[Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

Ðề: [Hot - Updating] Offline HD Đà Nẵng 06/06/2010

time này bận học thi học kỳ ko vào 4rum được!mấy bác đi off hoành tráng vải vậy mà em ko biêt!mà đáng nhẻ phải off ở Phi Long để xem film HD chứ!

anbinhdo

Well-Known Member

time này bận học thi học kỳ ko vào 4rum được!mấy bác đi off hoành tráng vải vậy mà em ko biêt!mà đáng nhẻ phải off ở Phi Long để xem film HD chứ!

------------------------------------
Đã tính tới đường đó rồi Bác ơi! nhưng địa điểm không thích hợp và không gian không phù hợp về hội họp..chổ ấy về mua bán thì thích hợp hơn! :)>-
với lại không thấy Bác đăng ký danh sech thành viên Hội nhỉ :-??

makiemsau

Well-Known Member

ngộ lã lói dới nị dồi - lá banh làm cái gì cho ló mệt ! chạy tới chạy lui mấy chục thằng dí mỗi 1 chái banh ah. dìa lây dới ngộ póp mấy cái lon cho ló đã cái....mồm, xong lòi ra lá cái sân Kim lan đó bộ không đã cái chân hây sao chứ hả ? si nghĩ cho kỹ đi lòi chiều lay cầm theo ít bạc mà nhớ gọi liện toại cho ngộ theo ký số lày lè : 0913 40 50 52 ngộ sẽ phụ nị 1 tay póp lon cho nó nhiều chút lể có cái sức mà lá sân nhỏ nhỏ ok hảo hảo ?

lị lói gì ngộ hỏng có hiểu hết chơn à, mà í của lị là sao à, làm sao lại có cái sân kim lan gì ló ngộ hổng hiểu. Ngộ giải thích cho lị hiểu với

doc_khach

Active Member

Hix các bác đi đông đủ quá ha. cao tuổi có ít tuổi có mà các bác nhỡ nhỡ cũng có ;)) hoạt động ọp ọp của các bác sôi nổi quá :D

anbinhdo

Well-Known Member

Hix các bác đi đông đủ quá ha. cao tuổi có ít tuổi có mà các bác nhỡ nhỡ cũng có ;)) hoạt động ọp ọp của các bác sôi nổi quá :D

------------------------------------------------------------------
Hì hì Phong trào HD mà Bác ...vì có nhiều thể loại phim khác nhau nên các thành vien tham dự off cũng khác nhau: Cao niên coi những phim HD kinh điển như Bố Già...Ít tuổi như thanh niên coi nhưng phim HD hầu như cái gì cũng có ...còn mấy Bác nhỡ nhỡ coi các phim HD hoạt hình mà hầu như HD 1080p hay hơn các Bác xem 720p ấy chứ...có thế mấy Bác Gấu Mẹ mới cho Gấu Bố đi họp đấy...............8-} 8-} 8-}

Bên trên