[Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

satan85

Well-Known Member
Ðề: [Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

chưa có lần nào tham gia tăng 2 cùng các bác, khi nào đựoc sẽ đi luôn tăng 5 với các bác

crazy

-----------------------------------
Đúng nghĩa là phê..phê quá ...đang nghĩ tới đoạn cao trào :-j

Phê quá trời hic - coi phim thì lòi con mắt sao đưng bên e mắt hổng lòi -
hôm qua vè up hình cái xong đi ngủ, sáng nay đi công vêc bây giờ mới lên -- xem các bác thế nào -

*Cái đầu tiên là thấy cái pic của tui với chân dài - không biết bác Bình thấy làm xô ? tui làm ăn có đựoc không ? ha ha nói chơi chứ cái hinh để ở đây mà "người nhà" cô ấy có ấy" tui mấy bác phải bảo vệ đó nhé --
** thứ 2 tui chưa kip cập nhật cái DS thành viên đóng quỹ ==> tối nay về làm ngay
(Báo cáo sơ bộ -- đóng góp 2chai off cái -473k còn nhiêu bít rùi + 0,8xị tăng 2 dư = số còn lại trong túi Crazy ke ke. Số còn lại sẽ off 1 mình tui tại apple mỗi tối :) --- Cả tăng 2 mà còn dư đóng quỹ hội -- Hoan hô tinh thần của các bác Đà Nãg.
-->> góp ý lần sau mà có dư thì ta đi tăng 3 ok ?

crazy

Trời, tinh thần đồng đội của anh em HD Đà Nẵng mình là số 1 luôn. Hôm qua vui chơi hết mình. :-c

Không biết sao thấy máy ảnh là tự nhiên lo lo, chắc đô mình "ghê" quá nên khi nào cũng sợ. Bữa nào cho em xung phong là bác phó nháy đi.

PS: Bác Thành "tay to" hi vọng là sẽ có nguồn nào đó bác chưa có để em share với Bác nữa. Nguồn nào bác cũng có cả là sao, là sao ??? :-"

** bacs nlsinh nguồn mình "trống rỗng" bác share cho mình với --- câu hỏi này "Nguồn nào bác cũng có cả là sao, là sao ??? " phải gời đến Crazy chứ tại sao, tại sao ??? hà hà hà

anbinhdo

Well-Known Member

Em gộp thế này được không các bác?\m/
-------------------------
Cảm ơn Bác..Bác cứ gộp vào là bọn em mừng lắm khỏi mở nhiều...Nhưng Bác đã gộp thì cũng nhớ Góp chút ít nhé..Còn Bia đây mời Bác ..Rất cảm ơn rất cảm ơn đã ghé thăm Chúng Tôi ;)

pantau

Active Member

Tấm hình được mong chờ nhất

Bác crazy nhìn rất A A A =))=)) rửa tấm hình này tống tiền bác crazy đổi lấy mấy cái kính 3D được đấy
wau..Cha này đứng bên ẻm mà hồn vía tiêu đâu rồi......riêng tui hổng dám ngó hơ ...hơ ....hơ...hơ..
Trả nợ hôm rồi chọc quê tui = 1/1

ljonh3art

Active Member

Em đang xài cái ubuntu ni chẳng có PTS. Để hồi cài lại Windows e sửa lại cho 2 mắt bác Hạnh nhắm tịt lại lun.h

nlsinh

Active Member

** bacs nlsinh nguồn mình "trống rỗng" bác share cho mình với --- câu hỏi này "Nguồn nào bác cũng có cả là sao, là sao ??? " phải gời đến Crazy chứ tại sao, tại sao ??? hà hà hà

Hehe... Em ké tí topic để gởi đến anh Thành đó anh nhưng ko thấy ảnh đâu cả. Là rứa, là rứa anh ạ!

Rất vui lòng được giao lưu với anh về nguồn lưu trên DVD. Bữa đó em có cầm cái WD 320GB, có ít phim hợp với gu phim của anh Trung (có đi tăng 2 với anh em đó). Nếu anh hoặc anh em nào có ý định học đồ họa thì em sẵn sàng, nhiều thì không dám nói chứ nguồn học DVD download sưu tầm thì cũng đủ cho anh em xài tới già. Hi vọng thời gian tới sẽ có chút bất ngờ cho anh. =:)

PS: Anh bữa off nói là nhầm em với ljonh3art. Nói vậy thì oan quá anh à, cái "mẹt" em già đét thế này (thậm chí em soi gương thần thấy em còn già hơn anh nữa đó) mà nhầm với sức trẻ của em nó thì hơi bất công đó anh.

Chỉnh sửa lần cuối:

ljonh3art

Active Member

PS: Anh bữa off nói là nhầm em với ljonh3art. Nói vậy thì oan quá anh à, cái "mẹt" em già đét thế này (thậm chí em soi gương thần thấy em còn già hơn anh nữa đó) mà nhầm với sức trẻ của em nó thì hơi bất công đó anh.
anh nói nghe thảm quá anh ơi!....hixx

ljonh3art

Active Member

Haizzz...thức đêm PTS cái ảnh cho "anh Hạnh" nè :D
Bây h thấy anh đẹp trai hơn cô chủ quán rồi đấy. Hihi.

đứng bên người đẹp là phải thế chứ...ai lại phê như bên kia đc.hì.
trình em còn nghiệp dư, sửa được đến thế thôi. mong mấy bác thông cảm.

camry2006

Member

Haizzz...thức đêm PTS cái ảnh cho "anh Hạnh" nè :D
Bây h thấy anh đẹp trai hơn cô chủ quán rồi đấy. Hihi.

đứng bên người đẹp là phải thế chứ...ai lại phê như bên kia đc.hì.
trình em còn nghiệp dư, sửa được đến thế thôi. mong mấy bác thông cảm.

=D>=D>=D>=D> Chú em giỏi thiệt, tình hình đôi mắt anh Hạnh đã được cải thiện, nhưng xem ra cái thần chưa có, anh ý còn buồn và mất tập trung quá.
Chú em cố tý nữa đi, có khi cô chủ lại hậu tạ đậm đó <:p<:p<:p

crazy

=D>=D>=D>=D> Chú em giỏi thiệt, tình hình đôi mắt anh Hạnh đã được cải thiện, nhưng xem ra cái thần chưa có, anh ý còn buồn và mất tập trung quá.
Chú em cố tý nữa đi, có khi cô chủ lại hậu tạ đậm đó <:p<:p<:p

** tròi tui nhằm hàng can đảm đấy - đứng bên hot Girl thứ thiệt run bà cố luôn -- sợ ly bay, bàn bay -Bác Bình bay nữa :)

satan85

Well-Known Member

Bác nào có hình tấm này khi nào về nhà bác Hạnh tốgn tiền với vợ Bác, chắc lấy được một ít đồ của bác hạnh đó,

crazy

Bác nào có hình tấm này khi nào về nhà bác Hạnh tốgn tiền với vợ Bác, chắc lấy được một ít đồ của bác hạnh đó,

Bác đúng là phải thêm vô cái nick như thé này ne :: Quysantan <:p

Bên trên