HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

tvhabc

Member
Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

Thanks Huy. Đề nghị Huy trích dẫn nguồn nhé.
Huy L ơi!!! Anh đã đọc kỹ "HDSD TKD", còn chú B**t***1983 cũng đăng ký thành viên vào ngày "cúng cuồi" 30/6 như anh nhưng tới giờ nì 0.00U, 0.00D? Hình như wá bận chiện hong hơ,...??? nên chỉ nhớ số .../214-...
Anh có pm cho T trên UHD... nhưng hình như T ít vô -> chưa khoái torr???

Chỉnh sửa lần cuối:

KINHVAN_0910

Active Member
Ðề: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

Email này đã sử dụng....Chú đăng ký UHDBits rồi à?Hôm Open Tracker đã invite chua
[h=2]Error[/h]
This email address is already in use!
Hôm qua mới nhận email, tưởng của anh. Té ra là bên open tracker invite ah. Nó có khác nhau gì không

phuochalan

Well-Known Member

KS ntn hả H? Hihi, nói chơi cho vui thôi, tại vì mình và b**t**** không thuộc diện "bị ks... by H" vì không có invite:D

Bác Vip nên không cần rùii..Hi hi,nhưng trong tracker hàng ngày sẽ luôn có các Mod kiểm tra xem Member có seed hay không đấy..Còn uploader nào invite nó sẽ thể hiện trong account người được mời...Quan điểm là chất lượng,chứ không invite tràn lan..

quanchua

Well-Known Member

có cao thủ nào cheat được gb upload mấy trang nước ngoài không ak em xin được các anh chỉ giáo

cuongtn87

Well-Known Member
em đk rồi :) nhưng phải đợi confirm hay sao ý! mấy ông uhdbits này phiền dễ sợ

phuochalan

Well-Known Member

em đk rồi :) nhưng phải đợi confirm hay sao ý! mấy ông uhdbits này phiền dễ sợ
a đi oánh tennis chưa confirmed được. a confirmed roài á. cố gắng kéo về để giữ seed nhé. trong vòng 10 ngày sẽ ko tính dung lượng download và trong vòng 30 ngày phải upload đủ 10Gb thực tế (chúc chú sống khoẻ)..account anh chivas-uploader Uhdbits

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

a đi oánh tennis chưa confirmed được. a confirmed roài á. cố gắng kéo về để giữ seed nhé. trong vòng 10 ngày sẽ ko tính dung lượng download và trong vòng 30 ngày phải upload đủ 10Gb thực tế (chúc chú sống khoẻ)..account anh chivas-uploader Uhdbits

TKS ANH!. TRONG ĐÊM NAY LÀ E ÚP ĐỦ 10GB LUÔN :)

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

TKS ANH!. TRONG ĐÊM NAY LÀ E ÚP ĐỦ 10GB LUÔN :)
khuya đi cu. có ai kéo mình mới up được chớ. quan trọng nhất là giữ seed để lấy point. sau đó đổi upload nha Cường. sao cho ratio cứ trên 2.0 là vô tư. có phim mới sẽ kéo max speed ngay. mấy Tor Vip (ngôi sao màu Hồng)ko có kéo được đâu nhá. nên đừng cố. muốn kéo tor này. nội công phải thâm hậu. đọc kỹ trong Rules và trong FAQ

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

khuya đi cu. có ai kéo mình mới up được chớ. quan trọng nhất là giữ seed để lấy point. sau đó đổi upload nha Cường. sao cho ratio cứ trên 2.0 là vô tư. có phim mới sẽ kéo max speed ngay. mấy Tor Vip (ngôi sao màu Hồng)ko có kéo được đâu nhá. nên đừng cố. muốn kéo tor này. nội công phải thâm hậu. đọc kỹ trong Rules và trong FAQ

vâng anh em hiểu vụ này :) chém gió chút thôi ạ :| hị hị em đang thả Tình Ngừ Duyên Ma

KINHVAN_0910

Active Member

Bác Huy em hỏi chút. Hình như số seeder bên này có vẻ ít đúng không. Tại thấy mỗi torrent có khoảng chục ah.

phuochalan

Well-Known Member

Bác Huy em hỏi chút. Hình như số seeder bên này có vẻ ít đúng không. Tại thấy mỗi torrent có khoảng chục ah.

Chục là chú download đã vãi cả hàng rồi...Uploader bên đây toàn tay to, line khủng bố nên yên tâm nhé..Nếu nhiều người seed sẽ có thêm tay bé phụ ngay, đặc biệt là phim Hot

Bên trên