JBL KX200

cutamthat

Active Member
Bác chỉnh kiểu gì mà nhạc và lời hát nó cứ rời rạc nhau ra thế?
Đây là kx100 của em:
[/QUOTE]

Bác chủ ngoại hình sáng sân khấu quá!
Bác cho xin file set up kx100 với ạ.
Cảm ơn bác.[/QUOTE]
Đây bác ơi
https://www.fshare.vn/file/95NLOEP455ZA

Đính kèm

• cauhinhchuan.txt
    20.9 KB · Xem: 1

VAN_LOC

Well-Known Member
FB_IMG_1506864616771.jpg FB_IMG_1506864624685.jpg FB_IMG_1506864634522.jpg

qtdb

Active Member
Con này em lấy tính hiệu từ sony tv xuống qua đường optical, tiếng bass sao nghe cứ bộp bộp, ko nhuyễn gì hết.
Trong khi đó lấy tín hiệu từ máy tính qua soundcard rồi vô đường av lại hay hơn.
Hay tín hiệu optical nó mộc mạc như thế.
Cao nhân xin chỉ giáo với ạ
Tks

VAN_LOC

Well-Known Member
Con này em lấy tính hiệu từ sony tv xuống qua đường optical, tiếng bass sao nghe cứ bộp bộp, ko nhuyễn gì hết.
Trong khi đó lấy tín hiệu từ máy tính qua soundcard rồi vô đường av lại hay hơn.
Hay tín hiệu optical nó mộc mạc như thế.
Cao nhân xin chỉ giáo với ạ
Tks
Bác xài Analog tiếng Bass hay hơn còn Digital tiếng sạch hơn . Bác xài đừơng nào cân chỉnh theo đường đó sẽ hợp lý hơn .

JBL kx200 trên thị trường đã có rất nhiều hàng nhái nhé các bác ! nên mua phải cẩn thận , nên mua chính hãng

mucelago

Member
JBL kx200 trên thị trường đã có rất nhiều hàng nhái nhé các bác ! nên mua phải cẩn thận , nên mua chính hãng
Tôi đọc qua rồi, bọn bán hàng chính hãng tung hỏa mù thôi ông ạ. Tất cả đều cùng 1 lò ra thôi, nếu nói hàng xách tay fake thì phải đưa ra hình ảnh so sánh khác nhau chỗ nào ( nhưng tôi tìm khắp google chẳng có nỗi tấm ảnh ). Trên trang chủ của JBL cũng không có firmware DSP 1.1.5.0, điều này là rất vô lý. Cái quan trọng nhất là nếu fake thì 100% không thể chạy phần mềm của chính hãng JBL, không thể trích xuất file cài đặt Audio được ( trong khi tôi và ông đã trích xuất file gởi cho nhau test thử rồi, vẫn chạy ngon lành ). Nên nhớ tất cả đồ fake thì chỉ fake được hình dạng, kích thước thôi chứ không thể fake được firmware ( giống iphone nhái 99% thì cũng không thể chạy iOS ).

Tôi đọc qua rồi, bọn bán hàng chính hãng tung hỏa mù thôi ông ạ. Tất cả đều cùng 1 lò ra thôi, nếu nói hàng xách tay fake thì phải đưa ra hình ảnh so sánh khác nhau chỗ nào ( nhưng tôi tìm khắp google chẳng có nỗi tấm ảnh ). Trên trang chủ của JBL cũng không có firmware DSP 1.1.5.0, điều này là rất vô lý. Cái quan trọng nhất là nếu fake thì 100% không thể chạy phần mềm của chính hãng JBL, không thể trích xuất file cài đặt Audio được ( trong khi tôi và ông đã trích xuất file gởi cho nhau test thử rồi, vẫn chạy ngon lành ). Nên nhớ tất cả đồ fake thì chỉ fake được hình dạng, kích thước thôi chứ không thể fake được firmware ( giống iphone nhái 99% thì cũng không thể chạy iOS ).
bác phải tinh mắt so sánh , quan sát phân bo chip ,bo nguồn cua con kx200 sẽ nhận ra

Philipp Chu

Member
Vang số JBL KX200 - Chính hãng bảo hành, giá 5tr cho các bác - Em bán giá rẻ phục vụ các bác chơi tết! - 012292288291

Audio VIP

Active Member
Bạn này chắc bán hàng kx 200 gia 4tr đén5 tr , kx 200 khẳng định chắn chắn 100% có hàng giả . DSP xài chung với kx 200 là thật nên việc cập nhật kết nối voi phần mềm vẫn bình thường , nếu muốn biết thì bác nên mua 1 con tem basao và 1 con giá tầm 5tr tháo ra bác sẽ thấy rõ DSP giống nhau mian dưới khác nhau , fimwe mới nhất 1.1.1.3 , 1.1.5.0 do \basao phân phối .

Audio VIP

Active Member
DSP được hàn thủ công vào mian nhái .

Bạn này chắc bán hàng kx 200 gia 4tr đén5 tr , kx 200 khẳng định chắn chắn 100% có hàng giả . DSP xài chung với kx 200 là thật nên việc cập nhật kết nối voi phần mềm vẫn bình thường , nếu muốn biết thì bác nên mua 1 con tem basao và 1 con giá tầm 5tr tháo ra bác sẽ thấy rõ DSP giống nhau mian dưới khác nhau , fimwe mới nhất 1.1.1.3 , 1.1.5.0 do \basao phân phối .
con của e mua 2015 hết bảo hành hôm vừa tháo ra chụp nội thất định post lên cho các bác xem mà không post được ảnh , bác audio vip cho e hỏi con của e MCU :1.1.3.3 và DSP:1.1.3.0 là đời cũ à bác ? bây giờ có nâng lên 1.1.5.0 không hả bác ?

Philipp Chu

Member
Toàn chiêu trò của các shop để bán lãi xuất cao. Mỗi con muốn lãi mấy triệu thì mới chịu!

azdinbu

Active Member
Bác Philipp chu có thể mở nắp chụp bộ lòng con kx200 được không ạ?

Bên trên