Hướng dẫn leech file trên Filepost.com

21101452

Chào các cao thủ trên HDVietnam, em có download nhạc cổ điển trên blog Only Classical, trên đó xài Filepost.com. Acc free thì không down được, Pre thì em lại không có thẻ Visa, mong các bác nào biết cách leech thì giúp em với. Cảm ơn nhiều lắm ah.

21101452

Ðề: Re: Hướng dẫn leech file trên Filepost.com

Hiz. Khó dùng quá. Bác hưỡng dẫn em với. Em tìm hoài mà không thấy chỗ post link, rùi cách download nữa.
Cảm ơn bác nhiều lắm.

21101452

Cuối cùng em cũng đã tìm ra cách leech trên các website mấy bác chỉ rồi. Cảm ơn mấy bác nhiều lắm.:)
Mod đóng topic này hộ em nha!!

khuchoanganh

Active Member
Ðề: Hướng dẫn leech file trên Filepost.com

Bác chủ biết cách xong cái là đòi nhờ Mod close topic lại, sao ko share lại cho người khác chứ!

nguyentrungthanh

Well-Known Member

21101452

Bác nào leech được torrent không nhỉ :D

Bên Kuteteen.vn leech được cả torrent đó bác, với điều kiện là lên Vip.:)

Bác chủ biết cách xong cái là đòi nhờ Mod close topic lại, sao ko share lại cho người khác chứ!

Sorry bác. Thất lễ quá. Em định share mà không biết share ở đây lun hay là lập topic mới nữa. Tạ lỗi bác em share lun tại đây cho mọi người biết.

21101452

Ðề: Hướng dẫn leech file trên Filepost.com

Do trước giờ mình chưa leech link bao giờ nên cũng mất kha khá thời gian để tìm ra cách leech bên Kuteteen.vn, trong khi hướng dẫn to đùng ngay trước mắt, chắc tại trình độ em còn gà quá.
Bên Kuteteen.vn em thấy có leech được hầu hết tất cả các host thông dụng hiện nay, kể cả Fshare. Các bác chỉ cần post link lên là chưa đầy 5s sau là có link down liền, max speed, nếu có bị rớt thì post lên lại, sẽ resume được, theo em thấy thì quá tốt rồi.

Đầu tiên các bác vào website nhé

TWYG02B8QT

Sau đó các bác đăng ký tài khoản, nhấn vào nút Help sẽ có hướng dẫn cụ thể

T2TGPQVVMT

Không thì đánh tên mà các bác muốn hiện ra khi post link, tức là tên sẽ hiện ra trong khung chat phía dưới đó, sau đó ấn vào chữ Profile nhỏ nhỏ.Sẽ hiện lên thông báo

TYZ4SZ0Y0T

Các bác nhập tài khoản mà sau này sẽ dùng. Ấn Save vậy là xong rùi. Sau này khi muốn Log In hay Out chỉ cần ấn vào chữ Profile là được.
Khi log in vào rùi , đầu tiên vào http://kuteteen.us/checklink.php để check link. Link ok thì copy cái kết quả hiện ra paste vào ô message rùi đợi khoảng 5s sẽ có link down cho mọi người, thời gian chờ chỉ khoảng mấy giây thôi.:)

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanhuy_0705

Re: Ðề: Hướng dẫn leech file trên Filepost.com

Do trước giờ mình chưa leech link bao giờ nên cũng mất kha khá thời gian để tìm ra cách leech bên Kuteteen.vn, trong khi hướng dẫn to đùng ngay trước mắt, chắc tại trình độ em còn gà quá.
Bên Kuteteen.vn em thấy có leech được hầu hết tất cả các host thông dụng hiện nay, kể cả Fshare. Các bác chỉ cần post link lên là chưa đầy 5s sau là có link down liền, max speed, nếu có bị rớt thì post lên lại, sẽ resume được, theo em thấy thì quá tốt rồi.

Đầu tiên các bác vào website nhé

TWYG02B8QT

Sau đó các bác đăng ký tài khoản, nhấn vào nút Help sẽ có hướng dẫn cụ thể

T2TGPQVVMT

Không thì đánh tên mà các bác muốn hiện ra khi post link, tức là tên sẽ hiện ra trong khung chat phía dưới đó, sau đó ấn vào chữ Profile nhỏ nhỏ.Sẽ hiện lên thông báo

TYZ4SZ0Y0T

Các bác nhập tài khoản mà sau này sẽ dùng. Ấn Save vậy là xong rùi. Sau này khi muốn Log In hay Out chỉ cần ấn vào chữ Profile là được.
Khi log in vào rùi , đầu tiên vào KUTETEEN.VN - KUTETEEN.TV - KUTETEEN.US | SUPPORT DOWNLOAD FROM RAPIDSHARE, HOTFILE, MEDIAFIRE, UPLOADING, UPLOADED, FILEFACTORY, EASY-SHARE, 4SHARED, MEGASHARES, UPLOADSTATION, NETLOAD, LETITBIT, ORON, FILEPOST, EXTABIT để check link. Link ok thì copy cái kết quả hiện ra paste vào ô message rùi đợi khoảng 5s sẽ có link down cho mọi người, thời gian chờ chỉ khoảng mấy giây thôi.:)
Sao mình nhấp vào profile hay help thì không thấy hiện ra gì vậy ban?

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Hướng dẫn leech file trên Filepost.com

Sao mình nhấp vào profile hay help thì không thấy hiện ra gì vậy ban?
Điền tên user mà bác muốn đăng nhập vào khung trên khung "message" sau đó nhấn Profile, một popup nhảy ra và bác điền mật khẩu ở dòng Password và nhập lại mật khẩu ở dòng Confirm. Bác thử đổi qua Firefox xem.

Bên trên