HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

oldfriend

Moderator
UHDBits.org sẽ tiếp tục open từ 17 giờ ngày 19/07/2013 đến 17giờ ngày 21/07/2013
Open Signup UHDBits | Open Signup UHDBits - UHDBits

vào rồi mới thấy trang này ít tor thật, và cũng không có gì đặc biệt lắm. Hàng chất thì yêu cầu Vip mới tải được.

P/s: chào mừng hdvnbits đã trở lại :)

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

UHDBits.org sẽ tiếp tục open từ 17 giờ ngày 19/07/2013 đến 17giờ ngày 21/07/2013
Open Signup UHDBits | Open Signup UHDBits - UHDBits

vào rồi mới thấy trang này ít tor thật, và cũng không có gì đặc biệt lắm. Hàng chất thì yêu cầu Vip mới tải được.

P/s: chào mừng hdvnbits đã trở lại :)

Mỗi trang có Rules riêng bác ạ..hàng UHDBits thiên về chất lượng. Chứ không chạy đua theo số lượng...ka ka..Mình kết hợp cả 2 là good nhất..nếu muốn ngon, bác cứ vào HDbits.org

tranduyquang

Well-Known Member

Mỗi trang có Rules riêng bác ạ..hàng UHDBits thiên về chất lượng. Chứ không chạy đua theo số lượng...ka ka..Mình kết hợp cả 2 là good nhất..nếu muốn ngon, bác cứ vào HDbits.org

HDbits thì có có invite. UHD thì cũng không dễ sống lắm. Vì member không được upload như HDVNbits, thành ra kiếm upload hơi khó. Tóm lại cái nào có link fshare thì chiến, bí lắm thì kéo tor.

phuochalan

Well-Known Member

HDbits thì có có invite. UHD thì cũng không dễ sống lắm. Vì member không được upload như HDVNbits, thành ra kiếm upload hơi khó. Tóm lại cái nào có link fshare thì chiến, bí lắm thì kéo tor.

Chấp nhận đánh đổi thuii..Hi hi, được cái luôn có phim mới

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

mới nâng cấp level nên được cấp 1 invite của HDVNBits. anh em HDVT nào cần thì P/M nhé

oldfriend

Moderator
hdvnbits thì mỗi tháng mình được cấp 1 invite tự động, bác nào cần pm nhé.

oldfriend

Moderator
cũng là oldfriend bác :), em tưởng bên UHD chuyên 3D nên vô kiếm, nhưng 3D bên đó ít quá, mấy phim em cần đều không có.

phuochalan

Well-Known Member

cũng là oldfriend bác :), em tưởng bên UHD chuyên 3D nên vô kiếm, nhưng 3D bên đó ít quá, mấy phim em cần đều không có.

Bác lên được cấp extreme user rùi...UHDBits chỉ thiên về chất lượng, chứ không tràn làn, Rules của họ khác..Bác cần phim 3D nào mình share, or kéo bên HDWing về cho bác

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

Bác lên được cấp extreme user rùi...UHDBits chỉ thiên về chất lượng, chứ không tràn làn, Rules của họ khác..Bác cần phim 3D nào mình share, or kéo bên HDWing về cho bác

cái cấp đó chỉ cần treo máy 1 đêm là đạt được, mình cần Avarta 3D DTS-HD bản remux có phụ đề Việt, hoạt hình Madagascar 3 3D để sưu tầm bác ah :), bác up lên UHD đi em kéo :)

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

cái cấp đó chỉ cần treo máy 1 đêm là đạt được, mình cần Avarta 3D DTS-HD bản remux có phụ đề Việt, hoạt hình Madagascar 3 3D để sưu tầm bác ah :), bác up lên UHD đi em kéo :)
Avatar UHDBits sắp có bản khủng nhất từ trước đến nay, bản BD 50..Bác ráng chờ vài hôm nữa để anh em Encode xong nhé. Còn Madagascar 3 3D bác vào đây này: HDVNbits.Org :: Madagascar 3: Europe's Most Wanted 2012 1080p 3D VIE Blu-ray AVC DTS-HD MA 5.1-LTDUC - Phim Bo|phim hd|download|torrent|P2P|BitTorrent|Download|Movie

davidhand

Moderator

Avatar UHDBits sắp có bản khủng nhất từ trước đến nay, bản BD 50..Bác ráng chờ vài hôm nữa để anh em Encode xong nhé.

