Hot - Pic Offline HD Đà Nẵng - 16/05/2010

tuvotongdn

Ðề: Hot - Pic Offline HD Đà Nẵng - 16/05/2010

---------------------------
Bữa nào đi nhớ mang theo để anh em về nghiên cứu , cũng tính mua 1 cái nhưng chưa biết laoij nào cả.Chúc mừng Bác nhé.Bữa OFF LINE tới rửa đi nhé:D

anh Bình muốn mua thì để bữa nào thằng bạn em ở Nhật em nhờ nó mua cho cái Made in Japan luôn (em thấy made in Japan chụp đẹp hơn nhiều so với made in china,ko biết có đúng ko cảm nhận của em là vậy)

ljonh3art

Active Member

ui troi cai nay gấu lắm ha - hi hi vi hông bít shoot nên mới bán may đổi qua đồ cùi để học đó - lần tới off nhớ đem theo he
ah ah chút quên == em mua o đâu gia nhieu vay cho anh hay với
ở đường phan châu trinh số 400 mấy em quên rồi!
8tr2 bác!
cái này là mua dùng trong nhà, mấy bác đừng hiểu lầm là em mua chết em. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

camry2006

Member

Em cũng ở Đà Nẵng đây, Bác nào chủ hội cho em gia nhập với nhé. Tks.

anbinhdo

Well-Known Member

crazy

ở đường phan châu trinh số 400 mấy em quên rồi!
8tr2 bác!
cái này là mua dùng trong nhà, mấy bác đừng hiểu lầm là em mua chết em. :D

hic đâu có sao miễn có cái để chụp lavùi rồi - Anh đang tìm mua D40x và 2 cái len nikon

pantau

Active Member

hic đâu có sao miễn có cái để chụp lavùi rồi - Anh đang tìm mua D40x và 2 cái len nikon

Thấy mấy Bác mua mua sắm sắm làm tôi thèm quá mà chẳng có xiền. Thôi chộ ké cũng được, vui lây.....

peyeu290989

làm mem mới đc giao lưu với mấy bác Đà Nẵng thix thật, lần sau phải lên bàn luận tiếp :D

crazy

Thấy mấy Bác mua mua sắm sắm làm tôi thèm quá mà chẳng có xiền. Thôi chộ ké cũng được, vui lây.....

ec ec bán 3 mua lại chỉ có 2 vì lúc này off vui nên cần nguồn để chứa HD nên hết đạn hi hi và cả để có đạn giao lu nữa.

pantau

Active Member

ec ec bán 3 mua lại chỉ có 2 vì lúc này off vui nên cần nguồn để chứa HD nên hết đạn hi hi và cả để có đạn giao lu nữa.
Đùa tí cho vui thôi mà! Nóng hả??
Gặp nghe nhạc cùng quan điểm chắc khác liền A !

crazy

hì hi A có dự định rước thêm món gì không ?

doc_khach

Active Member

Hix trông mấy bác bên HD ĐN có vẻ cao tuổi gúm :D

doc_khach

Active Member

:)) em đếm qua qua thấy có ít nhất 6 bác đi off bên đó trên 4X or có thể là 5x ;)) còn lại toàn 3X :)) trừ nhóc đầu hàng =)) Tinh thần các bác ấy cao ghê :))

anbinhdo

Well-Known Member

:)) em đếm qua qua thấy có ít nhất 6 bác đi off bên đó trên 4X or có thể là 5x ;)) còn lại toàn 3X :)) trừ nhóc đầu hàng =)) Tinh thần các bác ấy cao ghê :))
------------------------------------
Hì hì toàn là ampli Y..........A................M......................A............H.........A

Kinh3D

Thấy mấy nồi lẩu mà ừng ực. Chúc các bác HD Đà nẵng phát triển lớn mạnh hơn nữa nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

Thấy mấy nồi lẩu mà ừng ực. Chúc các bác HD Đà nẵng phát triển lớn mạnh hơn nữa nhé
-------------------------------
ối Bác tới nhà rồi àh, Mời Bác tý Lẫu và làm vài chai Bia cho thắm tình đồng chí....Nhưng mà phạt Bác ấy nhé, đã tới đây không bcho Anh em được số điện thoại để Anh em gọi cho vui vè hỏi thăm...Phạt Bác 1 thùng nhé..( hình như 1 thùng 24 chai thì phải) :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd.. Bác dùng đi Anh em sẽ dẫn Bác đi qua nhà Bác Tomykhoai để hát Karao..........ta.....y

Bên trên