Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Xin báo cáo anh em thế này:
- Điện thoại của mình lúc ăn thì chắc chắn trên bàn rồi.
- Ra khỏi nhà hàng được 30m thì chợt sờ túi thì không thấy
- Quay lại chị em bảo không có.
- Đến nhà anh Phúc quên mang phim chỉ mang phụ đề
- Về copy phim thì không lên tiếng cũng chẳng lên phụ đề. Sau đó thử bằng Total media thì vẫn lên tiếng ở nhà anh Phúc nhưng nghe như ngồi trong chum nước.
- Về nhà help me thì vẫn kêu, an ủi đôi chút

Nói chung hôm nay là đen. Thôi thì có động cơ mua ĐT mới.

Xin chân thành chia buồn với anh !

Hay nhân tiện bác nghiên cứu vụ Iphone của Vietel đi:)):)):))

manhthang

Huyền Thoại

Tất cả là tại món Ba Kích pha mực Cửu Long nên mới bị thế. Tôi cũng bị rơi mất tai nghe Bluetooth nhưng rất may là rơi ở phòng ăn. Chị em dọn phòng báo lại là đã thấy. Kết luận : giày dép còn có số nữa là người ! Mình đỏ hơn Long nên không mất ! Thôi tất cả mọi sai lầm đều trả giá bằng tiền mặt ! Số ông Long được dùng đồ mới ! he he !!!

Em đến nhà anh Long thấy có bộ loa chuyên dùng cho iPhone và iPod nhưng nhà chưa có cái gì để phát. Tóm lại là càng có động cơ chơi iPhone 3GS :D

Mountain

Member

WD nhà help me OK.
Nhà tớ MPC OK - Không tin đến thử.
Trên Cty càng OK, nếu không sao chỉnh được phụ đề.

Kết luận:
- Chắc phim có chút vấn đề
- Chúng ta còn một số chưa hiểu hết về K-lite

Không biết cu Dương thế nào.

Báo cáo.

WD bó tay với file đó.

Máy vi tính thì chạy MPC bản đầu 408f ( hình như là 08 em ko nhớ rõ) chỉ chạy được hơn 2 phút là hết phim. Download K-Ligh mới nhất đầu 5xx f cũng vậy. Chỉ đến hơn 2 phút là hết. Cái đoạn nhân vật chính ngủ dậy và đi ra phía cửa kính.

Windows Media Classic cũng vậy luôn.

Còn 1 điều xấu nữa nhân tiện kể nốt là sau khi bật cái phim đó lên màn hình đã bị sọc thẳng một phát từ trên đến cuối màn hình máy tính. Em nó sáng nay đã được bưng đi bảo hành rồi. :((.

Cuối cùng đi mượn lại cái HDX về xem thì bật được nhưng lúc đó đã là 11h30 khuya rồi. Tối nay em mới xem được.

Hình như là anh em mình cùng sóng, e bắt phải dây đen của anh rồi . Hôm nào anh đỏ tí, gọi em nhé. ;));));))

HHN

Active Member

Thôi rồi .......... xin chia buồn cùng các bác , thế mà hôm thứ 7 không thấy bác VCL đen gì cả :( mỗi em ....là đen :D )

Chỉnh sửa lần cuối:

vohaidong

Active Member

Gửi bạn Long yêu quí.
Tôi đề nghị bạn tổ chức lễ xua buồn nghênh vui bằng 1 trận gì đó đi nhỉ bên cạnh đó còn để tổng kết và rút kinh nghiệm cho bản thân và anh em nữa chứ
Thân

VoHaiDong

vuchaulong

Active Member

Xin chân thành chia buồn với anh !

Hay nhân tiện bác nghiên cứu vụ Iphone của Vietel đi:)):)):))

Nặng đòn quá. Thôi để kiếm dần chứ đang đen thế này mà mua lại mất tiếp. Làm tạm con TQ 2 S 2 S rồi.

Cảm ơn anh em có lời chia buồn.

vuchaulong

Active Member

Báo cáo.

WD bó tay với file đó.

Máy vi tính thì chạy MPC bản đầu 408f ( hình như là 08 em ko nhớ rõ) chỉ chạy được hơn 2 phút là hết phim. Download K-Ligh mới nhất đầu 5xx f cũng vậy. Chỉ đến hơn 2 phút là hết. Cái đoạn nhân vật chính ngủ dậy và đi ra phía cửa kính.

Còn 1 điều xấu nữa nhân tiện kể nốt là sau khi bật cái phim đó lên màn hình đã bị sọc thẳng một phát từ trên đến cuối màn hình máy tính. Em nó sáng nay đã được bưng đi bảo hành rồi. :((.

Cuối cùng đi mượn lại cái HDX về xem thì bật được nhưng lúc đó đã là 11h30 khuya rồi. Tối nay em mới xem được.