Good đấy! Khi nào có bản này hú a tiếng nhé Huy! Trước giờ toàn xem bản 3D 25 thôi, chưa khoái lắm! :)

phuochalan

Well-Known Member

Good đấy! Khi nào có bản này hú a tiếng nhé Huy! Trước giờ toàn xem bản 3D 25 thôi, chưa khoái lắm! :)
chắc chắn phải hú bác òiii. Hiện tại em mới kéo bản 45.96 GB 3D của HDWing. bác muốn test thì copy bác nhé. còn bản VIE thì chờ. hì hì. tốt nhất là nên chờ Mux lại. vì bản này nguyên gốc iso. chứ bác giải nén ra thì 95GB

davidhand

Moderator

chắc chắn phải hú bác òiii. Hiện tại em mới kéo bản 45.96 GB 3D của HDWing. bác muốn test thì copy bác nhé. còn bản VIE thì chờ. hì hì. tốt nhất là nên chờ Mux lại. vì bản này nguyên gốc iso. chứ bác giải nén ra thì 95GB

Vậy à, chờ bản Vie thôi. 3D ko biết mux phụ đề đâu!

ringleader

Active Member

Bác nào giải thích hộ em sao lại có bản 25 và bản 50 nhi? cái này chưa hiểu lắm

ringleader

Active Member

Bác nào giải thích hộ em sao lại có bản 25 và bản 50 nhi? nguồn phim khác nhau? cái này chưa hiểu lắm, cứ tưởng 25, 50 là khả năng mà đĩa bluray có thể chứa đc chứ

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HƯỚNG DẪN DỬ DỤNG TORRENTS CHO ANH EM HDVT

Bác nào giải thích hộ em sao lại có bản 25 và bản 50 nhi? nguồn phim khác nhau? cái này chưa hiểu lắm, cứ tưởng 25, 50 là khả năng mà đĩa bluray có thể chứa đc chứ

25 = 1 lớp data
50= 2 lớp data => dung lượng lưu trữ sẽ lớn hơn ạ :) còn nguồn phim thì để phù hợp cho 1 trong 2 loại trên thì người ta Rip bớt đi để vừa 25gb hoặc 50gb ạ ( ví dụ như hạ bit-rate, các clip đi kèm, cảnh hậu trường bị bỏ đi, âm thanh thì chọn lựa file ngôn ngữ phù hợp chứ ko để tràn lan toàn bộ....) -- theo em biết là thế! anh em nắm rõ hơn thì vào nói cụ tỉ hơn cho "anh lít đờ" nhé

davidhand

Moderator

Đúng rồi, BD25 Vs BD50 cũng tương tự như DVD5 Vs DVD9 vậy thôi, thường là phải encorde lại khi đưa vào đĩa có dung lượng nhỏ hơn.

phuochalan

Well-Known Member

Hôm qua mới được BQT UHDBits "Tôn Vinh" Phần thưởng là 1 account CHDBits. Anh em nào chơi phim HD thì biết CHDBits và phim của họ như thế nào rồi (Thế giới hầu như trang này là nguồn phim cho cả thế giới). Mình cũng rất vinh dự khi được thắng giải này với các Tay To bên UHDBits. Anh em xem chi tiết tại đây. Cổ vũ cho phuochalan anh em nhé...

[Event] Kết quả event "Sự cống hiến" dành cho uploader | Event Ket qua event Su cong hien danh cho uploader - UHDBits

Bên trên