Hot Hot Hot !!! Đập hộp đầu phát HD DUNE TV 301 đầu tiên tại Việt Nam !!!

Minhsur

Banned
Ðề: Hot Hot Hot !!! Đập hộp đầu phát HD DUNE TV 301 đầu tiên tại Việt Nam !!!

Mấy hôm nay biết tin em dune Max đã có hàng, thấy vui cho các bác thích dune, trong đó có mình. Nhưng mà mình đã yêu em PCH c300 mất rồi... Kể ra mà rủng rỉnh làm cả hai em... Nhưng 10cu thì làm thêm em Bluray denon 1611 có vẻ hợp lý hơn...
Đam mê thật là tốn kém ...

hieubg

Member

Con này ko biết có xem đc cái IPTV của mấy bọn myTV ko nhỉ?

hd360sg

Sản phẩm dune 103 mới đã có hàng tại HD360SG nhé , ae ghé xem sp mới nào nào ..............

mrbondvn

Cái đầu này có tương thích với IPTV của Viettel không ta? cộng thêm HDTV của HTVC nữa. Ai biết chỉ giùm?

ninoninaxx

Well-Known Member

sao nghe giá dự kiến có 3tr2 mà giờ giá lại tới gần 4 củ vậy ta.

angle

Active Member

sao nghe giá dự kiến có 3tr2 mà giờ giá lại tới gần 4 củ vậy ta.

Thông tin từ đâu mà dự kiến 3tr2 thế bác. em này giá 3tr2 thì khối em Tàu chết đành đạch đấy bác.:-t

kiaminh

Well-Known Member

Em đang phân vân cái DUNE D1/H1, bây giờ lại lăn tăn với TV 301, xin các bác cho em lời khuyên chân thành với, vì gà quá nên chẳng biết sao nữa???

Thế thì đợi TV 901 luôn thể, chứ 301 vẫn chưa ổn lắm :-w8->:):))=))

tuanreb

Active Member

Con này chiến thêm cái đĩa cứng 2TB là ngon (con này kết nối với HDD bằng giao thức sata phải không vậy). Các bác nào biết chỗ nào bán đĩa cứng chất lượng (2TB 2.5'' sata) ở HN thì chỉ em với. Cho em cái giá luôn nha

NAQ

Nhà đang thừa cái SSD SATA III M4 120GB, chả lẽ mua em này về để dút con SSD vào chạy cho sướng nhỉ he he:p

huynhanh1

Well-Known Member

Con này chiến thêm cái đĩa cứng 2TB là ngon (con này kết nối với HDD bằng giao thức sata phải không vậy). Các bác nào biết chỗ nào bán đĩa cứng chất lượng (2TB 2.5'' sata) ở HN thì chỉ em với. Cho em cái giá luôn nha
con này khi kết nối với máy tính để copy qua cổng USB màu xanh (usb 3.0) nếu máy tính có 3.0 còn không có 3.0 thì cắm cái dây màu xanh theo đầu HD hoặc bằng sợi dây máy in USB dùng 2.0 (cũng xài chung) khi cắm vào máy tính , máy tinh hiểu cái HD dune là cái ổ cúng gắn ngoài (phải có ổ cúng ở ben trong) tui lấy 1 cái ổ cúng gắn ngoài 2.5" copy từ máy tính qua cổng USB 2.0 thì cũng chỉ bằng với khi mình lấy ổ cứng 2.5" gắn vào đầu HD (tốc độ chừng cuối cùng được 27mb/sec vì đều qua cổng trên máy tính là usb 2.0 ... máy tui chưa có usb 3.0 nếu có chắc chắn copy sẽ nhanh hơn nhiều) giao tiếp bằng sata nha bạn

huynhanh1

Well-Known Member

Thông tin từ đâu mà dự kiến 3tr2 thế bác. em này giá 3tr2 thì khối em Tàu chết đành đạch đấy bác.:-t
bạn có thể ý kiến với bên HDDUNE hỗ trợ filmware đọc thêm file iso CD được không bạn?

manhthang

Huyền Thoại

Thêm hình ảnh unbox thật của TV-301 đây, mấy bữa nay em bận quá nên giờ mới up lên được :D
Hẹn các bác hình ảnh Harakiri của 301 cho thỏa lòng các bác còn đang băn khoăn lựa chọn.

_DSC1016 [800x600].JPG _DSC1005 [800x600].JPG _DSC1007 [800x600].JPG _DSC1008 [800x600].JPG _DSC1009 [800x600].JPG _DSC1010 [800x600].JPG _DSC1011 [800x600].JPG _DSC1012 [800x600].JPG _DSC1013 [800x600].JPG

Chỉnh sửa lần cuối:

please_helpme

Active Member

Các Bác làm ơn cho em hỏi:
1. Dune TV-301 có pass through được dts HD-MA & Dolby TrueHD không?
2. Dune TV-301 có đọc được Blu-ray ISO & Blu-ray Folder không? Có hỗ trợ Menu đầy đủ như đầu đĩa Blu-ray chứ? (Dune Base 3.0 làm được nhưng Dune TV 101 thì không)
3. Dune TV-301 có chơi được Blu-ray 3D nguyên gốc không? (Dune Duo, Dune Base, Dune TV-101 bó tay)
4. Dune TV-301 có phát Blu-ray 3D Rip ở cả 2 định dạng Side-by-Side và Over-Under? Nhưng có tự trập hình được không? Hay phải nhờ đến TIVI 3D hoặc máy chiếu?
5. Dune TV-301 có chạy phụ đề phim 3D SBS dạng *.srt & *.idx không?
Cảm Ơn các Bác rất nhiều!!!

haanhhtd

Member

Riêng mình thấy trong số các dòng HD Player hiện năng kết thiết kế em này nhất :X, còn về thương hiệu Dune thì khỏi phải bàn rùi...có lẽ hi sinh vì kích cỡ nên sử dụng HDD 2.5 nhưng mình vẫn khoái chuẩn 3.5:p

copxemhd

Các Bác làm ơn cho em hỏi:
1. Dune TV-301 có pass through được dts HD-MA & Dolby TrueHD không?
2. Dune TV-301 có đọc được Blu-ray ISO & Blu-ray Folder không? Có hỗ trợ Menu đầy đủ như đầu đĩa Blu-ray chứ? (Dune Base 3.0 làm được nhưng Dune TV 101 thì không)
3. Dune TV-301 có chơi được Blu-ray 3D nguyên gốc không? (Dune Duo, Dune Base, Dune TV-101 bó tay)
4. Dune TV-301 có phát Blu-ray 3D Rip ở cả 2 định dạng Side-by-Side và Over-Under? Nhưng có tự trập hình được không? Hay phải nhờ đến TIVI 3D hoặc máy chiếu?
5. Dune TV-301 có chạy phụ đề phim 3D SBS dạng *.srt & *.idx không?
Cảm Ơn các Bác rất nhiều!!!

Em làm phát Yes or No nhá :D

1. Yes
2. No
3. Phải nhờ TV chập hình nha bác.
4. Hỗ trợ phụ đề IDX.

Bên trên