Hình như là anh em mình cùng sóng, e bắt phải dây đen của anh rồi . Hôm nào anh đỏ tí, gọi em nhé. ;));));))

Lỗi của chú giống như anh Phúc. Sao mà điên thể nhỉ? Xin thề là ở nhà anh xem OK. Nhắc lại - Không xem được sao chỉnh được. Chú phang thằng KMplayer thử xem. Không được không lấy tiền.

Chỉnh sửa lần cuối:

vuchaulong

Active Member

Gửi bạn Long yêu quí.
Tôi đề nghị bạn tổ chức lễ xua buồn nghênh vui bằng 1 trận gì đó đi nhỉ bên cạnh đó còn để tổng kết và rút kinh nghiệm cho bản thân và anh em nữa chứ
Thân

VoHaiDong

Thì ông cứ rỉ tai ông Tài xem ngô khoai thế nào thì anh em mình cùng tính.

Pate

Member

Nặng đòn quá. Thôi để kiếm dần chứ đang đen thế này mà mua lại mất tiếp. Làm tạm con TQ 2 S 2 S rồi.

Cảm ơn anh em có lời chia buồn.

Thứ 7 này anh em "góp tiền" mua điện thoại cho L nhé? :))

Báo cáo.

WD bó tay với file đó.

Lúc đầu em xem cũng chỉ đc hơn 2 phút là hết, sau rename đuôi trở lại về .avi chạy ngon, để .mkv là bị thế. Anh Long ơi em chơi bằng KMplayer nó cũng không lên phụ đề luôn (thử load bừa cái phụ đề bất kỳ khác cũng ko thấy lên). Chắc cũng có vấn đề ở đâu rồi

Xin chia buồn với bác Long. Em cũng sít đen, quên chìa khóa xe ở bàn, may có Buihung.
Lỗi tại iem, iem cụng bác nhều quá.

please_helpme

Active Member

Lúc đầu em xem cũng chỉ đc hơn 2 phút là hết, sau rename đuôi trở lại về .avi chạy ngon, để .mkv là bị thế. Anh Long ơi em chơi bằng KMplayer nó cũng không lên phụ đề luôn (thử load bừa cái phụ đề bất kỳ khác cũng ko thấy lên). Chắc cũng có vấn đề ở đâu rồi

ủa
lạ nhể
WD TV Live MEDIA PLAYER
chạy ngon lành
các Bác đổ nc vào PC hết đi
mua WDTV Live về mà sài :))

Mountain

Member

Số là hôm qua xem dở bộ phim Silent này, sáng sớm hôm nay em bật lên xem lại. Kéo thanh tua x8 đến đoạn cần phim, bấm play nhát nó quay lại từ đầu mới đau chứ.
Dùng thanh tua theo thời gian thì tầm 2 phút đã hết phim rồi.
Cuối cùng chọn giải pháp tua chừng hơn 1 phút rồi, chịu khó xem lại đoạn đã xem. Cuối cùng cũng xem xong.

Khà khà, anh Long nghĩ đâu ra ý tưởng Lục Vân Tiên thế
Buồn cười nhất là đoạn: " Để tao làm thịt thằng kia rồi quay lại vạng chết bà mày"

Chất lượng phim cũng khá, phụ đề chuẩn.
Hạt sạn là có vấn đề khi tua nhanh. Mr.Hiếp về thử tua xem thế nào nhé

vuchaulong

Active Member

Số là hôm qua xem dở bộ phim Silent này, sáng sớm hôm nay em bật lên xem lại. Kéo thanh tua x8 đến đoạn cần phim, bấm play nhát nó quay lại từ đầu mới đau chứ.
Dùng thanh tua theo thời gian thì tầm 2 phút đã hết phim rồi.
Cuối cùng chọn giải pháp tua chừng hơn 1 phút rồi, chịu khó xem lại đoạn đã xem. Cuối cùng cũng xem xong.

Khà khà, anh Long nghĩ đâu ra ý tưởng Lục Vân Tiên thế
Buồn cười nhất là đoạn: " Để tao làm thịt thằng kia rồi quay lại vạng chết bà mày"

Chất lượng phim cũng khá, phụ đề chuẩn.
Hạt sạn là có vấn đề khi tua nhanh. Mr.Hiếp về thử tua xem thế nào nhé

Cái câu LVT đấy học của cu Quảng

Hình như cái phụ đề đấy vẫn còn tý sạn cái đoạn ông, anh, tôi, em gì đó. Để mình duyệt qua một lần nữa rồi đưa cho anh em bản chuẩn.

vuchaulong

Active Member

Ah mà cái điện thoại Iphone Trung Quốc mới của mình nghe Basso phê hơn của cu Quảng.

manhthang

Huyền Thoại

Anh Long chịu khó đóng gói lại thành ISO đi xem cho nhàn đỡ bị lỗi lầm :D
Không thành nhờ ông em TQN biến nó thành silent.trigger.dvd5.dd.HDViE đi thôi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên