anh thích em sẽ để lại anh.

Bên trên