(HOTTT) Ba kênh tự sản xuất mới VTC5, VTC8, VTC12 sẽ lên sóng từ tháng 1/2014

binhbe36

Active Member
Ðề: (HOTTT) Ba kênh tự sản xuất mới VTC5, VTC8, VTC12 sẽ lên sóng từ tháng 1/2014

Các kênh này có phát trên truyền hình cáp Việt Nam ko bạn nhỉ !

phamtug

Active Member
Ðề: (HOTTT) Ba kênh tự sản xuất mới VTC5, VTC8, VTC12 sẽ lên sóng từ tháng 1/2014

Báu bở j thêm mấy cái kênh này trên vtvcab để tần số còn tăng kênh vs lại thấy bảo dự án này sập r bác

nexus9x

Well-Known Member

vẫn chưa lên sóng hả các bác =))

dhpaul

Well-Known Member

Không biết về phía VTC có chỉ đạo gì về 3 kênh 5,8,12 này không, em vẫn nghĩ là nên dẹp đi để lấp các kênh khác vào như VTV2,6, HTV9, ANTV v.v... chứ cứ bỏ không mãi em thấy phí quá, mà nội dung các kênh truyền hình hiện tại cũng đã quá bão hòa, có thêm kênh cũng chẳng thêm được gì mới. Mấy kênh này bỏ không đến nay cũng 1-2 năm chứ có ít đâu.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Không biết về phía VTC có chỉ đạo gì về 3 kênh 5,8,12 này không, em vẫn nghĩ là nên dẹp đi để lấp các kênh khác vào như VTV2,6, HTV9, ANTV v.v... chứ cứ bỏ không mãi em thấy phí quá, mà nội dung các kênh truyền hình hiện tại cũng đã quá bão hòa, có thêm kênh cũng chẳng thêm được gì mới. Mấy kênh này bỏ không đến nay cũng 1-2 năm chứ có ít đâu.
Bỏ là bỏ thế nào, nói vã cả bọt mép mới xin đc tần số với giấy phép để phát giờ bảo dẹp là dẹp thế nào :D

ttung94

Active Member
Re: Ðề: (HOTTT) Ba kênh tự sản xuất mới VTC5, VTC8, VTC12 sẽ lên sóng từ tháng 1/2014

Bỏ là bỏ thế nào, nói vã cả bọt mép mới xin đc tần số với giấy phép để phát giờ bảo dẹp là dẹp thế nào :D
ý bác ấy là thay sóng các kênh VTC5, 8, 12 bằng các kênh khác để phát trên số mặt đất bác ạ, nhưng điều này khó khả thi lắm vì còn để chào hàng cho khách đến mua sóng nữa chứ =))

b0ythjchtammua

Kênh VTC12 h mở ra lại có cả phim nước ngoài là thế nào nhỉ :))

Bên trên