Đánh giá K+ chuẩn bị bước vào mùa tăng giá thuê bao và thiết bị?

Flatland

Well-Known Member
Ðề: K+ chuẩn bị bước vào mùa tăng giá thuê bao và thiết bị

Nếu có tăng thì chỉ có thể là tăng lượng đầu thu (thiết bị) và thẻ cào bán ra mà thôi => Tăng lượng thuê bao. Giá thuê bao thì sẽ không tăng, giá thiết bị HD thì đã giảm, giá thiết bị SD thì đang giảm dưới hình thức khuyến mãi => Không tăng giá thuê bao và thiết bị.

mabuV

Well-Known Member
Ðề: K+ chuẩn bị bước vào mùa tăng giá thuê bao và thiết bị?

Tăng là cái chắc, gì chứ vào rọ rồi có trốn đằng trời ... :))

boy_hn

Active Member

Tăng là cái chắc, gì chứ vào rọ rồi có trốn đằng trời ... :))

Bác nói vậy khác nào bảo những người dùng k+ bị lừa .1 khi đã thích thì 500k/ tháng cũng chơi

vnckien

Active Member

Bác nói vậy khác nào bảo những người dùng k+ bị lừa .1 khi đã thích thì 500k/ tháng cũng chơi

Mình thì nghèo hơn boy_hn, mình chỉ muốn cước của K+ ở mức 50k/145k/235k tương ứng cho 3 gói Acc/Pre/HD thôi. Chứ 500k/tháng thì bái bai K+ và hô khẩu hiệu K+ Go Home!

ngdhieu

Well-Known Member

Mình thì nghèo hơn boy_hn, mình chỉ muốn cước của K+ ở mức 50k/145k/235k tương ứng cho 3 gói Acc/Pre/HD thôi. Chứ 500k/tháng thì bái bai K+ và hô khẩu hiệu K+ Go Home!

500K/tháng thì em nâng cấp đường truyền Internet (385k cáp quang Vietel) rồi xài chương trình dò 1 hồi cũng ra mấy kênh lậu trực tiếp EPL thôi. Hi hi.....

vnckien

Active Member

500K/tháng thì em nâng cấp đường truyền Internet (385k cáp quang Vietel) rồi xài chương trình dò 1 hồi cũng ra mấy kênh lậu trực tiếp EPL thôi. Hi hi.....

Cách dò đấy ra sao, nhờ bạn chỉ giúp qua PM cho mình với.

quanhuy90

Member

Bác vào trang chủ kplus mà xem k lại bảo e nói phét.O:)

3 tháng cho thuê bao mới kích hoạt nhé bác, còn gia hạn thì chỉ có 6 với 12t thôi. tôi xài k+ HD đã gần 3 năm rồi nhé bác.

vo7210

Well-Known Member

Các bác không phải đoán già đoán non làm gì cho mệt , hãy xem xét một cách lô gích một tý sẽ biết có tăng hay không tăng ,với việc nắm bản quyền các giải đấu lớn như thế +chất lượng các kênh tốt không quảng cáo + giá thiết bị đã giảm + nhiều gói kênh phù hợp với nhu cầu khán giả , thuê bao K+ đang tăng ầm ầm việc gì họ phải tăng giá nếu không muốn nói là sẽ giảm khi thuê bao đã đạt tới mức nào đó để tiếp tục cạnh tranh với các đài khác và thu hút thêm thuê bao...

boy_hn

Active Member

Chả Biết ai giàu hơn ai cả.cái Chính là có thích hay ko

vnckien

Active Member

Các bác không phải đoán già đoán non làm gì cho mệt , hãy xem xét một cách lô gích một tý sẽ biết có tăng hay không tăng ,với việc nắm bản quyền các giải đấu lớn như thế +chất lượng các kênh tốt không quảng cáo + giá thiết bị đã giảm + nhiều gói kênh phù hợp với nhu cầu khán giả , thuê bao K+ đang tăng ầm ầm việc gì họ phải tăng giá nếu không muốn nói là sẽ giảm khi thuê bao đã đạt tới mức nào đó để tiếp tục cạnh tranh với các đài khác và thu hút thêm thuê bao...

Cũng có lý đấy chứ. Đây cũng là cách mà K+ nên xem xét.

K+ nắm được bản quyền bóng đá 3 năm như thế thì không bao giờ nó ngu tăng giá cả, nó sẽ giảm để hút thuê bao, tăng giá chỉ là cách làm của bọn làm kinh tế cò con hoặc mấy ông VN mình thích ăn sổi thôi.

vietthang1906

Bác đóng 3 tháng 1 ý.e toàn đóng 3 tháng 1 cho nhẹ nhàng

3 tháng cho thuê bao mới kích hoạt nhé bác, còn gia hạn thì chỉ có 6 với 12t thôi. tôi xài k+ HD đã gần 3 năm rồi nhé bác.

bác boy_hn bảo toàn đóng 3 tháng 1 đấy bạn ạ, giờ mình mới biết có thể loại gia hạn 3 tháng 1, bão Utor tan rồi mà

komiz

bác boy_hn bảo toàn đóng 3 tháng 1 đấy bạn ạ, giờ mình mới biết có thể loại gia hạn 3 tháng 1, bão Utor tan rồi mà

Không tăng cũng đã thấy lòi ra rồi. Tăng nữa có mà chơi với ma.

Bên trên