Huế du ký

satan85

Well-Known Member
Ðề: Huế du ký

đúng là Gambit chưa thấy qua điểm tâm của Huế. quanh đi quẩn lại, chỉ đa số thấy các món bún.

nhưng hình như đồ ăn ở Huế hơi cay thì phải. đa số các món Gambit đã ăn dù ko bỏ ớt thì vẫn cay

Cái đó đúng rồi , ở Huế thì ăn cái gì cũng cay là đúng, mà ăn cay mới ngon chứ lị, lần sau có ai đi Huế thì nhớ thông báo để hdhue cũ người tiếp đón chứ

hdvietnam123456

Có lẽ nhân đấy anh em ở Huế nên cho vài số phone, để khi ai đi qua ghé lại thăm cùng Huế tôi thì liên lạc, gặp nhau, đư nhau đi chơi vậy thật tuyệt hơn.
Cảm ơn Gamebit đã làm một ký sự rất hay, thật và dành nhiều tỉnh cảm cho Huế, Bạn chụp ảnh cũng rất đẹp, nữa.
Tôi dự định hè này sẽ vào Huế, và cũng sẽ làm thêm ký sự chắc là đi sâu vào tâm hồn ăn uống

hdvietnam123456

Có lẽ nhân đấy anh em ở Huế nên cho vài số phone, để khi ai đi qua ghé lại thăm cùng Huế tôi thì liên lạc, gặp nhau, đưa nhau đi chơi vậy thật tuyệt !
Cảm ơn Gamebit đã làm một ký sự rất hay, thật và dành nhiều tỉnh cảm cho Huế, Bạn chụp ảnh cũng rất đẹp nữa.
Tôi dự định hè này sẽ vào Huế, và cũng sẽ làm thêm ký sự chắc là đi sâu vào tâm hồn ăn uống

Chỉnh sửa lần cuối:

summurai

Vô Huế kết nhất là món cơm Hến, ăn hay hay. Em bị thích ăn "thầu đa". :d

jumboy99

Active Member

Bác vô huế sao hok lên cồn hén mà ăn cơm hến , hok ngon mới lạ =))

summurai

Rứa à, lần đầu nghe thấy cồn Hến.
Hồi trẻ vô Huế học ôn thi Đh mà có ôn chi mô, toàn đi lang thang với mấy thằng bạn.
Huế cũng đẹp thiệt, không biết bây chừ sông Hương có còn xanh như ngày nào không?

nhoctom

Vô Huế kết nhất là món cơm Hến, ăn hay hay. Em bị thích ăn "thầu đa". :d
"Thầu đa" là cái chi rứa hè? :-?
Bác vô huế sao hok lên cồn hén mà ăn cơm hến , hok ngon mới lạ =))
Cồn được cái rẻ. Nói về ngon thì Hàn Mặc Tử No1. Có đều hắn bán ít mà giá lại đắt :)) Hehe :))

Rứa à, lần đầu nghe thấy cồn Hến.
Hồi trẻ vô Huế học ôn thi Đh mà có ôn chi mô, toàn đi lang thang với mấy thằng bạn.
Huế cũng đẹp thiệt, không biết bây chừ sông Hương có còn xanh như ngày nào không?

Vẫn xanh như ngày mô :-"

bnhhl

Well-Known Member

Chuyến du lịch Huế của Gambit thật thú vị

Bên trên