[Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: [Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

Coi bộ bác Hạnh với chị béo ! ý nhầm , chị bé quản lý quán Apple là chủ đề hot nhất tuần này rồi . Ganh tị quá .... Ch

crazy

Coi bộ bác Hạnh với chị béo ! ý nhầm , chị bé quản lý quán Apple là chủ đề hot nhất tuần này rồi . Ganh tị quá .... Ch

Cố gắng lắm đó Em -- còn phải liều mình nữa chứ - Bác Bin cứ dứ dứ cái HDD A sợ xanh mặt lun đóa - :)

crazy

Hehe... Em ké tí topic để gởi đến anh Thành đó anh nhưng ko thấy ảnh đâu cả. Là rứa, là rứa anh ạ!

Rất vui lòng được giao lưu với anh về nguồn lưu trên DVD. Bữa đó em có cầm cái WD 320GB, có ít phim hợp với gu phim của anh Trung (có đi tăng 2 với anh em đó). Nếu anh hoặc anh em nào có ý định học đồ họa thì em sẵn sàng, nhiều thì không dám nói chứ nguồn học DVD download sưu tầm thì cũng đủ cho anh em xài tới già. Hi vọng thời gian tới sẽ có chút bất ngờ cho anh. =:)

PS: Anh bữa off nói là nhầm em với ljonh3art. Nói vậy thì oan quá anh à, cái "mẹt" em già đét thế này (thậm chí em soi gương thần thấy em còn già hơn anh nữa đó) mà nhầm với sức trẻ của em nó thì hơi bất công đó anh.

Tình hình quán xá tới đau rồi em ? mong tới ngày khai trương tìm nhà mới !
Anh Em diễn đàn gặp mà chưa nhớ hết mấy gương mẹc mốc nên cứ nhầm hùa -- hi hi thông củm nhé

crazy

Haizzz...thức đêm PTS cái ảnh cho "anh Hạnh" nè :D
Bây h thấy anh đẹp trai hơn cô chủ quán rồi đấy. Hihi.
........
đứng bên người đẹp là phải thế chứ...ai lại phê như bên kia đc.hì.
trình em còn nghiệp dư, sửa được đến thế thôi. mong mấy bác thông cảm.

Tuần tới tui sẽ cạo râu cắt tóc - makeup đàng hoàng bắn tấm khác cho nó ấn tương về khoe với gấu nhà tui.

makiemsau

Well-Known Member

Tuần tới tui sẽ cạo râu cắt tóc - makeup đàng hoàng bắn tấm khác cho nó ấn tương về khoe với gấu nhà tui.

Zậy hả anh, zậy CN tới em mang súng Cà lông lên bắn ông anh ...hé hé hé..sợ chưa :D

vblog_biz

Well-Known Member

Tuần này có ai dẫn Chân Dài đi không nhỉ =P~

Cho em làm vài shot :">

anbinhdo

Well-Known Member

Zậy hả anh, zậy CN tới em mang súng Cà lông lên bắn ông anh ...hé hé hé..sợ chưa :D
----------------------------
ặc ặc súng càaaaaaaa Lonnggg ấy mà bôi cà na vào chắc nhìn bóng bẩy lắm nhỉ........ O:)O:)

makiemsau

Well-Known Member

** Cái này cũng do HD mà ra ::: HD Hao Điện - Hư Đồ - Hết $đô ...đoạn đầu đài là đáp án cuối cùng của em ah.

bác này sì pam khủng hoản luôn, bác í hết quăng cụ đá bên này rồi ném viên gạch chỗ kia, rồi con đặt bom lung tung cả lên ... *-:)

anbinhdo

Well-Known Member

bác này sì pam khủng hoản luôn, bác í hết quăng cụ đá bên này rồi ném viên gạch chỗ kia, rồi con đặt bom lung tung cả lên ... *-:)
--------------------------------------
Khủng hoảng chắc muốn lên ĐÔ đấy....hì hì nếu muốn lên đô mời anh em làm vài lọ để anh em còn cái LON ĐỂ BÓP hoặc CÁI CHAI ĐỂ NÉM nhé :)):)):))

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Bac crazy co len! 1 2 3 Co len !!!

anbinhdo

Well-Known Member

Tình hình là tối nay có ai xem bóng đá không nhỉ

vblog_biz

Well-Known Member

Ái da ..... Mấy pác nói chuyện thật là ghê quá đi đó mà ....

anbinhdo

Well-Known Member

Zậy sao..tại hạ thấy ta nói như thế nào..các hạ thật là tốt đấy nghen... không xem bóng đá à

crazy

Zậy sao..tại hạ thấy ta nói như thế nào..các hạ thật là tốt đấy nghen... không xem bóng đá à

ngộ lã lói dới nị dồi - lá banh làm cái gì cho ló mệt ! chạy tới chạy lui mấy chục thằng dí mỗi 1 chái banh ah. dìa lây dới ngộ póp mấy cái lon cho ló đã cái....mồm, xong lòi ra lá cái sân Kim lan đó bộ không đã cái chân hây sao chứ hả ? si nghĩ cho kỹ đi lòi chiều lay cầm theo ít bạc mà nhớ gọi liện toại cho ngộ theo ký số lày lè : 0913 40 50 52 ngộ sẽ phụ nị 1 tay póp lon cho nó nhiều chút lể có cái sức mà lá sân nhỏ nhỏ ok hảo hảo ?

Bên trên