Hưởng ứng phong trào : HƯỚNG VỀ MIỀN TRUNG - Phong trào nhường cơm sẻ áo của Diễn Đàn HD Việt Nam

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào : HƯỚNG VỀ MIỀN TRUNG - Phong trào nhường cơm sẻ áo của Diễn Đàn HD Việt Nam

ku QUý Trái Cây thế chân anh là được rồi ....

Maybe đủ 4 mạng rồi ^^!

trung_apple

Active Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào : HƯỚNG VỀ MIỀN TRUNG - Phong trào nhường cơm sẻ áo của Diễn Đàn HD Việt Nam

Thế là được 4 mạng rồi à .thế là được rồi đó thêm và chủ chốt nữa là ok

morson

nó chuẩn bị đi tù mới đúng =))

rứa thì anh Toàn đã đi đc đi tù mấy năm ni, tội nặng quá nên bị chung thân luôn rồi.
Tụi trẻ như tụi em chưa biết cảm giác đi tù "khổ" như thế nào??? nên đứa nào cũng mong muốn đc đi tù (*)(*)

ljonh3art

Active Member

Thứ 7 tuần sau bận mất tiu roài, chắc ko đi đợt cứu trợ Hà Tĩnh này đc nữa. Huhu.

anbinhdo

Well-Known Member

Thứ 7 tuần sau bận mất tiu roài, chắc ko đi đợt cứu trợ Hà Tĩnh này đc nữa. Huhu.

Cố gắng đi Bác Quý nhé, đi rồi mới thấy hoàn cảnh của dân bị lũ lụt ..với lại mấy khi có cơ hội đi Hà Tĩnh

vblog_biz

Well-Known Member

Mấy pác Delay liên miên làm em lỡ dịp ko đi được . Buồn :(

Muốn cố gắng nhưng mà không thể nên mong pác Bình thông cảm !

anbinhdo

Well-Known Member

Mấy pác Delay liên miên làm em lỡ dịp ko đi được . Buồn :(

Muốn cố gắng nhưng mà không thể nên mong pác Bình thông cảm !

Thôi chuyện của Bác cưới vợ thì Bác cứ làm đi , để anh em khác thay thế vậy...chuyện cưới vợ chir một lần trong đời, Bác mà đ thì để vợ đấy ai cưới...Bác lo việc lớn Bác đi nhé,có Anh em khác rồi. Cảm ơn tinh thần của Bác Vương ! :)

ljonh3art

Active Member

Cố gắng đi Bác Quý nhé, đi rồi mới thấy hoàn cảnh của dân bị lũ lụt ..với lại mấy khi có cơ hội đi Hà Tĩnh

Em cũng muốn đi lắm chứ. Mà đi là kì ni học lại 3 chỉ quá @-)
Hà Tĩnh thì em đi nhiều rồi, quê ngoại em mà, nằm ngay thị xã lun :D

cachuaxanh_133

Các bác ơi! Tình hình là các chủ nhật gần đây em không được nghỉ, Vậy nên Em có làm cái bảng tổng kết Quỹ rồi, tý nữa em gửi Q Hưng mang lên Số, Bác Bình nhờ ai đó thu quỹ tiếp hộ em nhé! Em chỉ bận thế này từ giờ đến tết thôi! Tks!

coixaygio

Active Member

Các bác ơi! Tình hình là các chủ nhật gần đây em không được nghỉ, Vậy nên Em có làm cái bảng tổng kết Quỹ rồi, tý nữa em gửi Q Hưng mang lên Số, Bác Bình nhờ ai đó thu quỹ tiếp hộ em nhé! Em chỉ bận thế này từ giờ đến tết thôi! Tks!

heh.e.he..tui tình nguyện thu quỹ dum cho.. qua tết trả lạicho cà chua..??=))

makiemsau

Well-Known Member

heh.e.he..tui tình nguyện thu quỹ dum cho.. qua tết trả lạicho cà chua..??=))

sao chú ko xung phong đi mà tình nguyện ở lại làm gì hah :D

coixaygio

Active Member

sao chú ko xung phong đi mà tình nguyện ở lại làm gì hah :D

Hậu phương vững chắc thì Tiên phong mới anh dũng chứ bác Tìn.. tín tin..=))

makiemsau

Well-Known Member

Hậu phương vững chắc thì Tiên phong mới anh dũng chứ bác Tìn.. tín tin..=))

Hậu phương mà đưa cho chú thì có mà ốm đòn =))

coixaygio

Active Member

Hậu phương mà đưa cho chú thì có mà ốm đòn =))

ốm đòn gì bác, giủa lém là: chân đi khập khểng hai gối đập vào nhau..=))

makiemsau

Well-Known Member

ốm đòn gì bác, giủa lém là: chân đi khập khểng hai gối đập vào nhau..=))

sợ chú ko có điều kiện để được 2 gối đập vào nhau đâu =))

coixaygio

Active Member

sợ chú ko có điều kiện để được 2 gối đập vào nhau đâu =))

cái sướng của thiên hạ là cái bùn của ta
cái bùn của ta là cái cười của bác..=))=))=))

Bên trên