JRiver Media Center - Phần mềm Multimedia cao cấp, phiên bản mới nhất cập nhật thường xuyên !

ghien69

Well-Known Member
Bạn thử tắt nhập tự động của JMC và xoá hết thư viện đã nhập và cho nhập thủ công xem sao: Tools>Options>Library & Folders>Configure Auto-import>Add

thanhyk

Well-Known Member
Các bác cho hỏi phần mềm này có convert file dsd .dff thành .dsf được không ạ. Tks các bác.

Bminh01

Active Member
Em gà mờ quá không biết nghe nhạc trên Ram của thằng JRiver Media Center như thế nào mong các bác thớt chỉ giúp em xin cảm ơn

Bminh01

Active Member
Bác nguyenlb1977 chir giúp cách cop nhạc lên Ram và nghe nhạc trực tiếp trên Ram em chưa biết bác ạ

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Bác nguyenlb1977 chir giúp cách cop nhạc lên Ram và nghe nhạc trực tiếp trên Ram em chưa biết bác ạ
Bác theo những "step" sau...

01. Click "Tools" => "Options".
02. Click "Audio" (bên trái) => Click "Memory Playback..." => Click "Load decoded file into memory" (phía bên phải).
03. Click "OK" (để xác nhận sự thay đổi).

Bminh01

Active Member
Theo các bác thì bản JRiver nào nghe nhạc hay nhất mong các bác chỉ giáo

Bminh01

Active Member
Em đã cập nhật bản JRiver bản mới nhất 24.24.45 rồi nhưng cuối cùng bản 19 vẫn là đỉnh hơn cả nhac hay tách bạch tiếng bát chắc không lèng phèng như mấy bản mới có phải không các bác

Bminh01

Active Member
Nghe qua Ram thì em biết rồi còn copy lên Ram thì em chịu không tìm thấy chỗ nào mong các bác chỉ giùm ạ

Bminh01

Active Member
Các bác đừng chê em em gà mờ thật mà có một bạn trong diễn đàn nói copy lên Ram và nghe nhạc qua Ram làm em về lục tung cả bản JRiver lên để tìm mà không thấy ( copy khác nghĩa với tải chứ nhỉ)

Bên trên