HQPlayer 4 Pro 4.5.0

Shangri-La

Well-Known Member
Sao cái này nó lại bắt nhập số điện thoại và gởi tin nhắn mới cho tải vậy hở thí chủ ? Lão nạp sợ phải cung cấp thông tin quá nhiều.

P/S: Lão nạp làm được rồi, hú hồn suýt chút nữa là cung cấp số điện thoại lẫn gởi tin nhắn SMS. Thank you so much.

Chỉnh sửa lần cuối:

DynacoA25

Active Member
Cụ hướng dẫn anh em cách crack phần mềm. (Mình thầm hiểu cài phần mềm bình thường xong coppy file crack vào thư mục cài đặt là xong phải ko cụ?)

DynacoA25

Active Member
Phần mềm này không chạy được trên Win7 phải không cụ chủ? mình cài rồi chạy Icon không thấy nhúc nhích

dangthanhthe

Well-Known Member
Hay quá bác Tú. Bản crac này không chuyển PCM sang DSD được như 4.4 nhưng chơi DSD hay hơn hẳn. Âm trường mở rộng rất nhiều

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Phần mềm này tác dụng như thế nào và không được miễn phí à kéo theo là phải trả tiền hàn tháng cho cung cấp hàng tháng phải không _ khó khăn quá .Tải một phần mềm hoặc một bản nhạc mà bắt người ta phải trả phí theo hàng tháng,năm (với những người không thạo gửi tin nhắn Cắt đăng ký thì liên tuc bị trừ tiền khống).Tôi trân trọng đề nghị BQT HDvietnam xem xet lai địa chỉ Files.pw ( nơi cung cấp giống như Fshare) chứ quá gây khó khăn cho anh em

DynacoA25

Active Member
Theo Info từ trang chủ thì phần mềm này Windows 10 only. Giờ vẫn còn người cố hữu với Windows 7 sao? Mình bỏ mấy năm rồi. :)
Mình đã cài Win10 nhưng rồi cuối cùng vẫn quay về Win7, vì Win 7 ổn định và cho chất lượng âm thanh tốt (Theo ý kiến chủ quan của riêng mình)

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Xin hỏi bác
tusontayHuyền Thoại
Phần mềm này
HQPlayer 4 Pro 4.5.0
---o0o--- cho anh em thành viên HD là Miễn Phí hay Có phí .nếu có phí thì là một lần hay phải chung thân đăng ký trả hang tháng ,m,năm như ghi chú khi đăng ký số điện thoại mới được dowload.Tôi có tuổi rồi cũng không biết nhắn tin ngừng đăng ký thế nào nên rất ngại .Mong bác nêu rõ .Xin hết sức thông cảm và trân trọng cảm ơn

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Tôi xin phép hỏi cái này hơi ngu lâu một cái( tôi quan niêm cái gì mình chưa biết là mình còn ngu) Ở chỗ cuối cùng sau khi đăng ký điện thoại thì hiện Bảng chữ nói coi như bạn đã Đăng Ký dịch vụ trả phí hàng ngày là bao nhiêu VND/ngày nếu không phải nhắn tin theo cú phap... .Chúng tôi có tuổi ( ngoài 70 rồi) Không biết nhắn tin thế là bị mắc bẫy phải trả tiền khống Có phải không? Bác

tusontayHuyền Thoại ơi giải thích rõ hộ chỗ này.Xin trân trọng cảm ơn

minhkts

Member
Âm thanh rộng , âm sắc chuẩn , test 192k 32b âm thanh ra rất hay , phần bass trầm chắc , trep thanh không chói ,tách bạch .Nghe nhạc thấy thú vị hơn nhiều . Cảm ơn chủ thớt .

dangthanhthe

Well-Known Member
Tôi xin phép hỏi cái này hơi ngu lâu một cái( tôi quan niêm cái gì mình chưa biết là mình còn ngu) Ở chỗ cuối cùng sau khi đăng ký điện thoại thì hiện Bảng chữ nói coi như bạn đã Đăng Ký dịch vụ trả phí hàng ngày là bao nhiêu VND/ngày nếu không phải nhắn tin theo cú phap... .Chúng tôi có tuổi ( ngoài 70 rồi) Không biết nhắn tin thế là bị mắc bẫy phải trả tiền khống Có phải không? Bác

tusontayHuyền Thoại ơi giải thích rõ hộ chỗ này.Xin trân trọng cảm ơn

Bác setup thế nào mà ra những cái này nhỉ ??Cháu thấy click vào file setup, run... xong xuôi copy file cr@ck đè lên file exe gốc tại thư mục cài đặt là xong thôi mà. Như các soft win khác

cnfan

Well-Known Member
so với Jriver thì phần nào hay hơn vậy các bác, nếu nói về chất âm, không bán về quản lí album.

coolpix8700

Well-Known Member
so với Jriver thì phần nào hay hơn vậy các bác, nếu nói về chất âm, không bán về quản lí album.

Phần mềm này cho phép can thiệp sâu hơn (trừ chọn bit stream với nguồn DSD) nên có thể tùy ý chỉnh cho đúng gu nghe (nhưng người khác nghe chưa chắc đã thấy hay hơn)!

Bên trên