Hot "Girl" Show Hàng

pantau

Active Member
Ðề: Hot "Girl" Show Hàng

EM định sắm bộ loa này, không biết nó thế nào các bác nhỉ? Các bác bình loạn giùm em với hii, hình ở dưới link nha mấy bác====> http://www.hdvietnam.com/diendan/12...7600-tan-nat-tinh-lang-nghia-xom-ver-2-a.html

Đã thích là nhíc ngay thôi. bác mà khiêng bộ này về là nhất hội ĐN đấy ......khiêng xong rồi chừa lại chút vừng, đón AE hội về ngắm với.
Mong được sớm chiêm ngưỡng hàng của bác .
Mà chỗ này là show thôi. (Tức là tậu =>show ) . Bác nhầm chỗ rồi !

doanthelam

Đã thích là nhíc ngay thôi. bác mà khiêng bộ này về là nhất hội ĐN đấy ......khiêng xong rồi chừa lại chút vừng, đón AE hội về ngắm với.
Mong được sớm chiêm ngưỡng hàng của bác .
Mà chỗ này là show thôi. (Tức là tậu =>show ) . Bác nhầm chỗ rồi !
E hèm, cảm ơn anh 2 mái nha hiiii

sawyer8x

Member

nhỏ đến lớn chưa thực sự nhấn thanks ai hết mà h phải thanks chị Cà chua với anh Hoàng cái hen. nói ít hỉu nhiù mới đúng là người Việt Nam.

ankhanhmai

Active Member

Lâu lâu hâm lại tí. Đồ đạc như cũ, có cặp Front cổ lổ sỉ nữa thôi.
Quên có thêm bộ KARAOKE cho bà xã.
Up lại cái phòng vừa xong hôm "đầu năm", có ầm ầm đập phá vợ cũng chẳng la rầy nữa. hì hì

Phía trước

Cận cảnh phía trước

Phía sau "đứng"

Phía sau "nằm"

cachuaxanh_133

tớ spam 1 bài nhá " mỗi 2 cái gối là đẹp"..... nhịn mãi, cuối cùng phải nói.

chet2lan

Banned

bác có vẻ hợp với nó đấy.

Chú ni đúng là dân Quảng Nam Đà Nẵng. Chí lý chí lý

là sao anh, anh nói em ko hiểu gì hết :)) Anh Hoàng cũng là dân Quảng nam nhỉ :D

Í là dân Quảng Nam thẳng tính. Nghĩ gì nói nấy. Ko sợ mất lòng ai. Xin phép hội trưởng. Em spam ko đúng chỗ. 1 bài thôi nhá.

Hì hì chét mấy Bác Quảng nôm bảo nhiều loa thế chét hợp với đài phát thanh hử ? - Em khoái dàn có them 2 cái sub bự nữa banh xác hết
hi hi hi Em cũng dân Quảng Nôm

ankhanhmai

Active Member

Hì hì chét mấy Bác Quảng nôm bảo nhiều loa thế chét hợp với đài phát thanh hử ? - Em khoái dàn có them 2 cái sub bự nữa banh xác hết
hi hi hi Em cũng dân Quảng Nôm

Bác cũng lo thò đầu ra đi cho rồi. Suốt ngày call mà không gặp được có ngày anh em vác búa sang nhà bác đập phá là em không can đâu đấy nhá

Bên trên