Hưởng ứng phong trào : HƯỚNG VỀ MIỀN TRUNG - Phong trào nhường cơm sẻ áo của Diễn Đàn HD Việt Nam

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Hưởng ứng phong trào : HƯỚNG VỀ MIỀN TRUNG - Phong trào nhường cơm sẻ áo của Diễn Đàn HD Việt Nam

Hồi chiều đã làm việc với Anh em..chương trình Hội ta lên đường đi Hà Tĩnh với 5 người: 3 Nam và 2 Nữ

QHưng

Ðề: Hưởng ứng phong trào : HƯỚNG VỀ MIỀN TRUNG - Phong trào nhường cơm sẻ áo của Diễn Đàn HD Việt Nam

Hồi chiều đã làm việc với Anh em..chương trình Hội ta lên đường đi Hà Tĩnh với 5 người: 3 Nam và 2 Nữ

2 Nữ nào thế anh Bình :-SS

trung_apple

Active Member

cụ thể là ai đi zậy bác bình

anbinhdo

Well-Known Member

2 Nữ nào thế anh Bình :-SS
Hai Bác Nữ mới vào Hội mình đấy...do Bác Cường dẫn dắt vào Hội ..:-bd
cụ thể là ai đi zậy bác bình

Bác Cường ( coixaygio ); Bác Hưng (Qhung); Bác Khánh (kdq) ; Bác Linh (onnylinh ); Bác Diệp (ngocdiep) @};-

QHưng

Bác Cường ( coixaygio ); Bác Hưng (Qhung); Bác Khánh (kdq) ; Bác Linh (onnylinh ); Bác Diệp (ngocdiep) @};-

tiêu rồi b-( b-( b-( b-( b-(

ljonh3art

Active Member

Ủa thế anh sầu ko đi sao?

sieudinh

Như vậy là quà đã đến tận tay người dân chịu thiệt hại qua 2 trận lũ lịch sử vừa qua. Tấm lòng của anh em HD Nha Trang nói riêng và tấm lòng của anh em HD Việt Nam nói chung đã được anh em HD Đã Nẵng chuyển đến tận tay người dân vùng lũ. Thay mặt mọi người. xin cảm ơn anh em HD Đà Nẵng đã tận tâm, tận sức mang những tấm lòng của anh em HD trên cả nước đến tận tay người dân vùng lũ... Một lần nữa xin chân thành cảm ơn ...

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=108473

p/s bài này đã được pots bên HD Nha Trang. Vì thể hiện tấm lòng của anh em HD Nha Trang, tôi xin coppy nguyên văn, mong BQT thông cảm.

anbinhdo

Well-Known Member

Như vậy là quà đã đến tận tay người dân chịu thiệt hại qua 2 trận lũ lịch sử vừa qua. Tấm lòng của anh em HD Nha Trang nói riêng và tấm lòng của anh em HD Việt Nam nói chung đã được anh em HD Đã Nẵng chuyển đến tận tay người dân vùng lũ. Thay mặt mọi người. xin cảm ơn anh em HD Đà Nẵng đã tận tâm, tận sức mang những tấm lòng của anh em HD trên cả nước đến tận tay người dân vùng lũ... Một lần nữa xin chân thành cảm ơn ...

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=108473

p/s bài này đã được pots bên HD Nha Trang. Vì thể hiện tấm lòng của anh em HD Nha Trang, tôi xin coppy nguyên văn, mong BQT thông cảm.

Cảm ơn Bạn đã có lời.Thay mặt Đoàn Mình đã có bài báo cáo cụ thể tại đây:

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=1156709#post1156709

Hy vọng một phần nào đấy cũng thể hiện tấm lòng của các Bạn đến với Người Dân Vùng Lũ !
Xin chúc vui và sức khỏe Bạn !

coixaygio

Active Member

hoàn thành tốt đẹp nhé bác..!!:-h

anbinhdo

Well-Known Member

hoàn thành tốt đẹp nhé bác..!!:-h

Dạ Em cảm ơn tất cả các Anh Em trong Đoàn. Khi nào rổi Em alo cả Đoàn đi cafe tý nhé! Em dạo này bận qúa chưa có rổi thời gian trong ngày , nên chưa tiện gặp các Bác.Hy vọng công việc sớm xong anh em ta gặp lại nhé !

coixaygio

Active Member

Dạ Em cảm ơn tất cả các Anh Em trong Đoàn. Khi nào rổi Em alo cả Đoàn đi cafe tý nhé! Em dạo này bận qúa chưa có rổi thời gian trong ngày , nên chưa tiện gặp các Bác.Hy vọng công việc sớm xong anh em ta gặp lại nhé !

vậy thì còn gì bằng..he.he..lại có cafe pờ ri nữa rồi..:-*

anbinhdo

Well-Known Member

vậy thì còn gì bằng..he.he..lại có cafe pờ ri nữa rồi..:-*

Bữa nào trong tuần em sẽ alo nhé.! Cảm ơn các Bác.
p/s: Em cho topic này xuống tý đã ~O)

coixaygio

Active Member

Bữa nào trong tuần em sẽ alo nhé.! Cảm ơn các Bác.
p/s: Em cho topic này xuống tý đã ~O)

càng sớm càng tốt, càng lâu càng sướng..:D

Bên trên