[HOT] SONY RA MẮT TIVI MÀN HÌNH CONG KD-65S9000B __ THIẾT KẾ ẤN TƯỢNG, CHẤT LƯỢNG HOÀN HẢO

anhdien87

Member
Quá tốt cho các tín đồ ưa chuộng dòng sản phẩm tivi Sony, Chúc các các bác thỏa sức trải nghiệm thế giới giải trí với tivi Sony màn hình cong .=P~

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: [HOT] SONY RA MẮT TIVI MÀN HÌNH CONG KD-65S9000B __ THIẾT KẾ ẤN TƯỢNG, CHẤT LƯỢNG HOÀN HẢO

em cong này so với em 65 9000 em nào hơn & hơn kém ở điểm gì

Thông số và màu sắc chất lượng như nhau ah! Em 65X9000B được cái loa nghe rất đỉnh , em 65S9000 bo viền tỉ mỉ , độ cong đáng kể đó ANh

Nhìn_Nghe

Active Member
Ðề: [HOT] SONY RA MẮT TIVI MÀN HÌNH CONG KD-65S9000B __ THIẾT KẾ ẤN TƯỢNG, CHẤT LƯỢNG HOÀN HẢO

Thông số và màu sắc chất lượng như nhau ah! Em 65X9000B được cái loa nghe rất đỉnh , em 65S9000 bo viền tỉ mỉ , độ cong đáng kể đó ANh

cái remote one touch 2 cái đều có ? rồi chế độ wifi direct nghĩa là gì vậy bạn

Nói gì thì nói, Sony vẫn rất đẳng cấp :D

ngoisaohyvong

Well-Known Member

cái remote one touch 2 cái đều có ? rồi chế độ wifi direct nghĩa là gì vậy bạn

Đúng rồi Anh, có 2 remote luôn ! Wifi direct là ngôn từ dùng để chỉ kết nối không dây trực tiếp đó ah!

renhat

Well-Known Member

giá thật cũng đẹp lắm các bác nhé!

thanhli

Đẹp quá ... ước gì có 1 em....

manuvn

Member

Em này so với SAMSUNG UA65HU9000KXXV và LED LG 65UC970T.ATV như thế nào hả bác.
Bác cho em xin giá thơm của 3 em này ạ (Em ở Q.11 HCM)

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Em này so với SAMSUNG UA65HU9000KXXV và LED LG 65UC970T.ATV như thế nào hả bác.
Bác cho em xin giá thơm của 3 em này ạ (Em ở Q.11 HCM)

Độ cong thì xếp theo thứ tự HU9000 > Sony 65S900 > LG 65UC970T; chất lượng thì hình ảnh của 65S9000 đầy đủ tone màu đen hơn. Tuy nhiên năm nay, 65HU9000 vẫn được đánh giá cao nhất về độ cong, chất lượng cũng như ấn tượng trong vấn đề smart Tivi đó Anh

Bên trên