Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vuchaulong

Active Member
Định đưa vào thớt tán gẫu nhưng nghĩ là mang ra đây cho nó tập trung.

Nguồn cơn:

- Mr. buihung lâu ngày bận họp đảng bộ ít có thời gian chăm sóc anh em vào cuối tuần.
- Mr vohaidong đang trên con đường nghiện ngập và muốn rút ngắn thời gian đao lốt để tăng bộ sưu tập của minh.
- Lâu rồi anh em không chịu ăn uống gì cho ra hồn.
- Lâu rồi anh em cũng không chịu đóng học phí nữa.

Sau khi đánh võng với một số anh em thì bần đạo xin gợi ý các lãnh đạo tổ chứ buổi off cuối tuần. Tất cả chúng ta cùng vote về thời gian, địa điểm, món ăn, nhà tài trợ chính.

Bần đạo xin làm mẫu trước để mọi người hưởng ứng.

1. Trưa chủ nhật (thứ 7 cũng không sao nhưng vì có buổi học bổ túc nên cũng kỳ)
2. Dê Cát Tường cho lành (cũng không quan trọng ăn gì mà chỉ cần gặp và uống thôi)
3. buihung và vohaidong chịu 50% chi phí đại hôi còn lại lấy từ quỹ (anh em lần này đóng tăng lên một chút)
4. Cố gẳng tổ chức được một buổi xem phim thì tốt vì bần đạo đã trót khoe có một phim dạng Shooter mà trên thị trường không có (Version DVD phân giải 4:3) hôm nay nổi hứng đã dịch nguyên phụ đề của phim (tuy còn một số chỗ bó tay anh em chịu khó tự hiểu). Tên của em nó là Silent Trigger - Cò súng im lặng.

Mời anh em vote ủng hộ nhé!

Lên nào!!!

vohaidong

Active Member
Ðề: Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Định đưa vào thớt tán gẫu nhưng nghĩ là mang ra đây cho nó tập trung.

Nguồn cơn:

- Mr. buihung lâu ngày bận họp đảng bộ ít có thời gian chăm sóc anh em vào cuối tuần.
- Mr vohaidong đang trên con đường nghiện ngập và muốn rút ngắn thời gian đao lốt để tăng bộ sưu tập của minh.
- Lâu rồi anh em không chịu ăn uống gì cho ra hồn.
- Lâu rồi anh em cũng không chịu đóng học phí nữa.

Sau khi đánh võng với một số anh em thì bần đạo xin gợi ý các lãnh đạo tổ chứ buổi off cuối tuần. Tất cả chúng ta cùng vote về thời gian, địa điểm, món ăn, nhà tài trợ chính.

Bần đạo xin làm mẫu trước để mọi người hưởng ứng.

1. Trưa chủ nhật (thứ 7 cũng không sao nhưng vì có buổi học bổ túc nên cũng kỳ)
2. Dê Cát Tường cho lành (cũng không quan trọng ăn gì mà chỉ cần gặp và uống thôi)
3. buihung và vohaidong chịu 50% chi phí đại hôi còn lại lấy từ quỹ (anh em lần này đóng tăng lên một chút)
4. Cố gẳng tổ chức được một buổi xem phim thì tốt vì bần đạo đã trót khoe có một phim dạng Shooter mà trên thị trường không có (Version DVD phân giải 4:3) hôm nay nổi hứng đã dịch nguyên phụ đề của phim (tuy còn một số chỗ bó tay anh em chịu khó tự hiểu). Tên của em nó là Silent Trigger - Cò súng im lặng.

Mời anh em vote ủng hộ nhé!

Lên nào!!!
Quá hay, quá hay nhưng bần đạo có một số ý kiến như sau :
- 1. Trưa chủ nhật === > Làm ơn chuyển sang trưa thứ 7 đi các Bác
- 2. Dê Cát Tường cho lành === > sao ko phải là thịt chó nhân dịp cuôí tháng bên cạnh đó về mặt khoa học và thực tế thịt chó nhiêù chất và ko bị lưà ăn thịt câỳ
- 3. buihung và vohaidong chịu 50% : Ko vấn đề jì chỉ góp ý là cứ để phần tài trợ Open để các Mạnh Thường Quân khác nhào zô gây dựng quĩ HDHP to lớn hơn
- 4. Cố gẳng tổ chức được một buổi xem phim thì tốt vì bần đạo đã trót khoe có một phim dạng Shooter mà trên thị trường không có (Version DVD phân giải 4:3) hôm nay nổi hứng đã dịch nguyên phụ đề của phim (tuy còn một số chỗ bó tay anh em chịu khó tự hiểu). Tên của em nó là Silent Trigger - Cò súng im lặng === > Hôm đâý có trùng vơí lịch học tập của 1 số anh em và ngày hẹn trả thù của Mr Nho nên cần lâý thêm ý kiến

