JBL KX200

hoangminhhien

Well-Known Member
Làm người tiêu dùng thông thái khó phết, em hóng các chuyên gia phán để em làm một con.

hoangminhhien

Well-Known Member
Ha

Nhập hàng nhái kx 200 từ trung quốc thì có , để mua được hàng từ JBL hay làm đại lý tưởng đơn giản sao ? họ xem công ty bạn tài chính tiền bạc phải lơn , kể cả sang trung quốc nhập lại đại lý chính hãng do JBL ủy quyền cũng khó , huống chi là nhập trực tiếp JBL không qua nhà phân phối .
Bác chỉ được cái nói đúng, công ty lớn như JBL không bao giờ bán hàng trực tiếp mà đều phải qua các nhà phân phối. Hàng xịn nếu xách tay về cũng không thể rẻ hơn tận 2tr lận, em cũng nghi ngay từ đầu rồi. Bác đánh giá giúp em giữa hàng xịn và hàng hãng chất lượng chênh lệch nhiều không vì cũng dùng chíp và phần mềm như nhau.

hàng nhái kx200 nhìn mối hàn board phát chán
để con xịn và nhái kế nhau tin mắt nhìn ra ngay không cân mở ruột
chỉ nhìn 1 con thì hơi khó

Làm người tiêu dùng thông thái khó phết, em hóng các chuyên gia phán để em làm một con.

Nhìn sơ bằng mắt thường cũng thấy sự khác biệt , ngay cả con ốc trên board cũng khác , socket bên phải cái có cái không .
KX200 thì rất ok cho karaoke gia đình trong tầm giá này , người tiêu dùng thông minh sẽ phân biệt được ngay

board hàng thật
26195597_1987784904878688_7336993279371663160_n-jpg.279860

board hàng .....

Bên trên