Hot "Girl" Show Hàng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Hot "Girl" Show Hàng

Đã bình luận mời các Bác ném đá thêm giúp giùm mình nhé!Rất cảm ơn , cảm ơn

Tomykhoai

Active Member

LED hiện tại đắt quá, Bác Tomykhoai chắc chuyển qua chuyên khoa đèn chiếu luôn rồi, nhà Bác ấy hình như còn vài cái đèn chiếu mà. Nhà rộng rãi làm phát đèn chiếu chơi HD thì chỉ có gọi là "Thần sầu".

Chắc cũng phải thế thôi hihi Hiện mình có optoma DV10 cũng chiếu được 16-9 nhưng chắc chỉ đạt 480p thôi. Chưa có điều kiện set up xem HD ngày xưa toàn để chiểu karaoke từ đầu ariang thôi.

satan85

Well-Known Member

Nếu chơi B&W thì bác nên làm quả Series 8 (800D) chẳng hạn thì mới đỡ nhức đầu đó bác

BW seri 8 giá cần 100 cu, nếu tính theo công thức 50 cho loa và 40 cho amli 10 cho dây thì bỏ ra khoảng 200 cu mới chơi được , kiểu này chắc còn phấn đấu dài dài

satan85

Well-Known Member

Chắc cũng phải thế thôi hihi Hiện mình có optoma DV10 cũng chiếu được 16-9 nhưng chắc chỉ đạt 480p thôi. Chưa có điều kiện set up xem HD ngày xưa toàn để chiểu karaoke từ đầu ariang thôi.

Bác dùng để chiếu bóng đá thì chất lượng tương đương hic, còn phim hd thì còn phải học dài dài mấy đàng anh hic

camry2006

Member

Nếu chơi B&W thì bác nên làm quả Series 8 (800D) chẳng hạn thì mới đỡ nhức đầu đó bác

Con đường tốn kém thì không có hồi kết, chỉ khi nào thanh la với đàn cò í éo cộng thêm cái trống bùng bùng mới chấm dứt thôi. Bác có đầu tư đến quả nào thì rồi cũng nhức đầu thoi.
Theo ngu ý của em thì tai nghe đến đâu thì đầu tư đến đó hé hé hé... không thì loa ngàn đô nà sao cứ bô bô như loa vi tính cũng phí phạm lắm lắm.:-h:-h:-h

makiemsau

Well-Known Member

BW seri 8 giá cần 100 cu, nếu tính theo công thức 50 cho loa và 40 cho amli 10 cho dây thì bỏ ra khoảng 200 cu mới chơi được , kiểu này chắc còn phấn đấu dài dài

Đã có đích ngắm thì nên phấn đấu cho đến đích, chứ bác đi đường vòng thì tốn time, tiền bạc nhiều hơn mới đến được đấy

Tomykhoai

Active Member

Con đường tốn kém thì không có hồi kết, chỉ khi nào thanh la với đàn cò í éo cộng thêm cái trống bùng bùng mới chấm dứt thôi. Bác có đầu tư đến quả nào thì rồi cũng nhức đầu thoi.
Theo ngu ý của em thì tai nghe đến đâu thì đầu tư đến đó hé hé hé... không thì loa ngàn đô nà sao cứ bô bô như loa vi tính cũng phí phạm lắm lắm.:-h:-h:-h

Mình chỉ nghe 2 loại nhạc: 1 là nhạc vàng 2 là nhạc Sàn + nonstop. xem phim thì 5 chanel là ok rồi nên không tham gia vào bộ môn audio không có điểm dừng :-h:-h hihi tiền đấy để đi ăn đi chơi cho nó sướng

satan85

Well-Known Member

Đã có đích ngắm thì nên phấn đấu cho đến đích, chứ bác đi đường vòng thì tốn time, tiền bạc nhiều hơn mới đến được đấy

Bở vậy e đã dám đầu tư âm thanh đâu, cứ đế đó đang rước một bộ nội địa Nhật về nghe cho cái phòng trọ thấy còn ngon hơn mấy bộ loa màu mè mà giá lại đắc hic

Tomykhoai

Active Member

Bác dùng để chiếu bóng đá thì chất lượng tương đương hic, còn phim hd thì còn phải học dài dài mấy đàng anh hic

Mình hạnh phúc với những gì mình có hihi lúc nào có điều kiện thì sẽ phấn đấu tiếp vậy

congphu88

Member

các bác ơi ném đá ToPic thì được chứ ném đá mấy bộ đó thì......

anbinhdo

Well-Known Member

Mình hạnh phúc với những gì mình có hihi lúc nào có điều kiện thì sẽ phấn đấu tiếp vậy
---------------------------
Vậy Bác post hình lên để anh em còn biết với cái hạnh phúc của Bác và cũng nên chia sẽ cho mọi người trong Hội chứ nhỉ , Hạnh phúc dù nhỏ nhoi nhưng cũng là Tuyệt Đỉnh .....8-}

makiemsau

Well-Known Member

---------------------------
Vậy Bác post hình lên để anh em còn biết với cái hạnh phúc của Bác và cũng nên chia sẽ cho mọi người trong Hội chứ nhỉ , Hạnh phúc dù nhỏ nhoi nhưng cũng là Tuyệt Đỉnh .....8-}

anh Bình đã xem hot girl của em chưa vậy :D

ljonh3art

Active Member

Em xin mạn phép gộp các "hot girl" của các bác lên trang 1 để anh em tiện theo dõi.
Thank mấy bác!

anbinhdo

Well-Known Member

Em xin mạn phép gộp các "hot girl" của các bác lên trang 1 để anh em tiện theo dõi.
Thank mấy bác!

----------------
Bác cho Bác dino xuống để anh em thập phương vào nhìn các bài khác thì tập trung hơn ( sau này có đông thì dán lại )..ít topic - đơn giản sẽ xúc tích và nhiều bài hơn--lập nhiều không co thời gian mở....hì hì O:)O:)

makiemsau

Well-Known Member

Toàn ơi ! anh nghe em còn cặp Jbl , để khi nào có dịp anh lên xem -được giá thì làm luôn ,giá tốt em nhé . Phòng HD và Audio của em như vậy là nhất rồi đó em ! cố gắng tiến lên nũa em nhé !!!

hix, anh Vinh chỉ được xúi dại, em tiến thế này cũng đủ ọp người rồi, chứ tiến thêm nữa gấu nhà em nó tát ko còn cái răng húp cháo đó o=>

Bên trên