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Trưa thứ Bảy là thời điểm rất nhạy cảm, do vậy đề nghị thời gian chuyển sang chiều thứ Bảy - khoảng 5h30 hay 6h gì đó. Xem phim thì sẽ tổ chức vào chiều Chủ Nhật. Nếu được nhà bác Phúc thì tốt nếu không thì nhà cu Sơn cũng OK.
Địa điểm, món nhậu, phương thức thanh toán : không ý kiến.

vohaidong

Active Member

Trưa thứ Bảy là thời điểm rất nhạy cảm, do vậy đề nghị thời gian chuyển sang chiều thứ Bảy - khoảng 5h30 hay 6h gì đó. Xem phim thì sẽ tổ chức vào chiều Chủ Nhật. Nếu được nhà bác Phúc thì tốt nếu không thì nhà cu Sơn cũng OK.
Địa điểm, món nhậu, phương thức thanh toán : không ý kiến.
Sao không chiến từ trưa cho thời gian no dài bạn già ơi

vohaidong

Active Member

Thế thì còn Tôm Lèo gì được nữa.
Chuyển sang chiều thứ 6 có khi lại hay vì sau đó rất nhiều khả năng thêm 3 nhà đồng tài trợ và 1 nhà tài trợ chính cho hôm thứ bảy thì sao nhỉ. Hê hê

please_helpme

Active Member

úi giời ơi!
bác Mốc Lông-Vũ giật cái tít nghe sốc thế
E lại tưởng bác Share Dét-Si-Ca Giên ư ử cho bác vồ-hai-đống
mà đọc từ đầu tới giờ
toàn thấy 2 bác Sô-lô thoai
Em post tý cho đỡ tủi thân

báo cáo
đêm qua E mới đao xong phim
Nine.2010.720p.BluRay.x264.DTS-WiKi
đang chờ SUB.Viet từ bác ivy68
Film này toàn hàng khủng thoai

phucbeo

Anh em bố trí thứ 6 hoặc chủ nhật thì tốt quá.
Thứ 7 mình đã được các vị phụ huynh mời đi xem 3 tập cưới bọn trẻ con tầm hiếpmi rồi.

vuchaulong

Active Member

Thứ 7 mình đã được các vị phụ huynh mời đi xem 3 tập cưới bọn trẻ con tầm hiếpmi rồi.

Hay chiến vào tối thứ 6. Thử 7 vẫn đi học như thường.

jacko

em đồng ý cả 2 tay :D:D
tất cả các bác quyết định,em hưởng ứng :X

please_helpme

Active Member

bọn trẻ bây giờ là hư hỏng sớm quá bác ạ
ăn chơi quá đà đây mà
lại chui vào cái vòng luẩn quẩn

mỗi please_helpme là Ngoan thôi.

bố em bảo:
"người trong thì muốn chui ra
kẻ đứng bên ngoài lại thích chui zô"

rõ khổ!

hunghuyen288

Active Member

hiếp mi có nhiều thơ hay phết....nào là thuận vợ thuận chồng...tồng nghồng cho nó sướng..bây giờ lại người trong người ngoài....há...há....há......hố....hố....hố...............................

hunghuyen288

Active Member

quên......thấy anh em vẫn còn đi học....mình .......hết học rùi.....tuổi con mèo sanh năm 75 mình nhập hội được không????????

vuchaulong

Active Member

Welcome!!! cho xin 500 tên tuổi số nhà số bàn để anh em còn nhận diện. Nếu đã giới thiệu đâu đó thì cho mình Sry.

buihung

Administrator

Trưa thứ 7 tuần này thì em bận mất rồi, cũng đi đám cưới. Thống nhất tối thứ 6 được không nhỉ? Dê, chó thì anh em mình chén nhiều rồi, hay là hôm đó mình gọi món tiểu hổ về cơ quan em đổi món.

please_helpme

Active Member

quên......thấy anh em vẫn còn đi học....mình .......hết học rùi.....tuổi con mèo sanh năm 75 mình nhập hội được không????????

úi Giừi ơi!
bác Già rồi
chơi bời cái trò HD làm gì nữa
kiểu này phải cho vào nồi áp suất mới nhá đc đây!
ủa mà Bác tên gì cho Em tiện xưng hô!

please_helpme

Active Member

Trưa thứ 7 tuần này thì em bận mất rồi, cũng đi đám cưới. Thống nhất tối thứ 6 được không nhỉ? Dê, chó thì anh em mình chén nhiều rồi, hay là hôm đó mình gọi món tiểu hổ về cơ quan em đổi món.

Hổ Đực hay Hổ Cái hả Anh?

vohaidong

Active Member

Hay chiến vào tối thứ 6. Thử 7 vẫn đi học như thường.
Tôi cũng vote cho 1 phiếu thứ 6. Do vậy trương trình có thể tranh thủ học từ 13h đến 17h 30 roài tiếp tục. Nghe có vẻ xuôi tai nhưng ko biết co trộm cắp được h cơ quan ko

Mountain

Member

Tối thứ 6 tầm khoảng tầm 7h tối e mới có mặt được. Tuy nhiên e sẽ cố gắng đến sớm nhất có thể.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên